[KT] Các bạn cho mình hỏi về tranh đoạt lãnh thổ 1 chút đi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    333

Các bạn cho mình hỏi về tranh đoạt lãnh thổ 1 chút đi

hiện giờ mình tuyên chiến được rùi . nhưng mình có vài câu hỏi

1/mình cần phải 2 bang 1 đăng ký and 1 tuyên chiến phải không ???

2/8:30 mới được vào chiến trường à . mình thấy ghi mình chọn thôn tuyện chiến thì thấy nó ghi là tên của 1 map nào đó mình ko biết . ko biết map đó ở đâu

mong các bạn nào biết and đi rùi chỉ mình cách đi với vì lần đầu tiên đi nên chưa biết gì . cảm ơn các ban trước
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Các bạn cho mình hỏi về tranh đoạt lãnh thổ 1 chút đi

Chỉ cần tạo 1 bang là có thể đi TDLT được rồi bạn, bắt đầu từ tuyên chiến với tân thủ thôn :
    nếu bạn chưa việt hóa tên lảnh thổ tuyên chiến thì cu tuyên chiến bừa đi, 8h30 chạy ra Long Tuyền Thôn: tranh đoạt ở Nhạn Đãng Long Thu.
    Ba Lăng Huyện: tranh đoạt ở Bờ Hồ Động Đình, Đạo Hương Thôn: tranh đoạt ở Mai Hoa Lĩnh,Giang Tân Thông: tranh đoạt ở Trường Giang Hà Cốc. Chỗ nào chiến được thì chiến. Cần file việt hóa thì pm lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng knighterrant xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến knighterrant vì bài viết này !

hieu0071990 (08-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi knighterrant [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ cần tạo 1 bang là có thể đi TDLT được rồi bạn, bắt đầu từ tuyên chiến với tân thủ thôn :
    nếu bạn chưa việt hóa tên lảnh thổ tuyên chiến thì cu tuyên chiến bừa đi, 8h30 chạy ra Long Tuyền Thôn: tranh đoạt ở Nhạn Đãng Long Thu.
    Ba Lăng Huyện: tranh đoạt ở Bờ Hồ Động Đình, Đạo Hương Thôn: tranh đoạt ở Mai Hoa Lĩnh,Giang Tân Thông: tranh đoạt ở Trường Giang Hà Cốc. Chỗ nào chiến được thì chiến. Cần file việt hóa thì pm lại.
    cảm ơn bạn nhiều lắm . mình hiểu rùi . à cho mình hỏi cái việt hoá dùng việt hoá của bác xoay hả bác . vì e thấy update của bác xoay có việt hoá tranh đoạt lãnh thổ á . nhưng ko biết có việt hoá thôn and thành thị hay ko chưa coi . hay là có file khác trên điễn đàn nữa ??????
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Dùng file update của sv xoan được rồi bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng knighterrant xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến knighterrant vì bài viết này !

hieu0071990 (08-07-12)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

giúp mình với , mình đã chỉnh thời gian máy chủ về 20h chủ nhật , tuy nhiên khi kick vào thằng NPQ Quan lanh thổ ở Đại lý thì nó lại không có chữ Tuyên Chiến
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp mình với , mình đã chỉnh thời gian máy chủ về 20h chủ nhật , tuy nhiên khi kick vào thằng NPQ Quan lanh thổ ở Đại lý thì nó lại không có chữ Tuyên Chiến
    bạn làm thế này chưa

Code:
    function tbNpc:OnDialog()
    if KGblTask.SCGetDbTaskInt(DBTASK_DOMAIN_BATTLE_NO) == 0 then
    Dialog:Say("Tranh đoạt lãnh thổ sẽ mở vào thứ ngày thứ 7 sau khi mở cấp 89");
    return 0
    end
    sửa thành

Code:
    function tbNpc:OnDialog()
    if KGblTask.SCGetDbTaskInt(DBTASK_DOMAIN_BATTLE_NO) == 1 then
    Dialog:Say("Tranh đoạt lãnh thổ sẽ mở vào thứ ngày thứ 7 sau khi mở cấp 89");
    return 1
    end
    cho mình hỏi bạn sài sever nào của bác xoay hay của bác sat thủ ?

if sài của bác sat thu thì làm xem bạn cài máy ảo hay máy thật . if mấy thật thì ok làm như trên xong rùi bạn chỉnh về 7h 50 rùi bật sever vô ngồi chờ đến 8h ngày thứ 7 ( nhớ tất sever mới chỉnh rùi bật sever lên lại) để ý thấy đúng 8h gamesever sẽ chạy vài hàng sẽ có chữ tuyên chiến ở quan lãnh thỗ . mình nhớ không làm khi mở sever satthu lên nó ghi mà mở tới cấp 99 còn 9 ngày là hơn 1 tuần rùi có thể đi dc rùi . có 2 cái quan trọng là canh chỉnh time cho đúng thứ 7 lúc 7h50 and đổi cái ở trên .còn máy ảo thì đổi time máy ảo không đổi time máy thật.

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Tranh đoạt lãnh thổ ???
    Bởi dianguc.vn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-07-12, 07:51 AM
  2. Tranh vui như... thơ
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-11, 08:28 PM
  3. Vẽ tranh ấn tượng từ các chữ cái.
    Bởi Yu-Gi-Oh trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Bài viết cuối: 28-11-11, 11:27 AM
  4. Tranh vẽ chì đẹp như ảnh chụp.
    Bài viết cuối: 17-11-11, 11:49 AM
  5. Cô gái không tay thêu tranh tài tình.
    Bài viết cuối: 13-11-11, 01:57 PM