[KT] Ai biết về bệnh này của sever xoan chỉ giùm mình với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên nguyendung2011's Avatar
    Thanks
    78

Icon9 Ai biết về bệnh này của sever xoan chỉ giùm mình với

mình hỏi bên kia rùi nhưng sợ không có pro nào để ý nên post lại bên này hy vọng sẽ có cách khắc phuc.
    tình hình là mình cài sever của xoan nhưng không add được code tạo ở db jxcoincard vào con sứ giả họat đồng cổ phong hà, mặc dù đã chạy hết các thôn làng để thử, và cũng del sạch down cài lại mà vẫn bị lỗi con sứ giả hoạt động nó không nhận code, nó báo lỗi ở đoạn này:

function TbTuiGuangYuan:CheckExt()
    local nExtPoint = me.GetExtPoint(self.EXTPOINT);
    if nExtPoint <= 0 then
    return 1, "活动推广员:只有被推广员系统推广� �� ��帐号才可以领取奖励。";
    end
    của file tuiguangyuan_award.lua, pro nào biết không chỉ giùm với , xài mấy sever trước của mấy bác kia thì add code nhận bình thường, copy các file của mấy sever trước vào sv của xoan cũng bị lỗi tương tự, tìm cả 2 tuần rồi mà chịu thua nên đưa lên đây ai biết chỉ giùm với, tks nhiệt tình
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyendung2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Ai biết về bệnh này của sever xoan chỉ giùm mình với

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung2011 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình hỏi bên kia rùi nhưng sợ không có pro nào để ý nên post lại bên này hy vọng sẽ có cách khắc phuc.
    tình hình là mình cài sever của xoan nhưng không add được code tạo ở db jxcoincard vào con sứ giả họat đồng cổ phong hà, mặc dù đã chạy hết các thôn làng để thử, và cũng del sạch down cài lại mà vẫn bị lỗi con sứ giả hoạt động nó không nhận code, nó báo lỗi ở đoạn này:

function TbTuiGuangYuan:CheckExt()
    local nExtPoint = me.GetExtPoint(self.EXTPOINT);
    if nExtPoint <= 0 then
    return 1, "活动推广员:只有被推广员系统推广� �� ��帐号才可以领取奖励。";
    end
    của file tuiguangyuan_award.lua, pro nào biết không chỉ giùm với , xài mấy sever trước của mấy bác kia thì add code nhận bình thường, copy các file của mấy sever trước vào sv của xoan cũng bị lỗi tương tự, tìm cả 2 tuần rồi mà chịu thua nên đưa lên đây ai biết chỉ giùm với, tks nhiệt tình
    bạn dùng gameserver.exe hay gameserverd.exe?.nếu dùng gameserver.exe thì nên chạy gameserverd.exe xem lại nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

nguyendung2011 (14-05-12)

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng gameserver.exe hay gameserverd.exe?.nếu dùng gameserver.exe thì nên chạy gameserverd.exe xem lại nhé
    tks ,toại, mình đã dùng cả gamesever và gameseverd, thậm chí cả gamecenter và gamecenterd đảo đi đảo lại mấy cái ấy mà vẫn không add được, mình down bản chưa update chưa chỉnh sửa gì cũng ko add được, mà các sv khác thì vào là add được liền, mình xài path sever khác qua sever xoan cũng ko add được >> như vậy là do lỗi sever rồi. không biết có bạn nào xài sever xoan mà add được code nhận đồng không lên tiếng mình biết với chứ mình dù down kiểu nào nó cũng báo lỗi thế. mình đã thử với 3 máy tính khác nhau vẫn bị y thế, bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm, tks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyendung2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung2011 [Only registered and activated users can see links. ]
    tks ,toại, mình đã dùng cả gamesever và gameseverd, thậm chí cả gamecenter và gamecenterd đảo đi đảo lại mấy cái ấy mà vẫn không add được, mình down bản chưa update chưa chỉnh sửa gì cũng ko add được, mà các sv khác thì vào là add được liền, mình xài path sever khác qua sever xoan cũng ko add được >> như vậy là do lỗi sever rồi. Không biết có bạn nào xài sever xoan mà add được code nhận đồng không lên tiếng mình biết với chứ mình dù down kiểu nào nó cũng báo lỗi thế. Mình đã thử với 3 máy tính khác nhau vẫn bị y thế, bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm, tks nhiều
    sv này chưa add dc bạn ah. Và cái event ném tuyết thông báo tới giò vẫn ko thể đi dc.
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VNGameZoneVN vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    28

Mình cũng có cài sv của xoan và test thử rồi bạn. Vẫn add được đồng bình thường. Và bạn phải chạy Gameserverd mới add được đồng. Mình cũng dùng bản bt của xoan thôi. Chưa edit gì thêm. Bạn thử lại xem nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonkent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dragonkent vì bài viết này !

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi dragonkent [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng có cài sv của xoan và test thử rồi bạn. Vẫn add được đồng bình thường. Và bạn phải chạy Gameserverd mới add được đồng. Mình cũng dùng bản bt của xoan thôi. Chưa edit gì thêm. Bạn thử lại xem nhé!
    ý mình là add code nhận đồng ở sứ giả hoạt động ấy bạn, bạn add được sv xoan ah? chứ nhận đồng ở túi tân thủ thì đúng là chạy gameseverd có nhận được.

Thanks
    78

up cái, có anh chị em nào đang xài sever xoan mà add được code nhận đồng không ới tiếng với tks nhiều

Các Chủ đề tương tự

1. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  2. [KT] Cần giúp đỡ sv của anh Xoan!
    Bởi ctyxdphucuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-04-12, 07:56 PM
  3. [KT] Bác Trần Toại + Xoan vào giúp mình tí
    Bởi satthulauhyh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-04-12, 10:52 PM
  4. Xin giúp đỡ cài game sever Off Ko attack data base vào sql sever 2000 được!
    Bởi sayah trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-12, 11:34 PM