[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 400
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: MU Web 0.8 Việt hóa

Mình ko biết về hack nhiều, chỉ biết 1 chút về sql injection thì đã cố ngăn rồi fix rồi, nhưng có thể hiểu biết của mình còn ít nên vẫn có lỗi. còn sell là gì mình cũng chịu quangvuvn giải thích xem và chỉ rõ là chỗ nào, mình cũng muốn học hỏi thêm, mình share cho mọi người là muốn cùng nhau tìm hiểu để có web hoàn chình chứ ko phải share để tìm lỗi rồi drop của ng khác. Ai vào đây download về để hack thì tự biết thôi. Từ đầu mình làm chỉ dựa theo code của web 0.8
    Lần sửa cuối bởi toan2003, ngày 21-05-07 lúc 05:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

các bạn nên qua ragezone lấy bản gốc mà xài, rồi tự việt hóa đi, xài của lão này có ngày bay hết CSDL đó
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình ko biết về hack nhiều, chỉ biết 1 chút về sql injection thì đã cố ngăn rồi fix rồi, nhưng có thể hiểu biết của mình còn ít nên vẫn có lỗi. còn sell là gì mình cũng chịu quangvuvn giải thích xem và chỉ rõ là chỗ nào, mình cũng muốn học hỏi thêm, mình share cho mọi người là muốn cùng nhau tìm hiểu để có web hoàn chình chứ ko phải share để tìm lỗi rồi drop của ng khác. Ai vào đây download về để hack thì tự biết thôi. Từ đầu mình làm chỉ dựa theo code của web 0.8
    Cảm ơn toan2003 rất rất nhiều, bạn đã hết mình vì mọi người. Công sức và chất xám cùng thời gian bạn bỏ ra không ít, song có một số cá nhân chỉ biết ăn mà không biết làm ( chỉ biết lấy xài chứ không biết vận dụng và học hỏi thêm kinh nghiệm ) có gì không vừa ý hay không thik bạn đừng để tâm làm gì cho mệt. Mình mong rằng những cá nhân này nếu muốn hoàn mỹ hãy tự mình bỏ sức, chất xám và thời gian tự mình thiết kế cho mình một trang web như mình muốn, đừng nói là mình kém IT nha. Nếu kém hãy tự mình đăng kí đi học đi... đâu khó.
    các bạn nên qua ragezone lấy bản gốc mà xài, rồi tự việt hóa đi, xài của lão này có ngày bay hết CSDL đó
    To huyhaf : đây là diễn đàn để chúng ta trao đổi kinh nghiệm và học hỏi bạn ah, nếu không may web bạn xài bị drop thì cũng mong bạn hãy biết kiềm chế lời nói của mình, nếu bạn thấy web của toan2003 không vừa ý bạn có thể tìm hiểu thêm web khác, của người khác viết. Đâu phải mỗi mình toan2003 viết web, còn nếu bạn xài web của toan2003 mà bị vậy thì hãy đưa ra ý kiến của mình để toan2003 có thêm kinh nghiệm để fix web, như vậy hai bên hợp tác cùng có lợi mà.
    Trên là mình có mấy lời chia sẻ, ai không thik thì cũng đừng lôi chuyện này ra bàn luận ở đây nữa nha.
    Thân!!!
    Toàn ơi cho tp hỏi toàn chút nha: web update hôm 20-5 có tính năng gì mới vậy? có thể nói rõ hơn đc không? đã fix lỗi chaos và blu chưa? bận ôn thi quá chưa test đc thấy bản update nhưng tp chưa xài cứ để xài bản cũ đã. Sớm pm cho tp nha, nếu đc toàn cho tp nick yahoo hoặc số điện thoại của Toàn đc không? có một số cái trong web tp không hiểu, tp muốn đc Toàn trả lời trực tiếp, mong Toàn giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi thienphuongtc [Only registered and activated users can see links. ]
    To huyhaf : đây là diễn đàn để chúng ta trao đổi kinh nghiệm và học hỏi bạn ah, nếu không may web bạn xài bị drop thì cũng mong bạn hãy biết kiềm chế lời nói của mình, nếu bạn thấy web của toan2003 không vừa ý bạn có thể tìm hiểu thêm web khác, của người khác viết. Đâu phải mỗi mình toan2003 viết web, còn nếu bạn xài web của toan2003 mà bị vậy thì hãy đưa ra ý kiến của mình để toan2003 có thêm kinh nghiệm để fix web, như vậy hai bên hợp tác cùng có lợi mà.
    Trên là mình có mấy lời chia sẻ, ai không thik thì cũng đừng lôi chuyện này ra bàn luận ở đây nữa nha.
    Thân!!!
    Hy hy , cảm ơn bản đã góp ý , nhưng có lẽ vì bạn chưa gặp nên bạn chưa biết thôi. .Trước khi xảy ra tình trạng này mình rất biết ơn toan2003 đã cho mình những EXP và bài học quý,nhưng hiện tại đã có những sự việc đã làm mình thất vọng.
    1.Tất cả các MU server hiện đang sử dụng code web 0.8 mà mình biết đều đã bị drop data. ( theo mình các bạn ko nên post link web mu của mình lên 4rum này, nếu ko sẽ hối hận đó)
    2.Bọn mình đã thử làm một việc nho nhỏ để thử toan2003 xem, và kết quả rất khả nghi.

