[KT] Share client cho server của a3pik - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 70 của 70
    Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Ðề: Share client cho server của a3pik

Trích dẫn Gửi bởi kung.zd [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐM đọc đến đoạn này không thể bình tĩnh

Xin lỗi anh em trước nhé

Source người ta mua cả vài tỷ đồng cậu nói người ta share tiền tỷ à

ĐM sao cậu không bảo Cường dola share mấy con siêu xe đi

Đọc đến đây bực vkl

tinh thần share của cậu cao vậy, vậy cậu share người yêu hoặc share con vợ cậu để a e GZ cùng " phát triển ", cậu có share không
    Ngu vkl
    chú này là ai thế. sao phát ngon điên cuồng và vô vị thế. đã dốt mà còn to mồn.
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa biết ai ngu vkl mà đọc tới đoạn này thấy vui phết

Lấy source game ra so với vợ mình

Vợ mình sống với mình tới già, còn source thì chỉ nhất thời thôi nhé

Suy nghĩ như con nít lớp 3
    Chắc cậu này tham gia forum lúc đó tên miền là clbgamesvn.com

Các mem > 2007 thì không biết forum mình bắt đầu với cái tên net4viet
    Lần sửa cuối bởi kung.zd, ngày 21-07-12 lúc 09:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kung.zd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi kung.zd [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc cậu này tham gia forum lúc đó tên miền là clbgamesvn.com

Các mem > 2007 thì không biết forum mình bắt đầu với cái tên net4viet
    thì mới tham gia đc 3 năm nay thôi, nên cũng ko dám lớn tiếng với mấy pro tay to

cơ mà nếu đc thì log nick "Lớn, cống hiến nhiều" lên đây rồi nói chuyện nhé. Lấy John Date 2012 ra clone thì
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

cái bkav ko thik hợp lắm thì phải. mình down về xài vô tư có thấy j đâu. xem lại bkav trước h nổi tiếng quét bậy(nhật là bản lậu hoặc crack)
    Khách viếng thăm hãy cùng vip38a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    113

Đề nghị MOD banner những thành phần ăn nói vô học cái. Làm bẩn diễn đàn.
    Lần sửa cuối bởi thinthoi_88, ngày 21-07-12 lúc 12:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thinthoi_88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

các bạn thấy sao nhĩ mình muốn có buổi offline với các bạn được không. mình không bik các bạn tuổi gì nhưng sao trong forum sao mạnh mồm quá ăn nói thì không có tư cách tràntoai close mod dùm nếu mình có đụng tới phần 10t của các bạn hay a3pick thì cùng là vì cộng đồng kiếm thế thôi

chú ý: nếu thích gặp riêng mình làm 1 cái hẹn nhé đừng làm ô nhiễm forum
    Khách viếng thăm hãy cùng khaicafe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến khaicafe vì bài viết này !

VNGameZoneVN (21-07-12)

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Sự việc đang dần đi đến diễn biến xấu.Nếu đi quá xa sẽ ban và close 2pic.các bạn chú ý nhé

Vấn đề đang tranh cãi ở đây là share hay không.

-Mình xin tham gia góp ý vấn đề này với tư cách mem chứ ko phải mod

mình đặt vấn đề ở đây là từ khi box Kiếm Thế được khai mở,có bao nhiêu thành viên hoạt động tích cực.'

và xin nhắn gửi luôn bạn Khaicafe là.Bạn đã đóng góp được cho kiếm thế cái gì.bạn lượm lặt game.exe ở server khác để rồi mang lên diễn đàn share,lấy tư cách gì chỉ trích người khác.Nếu bạn thực sự build ra Game.exe đó thì thật sự mình thấy xấu hổ khi đối diện với bạn.

Cách để mọi người phát triển không phải là share những cái mình làm,mà là hướng dẫn từng bước làm cho những người không biết.Các bạn đi học từ nhỏ đến giờ,có bao giờ thầy cô giáo làm bài tập cho các bạn không.Sao thầy cô không làm quách cho rồi,rồi cho tất cả điểm 10 và thành tích cao,mất công chỉ dạy cho các bạn,vừa mệt người vừa khổ sở.

Cách phát triển tốt nhất là tự mình khám phá,và những người đi trước chỉ chỉ bước cho mình khám phá thôi.

Đó là ý kiến bản thân mình khi làm mod ở cái box này.Dùng cái làm sẵn thì càng ngày càng ngu mà thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sự việc đang dần đi đến diễn biến xấu.Nếu đi quá xa sẽ ban và close 2pic.các bạn chú ý nhé

Vấn đề đang tranh cãi ở đây là share hay không.

-Mình xin tham gia góp ý vấn đề này với tư cách mem chứ ko phải mod

mình đặt vấn đề ở đây là từ khi box Kiếm Thế được khai mở,có bao nhiêu thành viên hoạt động tích cực.'

và xin nhắn gửi luôn bạn Khaicafe là.Bạn đã đóng góp được cho kiếm thế cái gì.bạn lượm lặt game.exe ở server khác để rồi mang lên diễn đàn share,lấy tư cách gì chỉ trích người khác.Nếu bạn thực sự build ra Game.exe đó thì thật sự mình thấy xấu hổ khi đối diện với bạn.

Cách để mọi người phát triển không phải là share những cái mình làm,mà là hướng dẫn từng bước làm cho những người không biết.Các bạn đi học từ nhỏ đến giờ,có bao giờ thầy cô giáo làm bài tập cho các bạn không.Sao thầy cô không làm quách cho rồi,rồi cho tất cả điểm 10 và thành tích cao,mất công chỉ dạy cho các bạn,vừa mệt người vừa khổ sở.

Cách phát triển tốt nhất là tự mình khám phá,và những người đi trước chỉ chỉ bước cho mình khám phá thôi.

Đó là ý kiến bản thân mình khi làm mod ở cái box này.Dùng cái làm sẵn thì càng ngày càng ngu mà thôi
    bạn nói thế vậy phiên nha trang v..v những người đó cũng như mình ah đi lấy source của TQ rồi về share nhưng bạn làm mod mà nói câu này mình thật sự thất vọng về suy nghĩ của bạn nếu không có người đi kiếm soucre về share thì bạn làm gì có cái phát triển
    Khách viếng thăm hãy cùng khaicafe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to khaicafe For This Useful Post:

nguyendung2011 (21-07-12), paladin1698 (23-07-12)

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi a3pick [Only registered and activated users can see links. ]
    tham gia forum để làm gì bạn ?
    chia sẽ "SHARE" thì forum này đúng nguyên tắc chỉ chia sẽ những gì bạn làm đc đừng bao giờ nói là chia sẽ cái người khác làm rồi khoe khoan

Em thì share những cái gì em nhặt được
    Thương mại những cái gì em làm ra thế thôi
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    47

thật tình ko hiểu nỗi có đáng gì để các bác chữi nhau chứ nếu bác có thì bác ko share đó là wuyen cũa bác rồi nếu ng ta vô tình nhặt dc thì bây h ng ta có share hoặc đen ra kinh doanh thì có ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới đâu vs lại nếu cứ giữ làm của thì khi chết có mang theo dc ko???
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0kk3n2310 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to nh0kk3n2310 For This Useful Post:

paladin1698 (23-07-12), VNGameZoneVN (21-07-12)

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Lại Server TLBB3 + Client
    Bởi HuyKhang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 21-02-13, 05:15 PM
  2. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  3. Share Patch Client Server TQ - Có Lên Xuống Được Không ?
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-11, 09:22 PM
  4. Share lại dùm server + client xích bích = MF
    Bởi persian99 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-12-10, 03:29 PM
  5. Ai có thể Share Server + Client Khan onl cho mình ko ?
    Bởi SSVN9 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-10-10, 07:49 PM

Tag của Chủ đề này