[Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt - Trang 64
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 64 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 54 62 63 64 65 66 74 ... CuốiCuối
Kết quả 631 đến 640 của 757
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: [Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Trích dẫn Gửi bởi duongthien [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bị thiếu file buserbody_r trong Data/Monters
    ai up cho mình file đó với.

khi vào no báo lối "Data/Monters/buserbody_r.OZJ do not exit"
    cho tui hỏi có phải bạn dùng client khác rồi dùng pacht của CTC ko? bởi vì khi trước tui có dùng client 1.02k của anh Cuonglee rồi dùng pacht của CTC đè lên thì bị như vậy...nếu dùng full client của bản 1.02N rồi dùng pacht của CTC thì ko sao...vì đây là SS II mà
    Khách viếng thăm hãy cùng hansik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Có ai dowwnload thành công Client full không vậy? Vui lòng upload lên chỗ nào đễ dowwnload nhanh một chút ,nếu có thể cắt dùm ra 10 file để để dowwnload hơn.Chứ cứ 20kb/s đến 98% mà dis như thế này thì chắc chết quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gamevn_1989's Avatar
    Thanks
    0

Mấy bác Pro ơi!
    Cho em xin link dowwnload Clien Mu off 1.02N đi.
    Em cám ơn nhiều!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng gamevn_1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gamevn_1989's Avatar
    Thanks
    0

Chương trình Hack game off cực hay!!!!

Chương trình Hack game off cực hay!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng gamevn_1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    caulacbovb.com
    Thanks
    2

Cho em hỏi web để reset Mu Server 1.02N full này là gì vậy , mà cái Mu này chơi ở mạng Lan ở nhà hay ở mạng Internet vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng bdnatuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Trả lời bạn là có thể dùng web MVT 2.0 của bạn vutuyen (coi kỹ hướng dẫn cài đặt web đó nhé). Còn chơi LAN hay Internet là tùy bạn thôi, chơi LAN thì set các IP về thành IP Address của máy bạn, còn đưa lên Internet thì đã có hướng dẫn tôi chưa thử nên không nói thêm.
    Giờ đến vấn đề của tôi:
    Lúc chạy hết 9 link của server không báo lỗi gì, nhưng khi client connect vào thì trong CS báo như vầy
    Error Thread : GetQueueCompletionStatus() (183, The network connection was aborted by the local system.)
    Còn vào Log_Error thì thấy dòng này:
    Error : File : [D:\WORK\MuProject\MuConnectServer\SOURCE\giocp.cpp], Line : [497]
    Có ai biết nguyên nhân nằm ở đâu không? Và có cách nào khắc phục không? Tôi đổi các IP thành IP Address, không dùng 127.0.0.1, xin giúp nhờ giúp đỡ của các bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

hey, cho mình hỏi chút, giờ mình đang xài cả mạng internet, máy mình đang là 10.0.0.76, mà IP CTT là 10.0.0.100, giờ mình xài lookback, cài được Local Area Connection 2, mình tắt Local Area Connection1, rút dây mạng ==> không còn kết nối internet, chạy Local Area Connection 2 với IP trong mục IP/TCP là 10.0.0.100 ==> như vậy có phải máy mình đang chạy theo IP 10.0.0.100, không cần sửa IP trong các file của CTT nữa phải không?
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    caulacbovb.com
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    hey, cho mình hỏi chút, giờ mình đang xài cả mạng internet, máy mình đang là 10.0.0.76, mà IP CTT là 10.0.0.100, giờ mình xài lookback, cài được Local Area Connection 2, mình tắt Local Area Connection1, rút dây mạng ==> không còn kết nối internet, chạy Local Area Connection 2 với IP trong mục IP/TCP là 10.0.0.100 ==> như vậy có phải máy mình đang chạy theo IP 10.0.0.100, không cần sửa IP trong các file của CTT nữa phải không?
    Làm như vậy được đó , mình sử dụng theo cách này nhiều lần rồi , không có lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng bdnatuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác ơi giúp em với,em cài VLTK offfline thì ok,sang tới vụ MU 1.02N của bác CTT thì potay bởi 1 lẽ trong thư mục DB chả có file nào cả, vậy thì làm sao để mà attack mấy cái file.MDF vào SQL đây, em dùng bản 1.02D sau đó dùng bản patch 1.02N của CTT trong client có được không vì link client 1.02 down khó quá mãi chả được, nhưng trước hết các bác giải quyết dùm em vụ các file trong thư mục DB cái, ah có ai có hướng dẫn đầy đủ về vụ cài này thì share link cho em với, em đọc tới trang 20 của topic này hoa hết cả mắt rồi mà vẫn chưa thấy phần khắc phục lỗi của mình ở đâu cả
    Bạn có xem trong thư mục DBBAk chưa, nó nằm tất cả trong đó đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminhog74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Trích dẫn Gửi bởi cuongbatit3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp mình với
    ai cho mình link down file MSVCR71.dll đi máy mình nó báo lỗi thiếu file này nên gameserver chưa chạy được.Giúp mình với .Mình mới down file MSVCP71.dll rồi bây nó thiếu file MSVCR71.dll
    Thank nha
    Bạn vào google và gõ từ khóa đó vào thì sẽ thấy thứ bạn cần tìm thôi. Chúc may mắn
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminhog74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 64 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 54 62 63 64 65 66 74 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  3. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  4. Hướng dẫn cách làm patch cho server online
    Bởi montersghost trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-11, 08:23 AM