[MU] Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức. - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 61
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức.

Cạnh tranh ghê quá... ghê quá .
    Khách viếng thăm hãy cùng AntoniasNguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

_Hi,anti hack free thì chỉ nó nc lừa hack player BT thôi,chứ Hacker thì 3s,máy tools hack thì nhiều lắm
    _Chỉ xài Toolz anti của máy ông Pro may ra chống đc 80-90% thôi,SỢ nhất kà Dupe+Hack Dis
    Khách viếng thăm hãy cùng kocanbik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Nguy hiểm gì cậu? tôi có gì để bán chả lẽ đi khoe với cậu? tôi không bao giờ làm trò trẻ con thế đâu nhé, ế hàng thì spam bán sv này nọ trên YH! ??? nếu cậu thật sự bán sv 11.12.70 ko có lic thì tôi tin bạn là ng dàng hoàn thôi, caothuphutho bán cho cậu chứ ko ai ra cả? vì caothuphutho luôn sell hàng lic, vừa đây tôi mới biết 1 ng bạn thủ cho tôi xem hàng 12.70 của bạn thì biết là hàng gì rồi , About thì ghi la 11.12.70 nhưng có lẽ chưa sửa trong Thông tin của tệp tin vẫn là 11.92 ! nếu ko phải thì thôi, tôi ko có y gì cãi nhau cả, và còn 1 điều nữa bạn luôn nói fix GS 6.2 wing 4 này nọ, kể cả bạn nói tomatoes là bạn crack dc nhưng thực ra cũng ko phải bạn crack, tôi chỉ tiếc đồng tiền mà anhzin bỏ ra thôi, cui61 cùng bạn cũng nhờ đến anh caothuphutho crack cai 11.35 wing 4 dó thôi, ko phải tôi ganh tỵ chỉ vì bạn bán đắt hay gì cả, vì thái độ của bạn chỉ có tiền thì mới làm ko thì thôi, ko co tiền thì spam YH là nhân ngày lễ gì gì rồi giảm giá này nọ, nói là nói thế thôi, chứ tôi cũng ko có thời gian để nói nạy nọ gây hiềm khích cả, sắp tới có lẽ tôi sẽ xa GZ một thời gian nên tôi ko hơi đâu cãi vã, vài ngày nữa tôi sẽ share hết hàng tôi lên cho Anh Em GZ xài
    Phusáng thy vô đối rùi nói ko chứ làm gì nội share cái 11.92 để lấy bài thôi chứ đi lấy nhưng file trong ss6e2 bỏ sang ss6e3 chạy rùi sahre là chuẩn FPT nhìn là 1 thằng chả biết gì về Mu ... Tuy anh ko crack nhưng chắc gì caothupro đã crack hay nhờ 1 ai đó crack rùi an chia theo hoa hồng , anh nói thẳng biết qua rõ về CT tước cả chú , CHú biết gì đâu caothủpro nói thẳng ra nếu lấy từ tui ra tui để có hàng mà crack chứ ỡ đâu mà có , Còn sv tui lấy nguồn từ đâu đưa cho caothupro crack chứ ỡ đâu caothupro có đc , chú chã biết gì nói thẳng Zin là ban quen biết lau nam vói tui từ hồi Dianguc.tv chú làm gì mà biết nó lâu = tui , tui bán sv đó nhưng tui thấy bug quá tui nói nói à thôi cho tui đổi sv khác coi như chưa bán sv đó cho ông đó là Zin cũng chấp nhận , làm an là vậy chú là người đứng giữa mon men, cớ nói này nọ chú có tốt lành gì đâu mà đi nói người khác , trong cái bài này chú nói ko thích chỉ trích tôi nhưng thực ra đc bao nhieu dòng CM trong bài viết này này , có khi nhiều nhất trong đây , chưa kể nhưng thằng khác thích xây gạch ! Chú là người ngoài cuộc đừng nên xí chuyện vào , tui bán cái gì kệ tui cũng ko an đụng chạm gì ai hết , Chừ bon chen sống đời anh biết điều chứ ko như những loai người như chú !
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Thui mà các bác ,
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

mặc dù chẳng hiểu j nhưng vẫn khoái đọc mấy topic kiểu như này.dạo này nhiều quá @@
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Topic này BiG Zero nhỉ.....................
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

V.I.P
    Thanks
    19

haha,từ lúc nhượng lại thị trường MU cho mấy chú thì loạn quá,đó là lý do tôi rất ghét bán Server cho newbie,thà mất $ còn hơn là nhức đầu.
    Mà tôi rất ghét ai đổ thừa mà lại viết sai tên tôi vậy nhé.Nói thật tất cả cũng từ ku Cena crack ra thui ^^ chứ có ai crack đc đâu.
    MU giờ ko ai DEV nữa thì lấy đâu ra file mà các bác crack ^^ Hay bắt chước tôi qua Kiếm Thế còn hay hơn
    YH:tanphat44

I ♥ U Forever™ apple's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Trần Gian
    Thanks
    130

1 ông newbie với 2,3 bài viết vào đăng bài làm mất hòa khí cái 4r này , bây h mình thấy ai cũng là cao thủ rồi, chẳng ai thua ai, ai cũng pro cả
    - : Y!M
    congtubot_01

V.I.P
    Thanks
    19

Công bằng mà nói,nếu là newbie thì đừng nên mua Server,lấy Server free mà làm,để tránh bị lừa và mất lòng nhau.
    Pro bán Server tuyên bố crack đc Winlicense nhưng change Port của cái main thì hình như gần 3 tháng rồi vẩn ko làm đc ^^ vậy thì mua Server về lỗi lớn hơn sẻ fix đc ko ?
    Thực trạng trên 4r này là Pro thì ít nhưng ăn theo thì quá nhiều,đc cái nick xanh 1 cái thì này nọ,bên Box KT cũng vậy,bên đây cũng vậy.
    YH:tanphat44

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tomatoes vì bài viết này !

apple (30-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    4

Mình thì thấy thế này mình cũng từng bị 1 lần rồi ... cũng gần đây thôi tuy k mất mát nhiều bằng bạn, 300k thôi k tiếc gì cả nhưng mà mình khuyên bạn nên tự chọn cho mình 1 sever free trước hãy tự cài off để thỏa mãn yêu cầu của bản thân, ( mình đảm bảo với bạn trong quá trình b. làm chắc chắn có lỗi, => tìm lỗi khắc phục, để có kinh nghiệm hơn )
    - Với cả khi mua bất cứ 1 sever mu nào bạn cũng nên tìm hiểu nó trước và bảo người bán show ra vài op.....
    - các bác ở 4rum này cũng nên cẩn thận nhiều kẻ coi trọng tiền hơn là danh tiếng, mình thì bị mua phải đồ thải của người khác ... may mà mình mặc cả tự cài nên 300k ^^ k là 500k phí thật là học sinh cấp 3 nên tiền đấy cũng k phải nhỏ

Nếu chủ pic mà đam mê nên tự tìm tòi học hỏi nhé đừng ăn sẵn nhiều qá, cũng phải biết sơ sơ để mình còn quản lí, config MU nữa chứ mình đam mê mu từ lúc mu hàn quốc ý đên năm lớp 7 8 định mở MUOnline nhưng k có tiền nay lớp 11 lại thực hiện được ước mơ 5 năm chơi MU b. thừa kinh nghiệm để làm 1 MU hay, chủ yếu b. phải biết config MU theo cách riêng của b.

Chúc bạn thành công trong sự nghiệp Mở MUonline phục vụ mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanlan.ls01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Sever tự nhiên nhiều Bless, Soul quá
    Bởi bingpong91 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 16-03-12, 11:04 AM
  2. Lỗi phiên bản sai - Tải lại phiên bản mới của Client
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-10, 07:58 PM