[MU] [Help] bị kill chết , trade vẫn thành công => đup - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34
    Thành Viên
    Thanks
    43

Ðề: [Help] bị kill chết , trade vẫn thành công => đup

Trích dẫn Gửi bởi mrrainnt [Only registered and activated users can see links. ]
    Zị thì Server giao dịch riêng ?? Tắt hết quái đi Thiếu gì cách sao cứ phải chọn cách khó để làm nhỉ ?
    thì phải có sáng kiến mà.mà làm thế mất 1 cái sub mất 1 gameserver...ram yếu thì ...........
    Khách viếng thăm hãy cùng phuchungac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

thứ nhât: bác NtQuang chém bừa, chưa có server nào có chế độ bật trade tại map
    thứ hai: bạn phu nói đúng rồi đó, chạy thêm nó thừa, nhưng có còn hơn không, ai biểu server ôg kia không anti cái này , của SCF thì nó anti rồi, thử thì biết - nhưng yên tâm - sub trade cho innit = 0 là không quái, không event ---> còn khoảng 50mb process thui
    theo mình nghĩ là bạn đành phải làm sub trade riêng thôi, chỉ còn mỗi cách đó, còn OGC bạn có op gì nữa thì tự nghiên cứu
    Lần sửa cuối bởi HRain, ngày 26-05-12 lúc 03:16 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Thay sv là giải pháp tốt nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng danhsinh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi godhoang17 [Only registered and activated users can see links. ]
    thứ nhât: bác NtQuang chém bừa, chưa có server nào có chế độ bật trade tại map
    thứ hai: bạn phu nói đúng rồi đó, chạy thêm nó thừa, nhưng có còn hơn không, ai biểu server ôg kia không anti cái này , của SCF thì nó anti rồi, thử thì biết - nhưng yên tâm - sub trade cho innit = 0 là không quái, không event ---> còn khoảng 50mb process thui
    theo mình nghĩ là bạn đành phải làm sub trade riêng thôi, chỉ còn mỗi cách đó, còn OGC bạn có op gì nữa thì tự nghiên cứu
    mình sài SCF mà , hay do chưa bật anti này nhỉ , SCF phần anti này enble ở chỗ nào hả bác !
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi thuynga [Only registered and activated users can see links. ]
    mình sài SCF mà , hay do chưa bật anti này nhỉ , SCF phần anti này enble ở chỗ nào hả bác !
    sao kì vậy, từ bản SCF ss6.1 lúc mình chết hay move, ấn giao dịch là nó báo "antihack...." gì ấy
    bạn xem lại đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Lần sửa cuối bởi thuynga, ngày 29-05-12 lúc 03:36 PM.

Thành Viên
    Thanks
    88

Thanks bác đã chia sẻ , em thử với sever em chết vẫn còn trade nhưng thử nhiều cách vẫn không nhân đôi đồ được . Lên không biết có nên làm Sub GD riêng không nữa , vì nếu bị thì sub đó còn phải tắt rất nhiều cái không đơn giảm chỉ là quái không đâu , vì trong sự kiện vẫn có quái và Kantru3 có cái vẫn giết được mình mà không phải là quái như cái thiết bị máy đi qua đi lại bắn độc ...hay npc giết quỷ tự động....
    Mong bác có thể cụ thể hơn về cách đúp để anh em cùng tìm hướng giải quyết.
    Khách viếng thăm hãy cùng hukhong102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Nếu nói như chủ topic dupe theo kiểu x2 đồ ( chắc chắn đồ đc x ra sẽ trùng seri ) bật checkseri + quét dupe = nbb và finder là ok
    mình cũng đang dùng 10.07.65 antihack vietguard , web nbb , đã tắt hết npc gens , nv npc , botpet , tạo sv trade riêng , không quái vẫn bị dupe như thường ( chủ yếu dupe item vpoint và lông vũ )
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.LeViAi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi Mr.LeViAi [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu nói như chủ topic dupe theo kiểu x2 đồ ( chắc chắn đồ đc x ra sẽ trùng seri ) bật checkseri + quét dupe = nbb và finder là ok
    mình cũng đang dùng 10.07.65 antihack vietguard , web nbb , đã tắt hết npc gens , nv npc , botpet , tạo sv trade riêng , không quái vẫn bị dupe như thường ( chủ yếu dupe item vpoint và lông vũ )
    khổ nỗi e dùng TV , giờ o đổi đc , phải sài tool, nhưng xin thưa với bác sài j thì sài , nó đang online thì o làm j đc , nó bán item sang nick khác, nick khác bị oan cũng là cả vấn đề . vậy giải pháp phải tìm ra nguyên nhân tận gốc cơ !

[/QUOTE]
    Lần sửa cuối bởi thuynga, ngày 29-05-12 lúc 03:37 PM.

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi thuynga [Only registered and activated users can see links. ]
    khổ nỗi e dùng TV , giờ o đổi đc , phải sài tool, nhưng xin thưa với bác sài j thì sài , nó đang online thì o làm j đc , nó bán item sang nick khác, nick khác bị oan cũng là cả vấn đề . vậy giải pháp phải tìm ra nguyên nhân tận gốc cơ !

Tạm thời bác nào rành ý ngĩa đoạn này cho e lời giải thích với nhé !
    Bật check item = 1 nó có chuyển = niềm tin
    Click vào item dupe là disconnect rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.LeViAi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Muốn tắt trade tại sub 2 3 4 đi thì chỉnh ở đâu?
    Bởi oliuoliu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-02-12, 12:12 PM
  2. Giúp về kill 1x,2x,4x,5x,6x tăng kill sẽ hổ trợ % cho kill 9x
    Bởi M.d.luffy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-12-11, 08:23 AM
  3. Cho em hỏi cách add npc trade mix
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-04-11, 06:59 AM
  4. kill Sv SCF va Kill SV ENC có khác nhau ko vậy ?
    Bởi hoangtinpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-12-10, 04:24 PM
  5. Help bug trade đồ
    Bởi hoangyb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-10-10, 05:15 PM