[MU] Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức. - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 61
    Vi phạm quy định
    Thanks
    47

Ðề: Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức.

theo mìh nghĩ.. phong cách làm việc của alex nói thẳg là chữ $.. bất kể cái gì đều phải $... theo kn của mìh...

bạn nào dùng 11.12.70 pm mìh share. ~> alex treo đi...
    Khách viếng thăm hãy cùng kt12d1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

alex k thây đấu nhỷ .
    máy tính của chủ thớt nói k vô game đc nhưng người ngoài vô được là do dùng chung modem đó
    Khách viếng thăm hãy cùng vodkacb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    bị té xe nên nằm viện máy ngày nên ko làm gì dc, vửa về thì bị công ty gọi lên nên ko onl yh dc, sorry tất cả mọi ng nhé, mình sẽ cố gắng hết sức để giải quyết cho xog cho các bạn @@
    bạn bị vậy thì cứ nghỉ ngơi đi đã. Khỏe rồi giúp ae sau cũng dc
    Khách viếng thăm hãy cùng vankdz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    167

cái vụ k phi shop đc có thể do Full Zen đó
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Alexandria bán cho ông chứ còn ai vào đây. Đối với người biết về MU thì các lỗi trên sửa rất đơn giản, Nhưng điều đáng nói là lúc nào cũng rêu rao server Pix full, Online được ngay. Alexandria vui lòng nổ vừa thôi. Đã 2 củ. thì Pix hết lỗi lặt vặt đó ,thì khi nhận tiền nó mới xứng với quảng cáo. Cái gọi là Fix Full chẳng khác gì một đốn Server đang chia sẻ trên GZ . Nếu đã thương mại, đã gọi là quảng cáo đi đôi với chất lượng thì nên uy tín chút.
    P/s : chủ Pic để lạo Yahoo. mình chỉnh cho bạn tất cả các lỗi lặt vặt trên.
    Ê ku kia tui chả bao h bán mấy loại sv này nha ko thiếu gì người bán sv này ko biết gì đừng chém gió

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mấy chú cay cú anh thỳ nói thẳng chứ đừng ko biết gì chém gió ... thằng này nó mua sv 100% của caothupro chú anh đây ko bán cho ku này ko tin có thể kêu lên đối chứng .... Còn mấy chú ko biết gì thỳ im đi , nhất là thằng phùsang ko biết thỳ im mẹ đi ỡ đó còn nguy hiễm
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

kêu chủ top nói ra người bán là rỏ chứ gì
    Lối Cũ Ta Về

Alexandria
    Guest

Có giám mới sơ chắc gét mình tạo 1 cái gì đó cho gọi là .... Xong mấy thằng an gen tức ỡ cố cơ hội nhào vào thêm mắm múi cho có gọi là , Nguoi ta nói đc là làm đc còn mấy chú thỳ nói mà không làm , Khi share xong rùi nói này nọ hãm . Còn sv mắc lỗi trên chi có mua 1 là tomatose 2 là caothupro thôi . Tui chua hề bán cho ai bản 11.12.70 Những ai đã từng mua và sai sv thương mại mình sẽ biết mình làm ăn thế nào ... Hơi đâu mấy thằng ranh con tỏ vẽ nguy hiễm , ngoài đời ko biết bằng ai lên mạng hổ báo

Éc mình đã nói là đừng đoán mò tùm lum tội người ta nói túm lại là mình không biết Alex là ai, đừng moi lên nữa nhé , lỗi hoàn toàn ở mình, người ta có lòng thì fixx hết không thì thôi, đó thuộc về tình cảm, hoàn toàn không có gì lừa đảo.

Cảm ơn các bạn rất nhiều , mình sẽ cố gắng theo chỉ dẫn các bạn gợi ý, xem thử có thể xửa được không, hi vọng 1 ngày nào đó sẽ có 1 MU online mới được post lên . Sẽ cố gắng hết sức theo đuổi ước mơ ( làm game thủ Mu 5 năm rồi, giờ thử làm admin xem sao )

Nhiều thằng gét mình nên ko sao nói làm gì ... Cứ lơi dụng có cơ hội vào đề dìm hàng anh nhưng chã có tác dụng Đã share se biết có nhieu thang lợi dụng giúp noob rùi tiện thể cái sv buôn bán gì đó , nhưng anh ko thích lên tiếng trỉ trích ai , tại vì nước sông không phạm nước giếng , còn mấy đứa nhỏ nhỏ như mấy chủ thỳ nỏi thẳng ra ko biết cái gì đó gọi là đạo lý làm người và cách sống chí thích có chuyện gì thỳ soi mói , mỗi đứa thêm 1 câu cho đó gọi là , còn nói thằng ra thằng nào viết bài này là 1 thằng Ngu , mất tiền Ngu mới có cái khôn ra được , đời mà ai chả thế CHỉ có sống và chấp nhận thôi
    Lần sửa cuối bởi Alexandria, ngày 30-07-12 lúc 01:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    103

Hay chủ topic rêu rao topic như vậy để mong có người giúp...
    Chủ topic cứ nói thẳng tên người bán ra để forum rút kinh nguyệt và anh em cũng sẽ giúp nhiệt tình hơn
    Nói chung thấy topic này ảo ảo sao ấy, 2 củ mua cái đó sao ko tin nổi
    Khách viếng thăm hãy cùng vutienphuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vutienphuong vì bài viết này !

quysanjose (31-07-12)

Vi phạm quy định
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Có giám mới sơ chắc gét mình tạo 1 cái gì đó cho gọi là .... Xong mấy thằng an gen tức ỡ cố cơ hội nhào vào thêm mắm múi cho có gọi là , Nguoi ta nói đc là làm đc còn mấy chú thỳ nói mà không làm , Khi share xong rùi nói này nọ hãm . Còn sv mắc lỗi trên chi có mua 1 là tomatose 2 là caothupro thôi . Tui chua hề bán cho ai bản 11.12.70 Những ai đã từng mua và sai sv thương mại mình sẽ biết mình làm ăn thế nào ... Hơi đâu mấy thằng ranh con tỏ vẽ nguy hiễm , ngoài đời ko biết bằng ai lên mạng hổ báo

Nhiều thằng gét mình nên ko sao nói làm gì ... Cứ lơi dụng có cơ hội vào đề dìm hàng anh nhưng chã có tác dụng Đã share se biết có nhieu thang lợi dụng giúp noob rùi tiện thể cái sv buôn bán gì đó , nhưng anh ko thích lên tiếng trỉ trích ai , tại vì nước sông không phạm nước giếng , còn mấy đứa nhỏ nhỏ như mấy chủ thỳ nỏi thẳng ra ko biết cái gì đó gọi là đạo lý làm người và cách sống chí thích có chuyện gì thỳ soi mói , mỗi đứa thêm 1 câu cho đó gọi là , còn nói thằng ra thằng nào viết bài này là 1 thằng Ngu , mất tiền Ngu mới có cái khôn ra được , đời mà ai chả thế CHỉ có sống và chấp nhận thôi
    Theo Tôi thì giù là của alex hay không phải của alex...

nhưng bản chất thì không sai ~>.. tôi nói ở đây không phải ík là sv do alex bán... mà là alex r2 ~> từg mi li mét... ngâm nghĩ đi alex ạg... đồg tiền nó đè bẹp cái bản chất của bạn đấy... ~> thay đổi phog cách đi...pro mà hãm l` thì k = newbie đâu ~>
    Khách viếng thăm hãy cùng kt12d1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to kt12d1 For This Useful Post:

phusang (30-07-12), YouTobe (30-07-12)

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi kt12d1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo Tôi thì giù là của alex hay không phải của alex...

nhưng bản chất thì không sai ~>.. tôi nói ở đây không phải ík là sv do alex bán... mà là alex r2 ~> từg mi li mét... ngâm nghĩ đi alex ạg... đồg tiền nó đè bẹp cái bản chất của bạn đấy... ~> thay đổi phog cách đi...pro mà hãm l` thì k = newbie đâu ~>
    Chả biết nói ntn cả, ko phải tôi cạnh tranh giành khách này nọ gì mà nói alex ^^, dạo này tôi cũng hết bán nạy nọ rôi, nằm viện mấy ngày nay cũng ko giúp gì dc cho các bạn, dợi sắp xếp xong công việc sẽ làm 1 tutorial về anti từ SV cho các bạn, tốt nhất nên mua của tomatoes hay caothuphutho là tốt nhất, theo ý kiến riêng tôi thì mua của anh caothuphutho là ok, vì có lỗi thì support nhiệt tình hơn anh tomatoes ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Sever tự nhiên nhiều Bless, Soul quá
    Bởi bingpong91 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 16-03-12, 11:04 AM
  2. Lỗi phiên bản sai - Tải lại phiên bản mới của Client
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-10, 07:58 PM