Bọn mình sẽ cố gắng kiểm tra kĩ code mà toan2003 share xem sao,nhưng theo mình các bạn hãy cẩn thận, có lẽ sau vụ này lão toàn sẽ e dè hơn đó ! hơ hơ

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi toan2003 [Only registered and activated users can see links. ]
    ------
    Bạn nào làm server cho online được rồi thì cho mình link web.
    cho link web làm gì thế , để test hack à đừng nói là để test lỗi nhé, hơ hơ

Thành Viên
    Thanks
    0

Hy hy , cảm ơn bản đã góp ý , nhưng có lẽ vì bạn chưa gặp nên bạn chưa biết thôi. .Trước khi xảy ra tình trạng này mình rất biết ơn toan2003 đã cho mình những EXP và bài học quý,nhưng hiện tại đã có những sự việc đã làm mình thất vọng.
    1.Tất cả các MU server hiện đang sử dụng code web 0.8 mà mình biết đều đã bị drop data. ( theo mình các bạn ko nên post link web mu của mình lên 4rum này, nếu ko sẽ hối hận đó)
    2.Bọn mình đã thử làm một việc nho nhỏ để thử toan2003 xem, và kết quả rất khả nghi.

Bọn mình sẽ cố gắng kiểm tra kĩ code mà toan2003 share xem sao,nhưng theo mình các bạn hãy cẩn thận, có lẽ sau vụ này lão toàn sẽ e dè hơn đó ! hơ hơ
    Mình xài offline thôi bạn, mình muốn xử lý mọi tình huống trên mạng Lan/Wan cho thật hoàn thiện rồi mới online song mình muốn theo web tương đối của toan2003 phát triển wweb asp cùn một số các bạn khác mình đc làm quen và đã gặp mặt. Cảm ơn bạn nhắc nhở, nếu đc chúng ta kết bạn nhé, nick Y!H của mình là thienphuongtc
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

trùi thế này là không ổn rùi, pà con ai rành thi kiểm tra lại source nhé, rồi post lên cùng giúp đở pà con nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng lhd340 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@huyhaf : tùy thôi, tôi ko muốn cãi nhau ở đây, nếu biết thì chỉ rõ ràng ở chỗ nào, đừng nói ko như vậy. Ko muốn dùng thì có thể dùng cái khác. Tôi nói mọi người cho link nếu là để tôi vào xem mọi người làm thế nào và có đúng hay ko, nếu thích thì tôi vào chơi thế thôi.
    Web này mình share ko có che dấu cái gì, bạn nào kiểm tra nếu có vấn đề, blackdoor.. thì có thể ghi rõ cụ thể.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

@toan2003: ai bảo tôi ko muốn xài web này,chỉ có điều ông làm thế này thì đến bố tôi cũng ko dám xài nữa là tôi.Tôi chỉ nói lên quan điểm và ý kiến của mình cho mọi người biết thôi.Ai thấy tôi nói đúng thì xem kĩ lại còn nếu thấy tôi khùng thi để ngoài tai, thế thôi ! Ở đây là tự do ngôn luận , tôi thích thì tôi nói chứ chẳng vi phạm gì nội quy 4rum cả. OK

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

toan2003 và huyhaf hai bạn đừng nói thêm điều gì nữa đúng hay sai để mod kiểm tra rồi cho

kết luận thỏa đáng.

( Để biết đúng hay sai nhờ mod quản lý box này giúp đỡ kiểm tra và làm sáng tỏ).

Lưu ý : Các thành viên khác trong thời gian mod kiểm tra và làm sáng tỏ việc này không một

ai bàn tán thêm về vấn đề này nữa.

Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 21 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases