[TLBB] TLBB 4 Lỗ Pet 12 Skill Trên VMWare - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 59 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 589
    Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Ðề: TLBB 4 Lỗ Pet 12 Skill Trên VMWare

Trích dẫn Gửi bởi vocweb [Only registered and activated users can see links. ]
    Mod Huy share dùm shop KNB đi. Cái shop KNB trong server và client bi encrypt rồi, mình muốn sửa lại mà không được. Thank.--- Chế độ gộp bài viết ---Phải chạy Apache nữa chứ. Mở terminal khác. Chạy lệnh sau: "/etc/init.d/httpd start". Kiểm tra lại bằng cách mở Firefox, Chrome, IE gì cũng được, mở trên máy khác nhé; rồi access vô url "http://192.168.1.3/LoginServer.txt", nếu thấy thông tin server là ok.Ah, trên linux có phân biệt chữ hoa chữ thường. Nên phải chỉnh đúng trong file launch.ini (ở client)
    ái chà, sao chưa ai nói cái này zậy trời, thế bạn cho mình hỏi cái lệnh bạn nói thì gõ khi nào, trước và sau cái lệnh nào hả bạn. Mình chưa bao giờ chạy thành công Server bằng dòng lệnh cả, trước chơi bản 3 lỗ toàn chạy ./tlbb.sh.
    Nên giờ đầu óc ngu xi chả biết chạy bằng lệnh. hix tập chạy Server này là ngày thứ 7 rồi mà không tài nào load đc cái LoginServer.txt Xin thề là ngày nào cũng thức nghiên cứu từ 7 giờ tối đến 2,3 giờ sáng. Trưa thì từ 1h đến 2,3h. Mắt thâm quầng mà không làm nên thành tích gì nổi bật cả. Một tuần trôi qua thật nhanh phải không? Đã từng tìm down rất nhiều Client nổi tiếng là đep và đủ về nhưng kết quả vẫn là con số "0" ( không chạy được )
    Bạn cho mình xin file LoginServer.txt và Lauch.ini của bạn đang dùng được không?
    Như bạn nói thì phải mở thử web, vậy mình mở bằng máy thật ( chính cái máy chạy TLBB ý ) có được không ban. Và cho hỏi bạn chạy lệnh trong Teminal theo thứ tự như thế nào nữa nha. Cái lệnh ./Sever_fix nó chạy khoảng mấy phút thì gõ tiếp lệnh khác
    Ai hảo tâm thì cho mình xin đủ các file nào cần phải sửa trong cả Sever và Client để mình đối chiếu xem mình làm đúng chưa. Xin cám ơn và hậu ta.
    Lần sửa cuối bởi tanhn, ngày 30-11-12 lúc 06:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

em đã chạy đc client load đc cái LoginServer.txt rồi. đã nhìn thấy Server Nga My trong giao diện của Lauch.exe nhưng khi nhập tài khản và mật khẩu đăng nhập. ấn enter cái là nó tự tắt client là sao các bác

Thành Viên
    Thanks
    58

Mod Huy share dùm shop KNB đi. Cái shop KNB trong server và client bi encrypt rồi, mình muốn sửa lại mà không được. Hoặc cho mình biết đã dùng giải thuật nào để encrypt. Thank.
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Mod Huy share dùm shop KNB đi. Cái shop KNB trong server và client bi encrypt rồi, mình muốn sửa lại mà không được. Hoặc cho mình biết đã dùng giải thuật nào để encrypt. Thank.
    mình có shop nhưng chỉ có bảo thạch cấp 6 thôi. cần mình share cho

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi tanhn [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có shop nhưng chỉ có bảo thạch cấp 6 thôi. cần mình share cho
    Chạy được với server này không bạn? Cho xin cái shop server + client luôn nhé bạn. Thank.
    Lần sửa cuối bởi vocweb, ngày 02-12-12 lúc 01:10 AM.

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Chạy được với server này không bạn? Cho xin cái shop server + client luôn nhé bạn. Thank.
    Shop của bạn đây nha [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi tanhn [Only registered and activated users can see links. ]
    Shop của bạn đây nha [Only registered and activated users can see links. ]
    Link die roi ban. Re-upload dum minh di. THank

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Làm ơn cho mình hỏi: Trong Server này Nhiệm vụ kịch tình 50, bảo vệ mã phu nhân kông làm được hả các bạn, cái Q ở thằng Tiêu Phong bắt đi thám thính đó. Mình thám thính hoài khôn tìm thấy j cả .Sever này cũng không vào Sát Tinh được mọi người ơi. ấn vào nó không hiện j cả. và mình đi cái sự kiện " Thiên Niên Kì thú " ở Lâu lan không được, sự kiện này chỉnh đi 1 người ở mục nào hả các bạn. Ai có ID của Linh thú đan cho mình xin nha. hihi Cám ơn rất nhiều
    Lần sửa cuối bởi tanhn, ngày 03-12-12 lúc 11:13 PM.

Thành Viên
    Thanks
    8

Ai chạy được sv cho mình xinc ái yahoo hướng dẫn giùm qua teamview với.Mình ccaif xong hết rồi,ping ok mà lỗi kết nối.
    Yahoo mình: comeon_baby_dn88
    ai rãnh thì giúp tí nhé.Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tranduckhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi tranduckhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chạy được sv cho mình xinc ái yahoo hướng dẫn giùm qua teamview với.Mình ccaif xong hết rồi,ping ok mà lỗi kết nối.
    Yahoo mình: comeon_baby_dn88
    ai rãnh thì giúp tí nhé.Thanks
    mình chạy thành công Server này rồi. Server này mình thấy là ngon nhất rồi. haha. Nếu có hiển thị võ hồn nữa thì quá đẹp. ăn đứt bọn FPT rồi

Trang 17 của 59 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [HELP] Bản TLBB tích họp VMware Hà hoàng help !
    Bởi hoxuanykhoa trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-03-13, 07:08 PM
  2. Share VMWare TLBB ( Tích hợp Server+Oracle+MySQL)
    Bởi zrockmanx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 435
    Bài viết cuối: 15-02-11, 10:10 AM
  3. [Support] Server TLBB version 0.81 chinese installed VMware!
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 120
    Bài viết cuối: 15-02-11, 10:09 AM
  4. [Support] Server TLBB version 0.81 chinese installed VMware!
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 120
    Bài viết cuối: 15-02-11, 10:09 AM
  5. Share VMWARE Đã Cài Đặt Xong TLBB của China
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 18-09-09, 02:57 PM