[JX] Hỏi cách chống hack nhân vật bằng CE
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28
    Thành Viên
    Thanks
    27

Hỏi cách chống hack nhân vật bằng CE

Mình cài server cho mọi ng chơi, nhưng bị lỗi hack nhân vật bằng CE, mặc dù mình cũng ko rõ làm ntn. Mình muốn hỏi mọi ng có kinh nghiệm cách chống hack này
    Cảm ơn mọi ng !

Y!M của mình: vtn_tech
    Lần sửa cuối bởi Crawler, ngày 11-06-12 lúc 10:28 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Crawler xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    2

Ðề: Hỏi cách chống hack nhân vật bằng CE

Ngoài CE còn có rất nhiều tools có chức năng tương tự !
    Để chống Hack mất nhân vật hoặc hack dup, log nhân vật ... thì nên code Anti từ Server !
    Nếu không có 1 số cách tạm thời là anti từ Clien ( nhưng cái này thường vô dụng )
    Khách viếng thăm hãy cùng neverbestboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi Crawler [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài server cho mọi ng chơi, nhưng bị lỗi hack nhân vật bằng CE, mặc dù mình cũng ko rõ làm ntn. Mình muốn hỏi mọi ng có kinh nghiệm cách chống hack này
    Cảm ơn mọi ng !
    anti là được à ! có anti là chống dc CE
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Mình nghĩ là anti đc. Nhưng chưa hiểu các thức hacker dùng để hack nhân vật là ntn nên ko tìm đc cách chống. Phải biết cách thức rồi mới chống đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Crawler xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    2

Cho mình bằng chứng bạn đang mở sv và đang gặp tình trạng trên !
    Mình sẽ gửi cho bạn cách thức hack bằng CE như thế nào qua tin nhắn diễn đàn !
    Khách viếng thăm hãy cùng neverbestboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

CE & WPE là 2 tool hầu như là công cụ có thể hack bất cứ loại game nào chỉ cần 1 sơ hở nhỏ gamer tìm ra nó sẽ khai thác thẳng vào.
    Còn về dùng CE để hack nhân vật thì bạn làm tương tự như cách hack tiền các loại game khác như diablo hay đại loại thế là sẽ thấy kết quả.
    Cách anti thì làm tương tự như bên Mu tạo cơ chế checksum game.exe hook dll bảo mật từ server bla...bla....
    P/s: bác never****boy là ai thế lần đầu thấy...
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên sevenmrbjn's Avatar
    Đang ở
    California
    Thanks
    77

Trích dẫn Gửi bởi Crawler [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn mọi ng !
    Với Mình Những Cái Như CE thì cheat nhân vật khủng nhất! dù dùng anti hồi kì mình mua chính bản thân mình còn vượt qua được cả cái anti đó =_="

~> Cách tối ưu nhất là bây giờ sử dụng cái gamserver và client game sang một hướng khác (ý mình là: không đụng hàng) vì đa số bọn hack nhân vật vào forum dev game như gamezone để xem các bản server và client mới
    Khách viếng thăm hãy cùng sevenmrbjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    2

Tất cả các Game có main đều có thể tạo 1 clien giả để connects đến server bằng đường khác ! Vậy nên Anti cốt lõi là ở server chứ ở clien thì chỉ phòng ngừa ... mấy thằng không biết hack thôi @@!,

Thành Viên
    Thanks
    265

Rất mong được đóng góp ý kiến là: hiện nay nếu như bạn muốn chống hack CE thì mình khuyên bạn hãy nên học hỏi cách hack nhân vật trước và sau đó mình có thể đúc kết không cần anti clien hay anti sv gì hết bạn cứ để kick out khi đăng nhập vào thì hack cũng chỉ là nãn,hiện tại sv mình làm như vậy và các file liên như game.exe thì bạn làm những flie.pak kết nối vs game.exe riêng của bạn thì thay game exe khác thì sẽ không vào sv.sv mình đã làm dc như thế vì chắc có lẽ là mình chưa gặp pro nhưng làm cách này part có thể nặng lắm có thể trên 300m~. Minh đóng góp ý kiến như vậy các pro đừng chê e gà
    Khách viếng thăm hãy cùng debaf9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi debaf9 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất mong được đóng góp ý kiến là: hiện nay nếu như bạn muốn chống hack CE thì mình khuyên bạn hãy nên học hỏi cách hack nhân vật trước và sau đó mình có thể đúc kết không cần anti clien hay anti sv gì hết bạn cứ để kick out khi đăng nhập vào thì hack cũng chỉ là nãn,hiện tại sv mình làm như vậy và các file liên như game.exe thì bạn làm những flie.pak kết nối vs game.exe riêng của bạn thì thay game exe khác thì sẽ không vào sv.sv mình đã làm dc như thế vì chắc có lẽ là mình chưa gặp pro nhưng làm cách này part có thể nặng lắm có thể trên 300m~. Minh đóng góp ý kiến như vậy các pro đừng chê e gà
    Xin lỗi tình yêu !
    Nó hack không được đồ nó dell luôn nhân vật chứ ở đó mà nản

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin code chống hack của bản hack này
    Bởi nguoidunghh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-11-10, 09:33 PM
  2. xin pro cach chong hack dis voi, hoac scan ip thag hack
    Bởi quochuy2409 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-10, 06:45 PM
  3. Cách hack Speed với các MU đã chống hack!!!
    Bởi vietmagic trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-04-08, 10:37 PM