[MU] Các bác vào đây giúp e với.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên wilsontran's Avatar
    Thanks
    109

Các bác vào đây giúp e với.

Hiện tại e muốn làm diễn đàn của mình chạy được host free. Các bác cho chỉ giáo e với. Cám ơn các bạn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng wilsontran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Các bác vào đây giúp e với.

nếu muốn hỏi về làm diễn đàn thì tốt nhất sag các diễn đàn về vbb forum
    nhưng 4rum thì đơn giản lắm
    download 1 bản vbb forum về và up lên host (khuyên dùng 3.8.x cho nhẹ)
    b1: lên host tạo 1 database
    b2: vào include/config.php và sửa thông số data trong đó (chi tiết lên google)
    b3: chạy [Only registered and activated users can see links. ] thực hiện các bước
    all done !
    sr kô có thời gian hướng dẫn chi tiết
    Khách viếng thăm hãy cùng tielee2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

import nữa..................................
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanley xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi tuanley [Only registered and activated users can see links. ]
    import nữa..................................
    install rồi thỳ import lzỳ hả pa
    Khách viếng thăm hãy cùng tielee2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi wilsontran [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại e muốn làm diễn đàn của mình chạy được host free. Các bác cho chỉ giáo e với. Cám ơn các bạn nhiều.
    chắc làm đc trên hót thu phí ùi
    bác tìm trong box lưu trữ ý có bài hướng dẫn từ a->z rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng legendaryntq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi wilsontran [Only registered and activated users can see links. ]
    diễn đàn vbb mình là 1 lão làng , đã từng đi từ cái thời host free, sau đó dùng trên các cp sau : DA, CP11, kloxo , plesk (cái này ít dùng ).

Cài vbb cực kỳ đơn giản , o hề khó hiểu 1 tý nào , kinh nghiệm cho bạn , đừng bao giờ đọc ebook , ebook là thứ làm cho ng ta dễ đau đầu nhất , cứ video mà xem , các pro cứ thích bỏ công ngồi gõ kỳ cạch chưa chắc ng khác hiểu mình nói j
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi thuynga [Only registered and activated users can see links. ]
    diễn đàn vbb mình là 1 lão làng , đã từng đi từ cái thời host free, sau đó dùng trên các cp sau : DA, CP11, kloxo , plesk (cái này ít dùng ).

Cài vbb cực kỳ đơn giản , o hề khó hiểu 1 tý nào , kinh nghiệm cho bạn , đừng bao giờ đọc ebook , ebook là thứ làm cho ng ta dễ đau đầu nhất , cứ video mà xem , các pro cứ thích bỏ công ngồi gõ kỳ cạch chưa chắc ng khác hiểu mình nói j
    kinh kinh kinh
    pro pro pro
    ebook họ viết ra là đồ bỏ chắc
    em học vbb từ ebook chứ chả học từ video nào cả
    chủ thớt cứ tìm hiểu anh google là ra hết
    Khách viếng thăm hãy cùng legendaryntq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!