[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 400
    Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: MU Web 0.8 Việt hóa

Trích dẫn Gửi bởi khieuthien [Only registered and activated users can see links. ]
    toan2003 và huyhaf hai bạn đừng nói thêm điều gì nữa đúng hay sai để mod kiểm tra rồi cho

kết luận thỏa đáng.

( Để biết đúng hay sai nhờ mod quản lý box này giúp đỡ kiểm tra và làm sáng tỏ).

Lưu ý : Các thành viên khác trong thời gian mod kiểm tra và làm sáng tỏ việc này không một

ai bàn tán thêm về vấn đề này nữa.

"vâng thưa xếp" các bạn nên biết rằng "tự do muôn năm" . hay có ai muôn solo tui thì dân CNTT nhỏ con thôi cao 1.72 nặng 65kg ?? (chiều luôn)
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khieuthien [Only registered and activated users can see links. ]
    toan2003 và huyhaf hai bạn đừng nói thêm điều gì nữa đúng hay sai để mod kiểm tra rồi cho

kết luận thỏa đáng.

( Để biết đúng hay sai nhờ mod quản lý box này giúp đỡ kiểm tra và làm sáng tỏ).

Lưu ý : Các thành viên khác trong thời gian mod kiểm tra và làm sáng tỏ việc này không một

ai bàn tán thêm về vấn đề này nữa.
    Mod nói đúng đấy, bản thân tôi cũng ko có ý kiến gì, nhưng tôi thiết nghĩ, 1 đề tài hay và hữu ích như vậy, chúng ta đang cùng nhau nghiên cứu với tinh thần trao đổi và học hỏi hết mình, thì tại sao chúng ta không cảm ơn toan03, mà lại đi nghi ngờ, chỉ vì 1 vài lời không hay của 1 số cá nhân (ko có đóng góp gì cho forum, chỉ thấy xin xỏ về xài, ko được thì quay lại trách móc, nghi ngờ người ta), sẵn đây tôi nói thẳng luôn, nếu như những người ấy thấy ko có đủ trình độ, thì hãy im lặng mà xài những gì người ta làm sẵn cho, còn nếu thấy mình quá giỏi để mà test bug những sản phẩm này rồi, thì vui lòng rút lui và tự code lấy mà dùng, để chỗ cho chúng tôi học hỏi, trao đổi lẫn nhau, đừng cố gắng nói những lời ko hay như vậy nữa, cảm ơn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng niitstd_87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhìn cái gì mà nhìn .Tui bít mình đẹp zai roài hok phải khen Y_Y
    Thanks
    0

Đây là ý kiến của Mod quản lý Box Muserver:
    các bạn nên qua ragezone lấy bản gốc mà xài, rồi tự việt hóa đi, xài của lão này có ngày bay hết CSDL đó
    Chú ý ngôn từ nhé huyhaf
    1.Tất cả các MU server hiện đang sử dụng code web 0.8 mà mình biết đều đã bị drop data. ( theo mình các bạn ko nên post link web mu của mình lên 4rum này, nếu ko sẽ hối hận đó)
    Theo mình được biết kể cả những người không sử dụng web 0.8 của toan2003 mà sử dụng code web 0.8 gốc bên Ragezone của =Master=
    đều bị lỗi như nhau . Không hiểu đây là vô tình hay là sự cố ý của người viết code nên mình ko dám nhận xét . Phần lỗi này bạn có thể hỏi và tham khảo ý kiến của Modnmh_online
    2.Bọn mình đã thử làm một việc nho nhỏ để thử toan2003 xem, và kết quả rất khả nghi.
    - Mình muốn bạn nêu thử nghiệm của bạn ra xem như thế nào , và vì sao lại khả nghi???.
    @toan2003: ai bảo tôi ko muốn xài web này,chỉ có điều ông làm thế này thì đến bố tôi cũng ko dám xài nữa là tôi.Tôi chỉ nói lên quan điểm và ý kiến của mình cho mọi người biết thôi.Ai thấy tôi nói đúng thì xem kĩ lại còn nếu thấy tôi khùng thi để ngoài tai, thế thôi ! Ở đây là tự do ngôn luận , tôi thích thì tôi nói chứ chẳng vi phạm gì nội quy 4rum cả. OK
    Ngôn từ- Ngôn từ.. Mình là người văn minh cả , nên ăn nói nhã nhặn 1 chút để người khác nhìn vào có chút tôn trọng đối với mình.
    To: thienphuongtc Cảm ơn bạn đã đóng góp các ý kiến trong diễn đàn
    To: huyhaf Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến nhưng lên chú trọng hơn về ngôn từ của mình. Nếu có vấn đề nào đó thì nên đưa ra thảo luận 1 cách đúng đắn và khách quan.Thân
    To: toan2003 Cố gắng hơn nữa nhé bạn . Con người ko hoàn hảo nên chuyện mắc lỗi là điều quá bình thường .Chỉ có điều có cố gắng sửa nó hay không mà thôi.
    Đây là Web dc viết trên nền web 0.8 của toan2003 do Teams Admin Mu Thiên Hà Xanh chỉnh sửa để đưa lên online sắp tới . Hiện mình đang chạy thử ở máy của mình nếu bạn nào muốn tham khảo hoặc hack thử thì cứ vô cho biết : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng o0ClbgamesVn0o xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lucky113's Avatar
    Thanks
    23

WEb đẹp ghê nhưng chưa có ai chơi à có thẻ share web lên rum đc hok mod ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng lucky113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhìn cái gì mà nhìn .Tui bít mình đẹp zai roài hok phải khen Y_Y
    Thanks
    0

WEb đẹp ghê nhưng chưa có ai chơi à có thẻ share web lên rum đc hok mod ơi
    Bạn thông cảm mình không thể share dc. Đây là thành quả lao động của nhóm Administation .Thông cảm cho mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng o0ClbgamesVn0o xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Toan2003 xem lại phần Update 20.5 cái, mình cài xong khi vào phần đăng kí, chọn đồng ý với các điều khoản thì nó báo lỗi. Chỉ riêng Update phần 20.5 mới bị lỗi, còn không Update thì không bị lỗi gì? Sớm nhận đc hồi âm của toan2003...
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn thử sửa lại cái này xem
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cảm ơn toàn nhiều nha, p đang làm lại máy. vừa dl xong. chốc nữa test luôn coi sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã test xong, chạy đc rồi toàn ah, một lần nữa thiên phương cảm ơn toàn nhiều ha. Cho P hỏi một chút nữa, về phần Shop, trong web hình như Shop không cho mua liên tiếp 2 lần phải không? và tp có phải copy cái phần web shop 1.02N về nữa không?
    Lần sửa cuối bởi thienphuongtc, ngày 23-05-07 lúc 02:48 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

hix nguyên tắc là mua xong phải vào lại game để bỏ đồ ra chỗ khác, nếu mua tiếp lần 2 mất đồ ráng chịu.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases