Server Perfect World ver 144 - 2012 - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 91
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Server Perfect World ver 144 - 2012

Huhuhu... có cao nhân nào cài giúp tớ cái bản TGHM offline k. Tớ mò mẫm mãi mà k đc. Buồn và chán lắm. Xin mọi người giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng hanhnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Bác nào có cái server thì up lên lại với, link chủ topic die roài
    Thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng vtuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao to doi ip cua vmware thanh 192.168.1.102 lai ko dc. ai giup to voi. to de ip la 192.168.1.0 thi van vao dc wed sever lap nick nhu binh thuog. chi den khi ket noi sever thi no bao loi. ping 192.168.1.0 thi van bao ket noi dc[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hungquany xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tớ đã cài xog hết mọi công đoạn theo hướng dẫn. ping mạng ảo chạy tốt. vào wed thấy đã mở sever và lập nick đc. đến lúc vào game thì máy cứ báo không kết nối được máy chủ. chắc do Patch Client + Server co vấn đề. giúp tớ với. voi lai cho tớ cai ip the nay dung chưa:[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hungquany xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Cho mình hỏi cách chỉnh giờ trong máy ảo vmware trùng với giờ của máy tinh để công thành cho đúng giờ.Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentien267 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

VMware 7 không biết có chạy được sv này k bà con nhỉ, máy nhà mình k cài đặt được bản VMware 8 @@
    Khách viếng thăm hãy cùng catkiller xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    157

Trích dẫn Gửi bởi hungquany [Only registered and activated users can see links. ]
    sao to doi ip cua vmware thanh 192.168.1.102 lai ko dc. ai giup to voi. to de ip la 192.168.1.0 thi van vao dc wed sever lap nick nhu binh thuog. chi den khi ket noi sever thi no bao loi. ping 192.168.1.0 thi van bao ket noi dc[Only registered and activated users can see links. ]
    bị như vậy tức là địa chỉ ip trên đã được set rồi, bị trùng địa chỉ ip với card mang khác rồi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hungquany [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ đã cài xog hết mọi công đoạn theo hướng dẫn. ping mạng ảo chạy tốt. vào wed thấy đã mở sever và lập nick đc. đến lúc vào game thì máy cứ báo không kết nối được máy chủ. chắc do Patch Client + Server co vấn đề. giúp tớ với. voi lai cho tớ cai ip the nay dung chưa:[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    bạn phải chỉnh địa chỉ ip trong card mang ảo trên máy thật ấy như trường hợp của bạn là ip :192.168.1.9 sửa lại thành ip khác. tức là nó không trùng với ip sever. vd: nếu ip server (tức là cái bạn đánh lên thanh địa chỉ để vào web) lá 192.168.1.9 thì ip cảd mạng trên máy thật là 192.168.1.x với x khác "9".
    nếu bạn để trùng thì sẽ ping ra 128
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mình đã tạo nhân vật được rồi mà sao ở phần CHARACTER ở pwAdmin không có nhân vật của mình nhỉ.
    Với cả ở phần Sever control cái Auth Daemon ./authd offline là sao ta
    Khách viếng thăm hãy cùng catkiller xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

đã làm đủ mọi cách vẫn không kết nối được vs winscp, mong chủ pic up lại phần config mạng thank
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    bị như vậy tức là địa chỉ ip trên đã được set rồi, bị trùng địa chỉ ip với card mang khác rồi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn phải chỉnh địa chỉ ip trong card mang ảo trên máy thật ấy như trường hợp của bạn là ip :192.168.1.9 sửa lại thành ip khác. tức là nó không trùng với ip sever. vd: nếu ip server (tức là cái bạn đánh lên thanh địa chỉ để vào web) lá 192.168.1.9 thì ip cảd mạng trên máy thật là 192.168.1.x với x khác "9".
    nếu bạn để trùng thì sẽ ping ra 128
    bước quan trọng nhất là cái config mạng thì bác bỏ qua , mình làm mãi không thể kết nối được , mình cho sang dạng brig cũng không được chán vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  2. Hướng dẫn cài đặt server World of mir [Giống KT]
    Bởi Oack123 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 56
    Bài viết cuối: 08-05-11, 10:02 PM
  3. Aion world server việt
    Bởi kennymask trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-10-10, 11:32 PM
  4. [Share] bản hack Perfect no Dis cho server 06/09 !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-08-09, 08:11 PM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM