[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 400
    Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Ðề: MU Web 0.8 Việt hóa

Trích dẫn Gửi bởi myfamily [Only registered and activated users can see links. ]
    bỏ guild xóa nhân vật cứ đòi hỏi số ID mặc dù đã set trong table Mem_info 1234567 vẫn không được mong các bạn giúp đỡ . cảm ơn nhiều
    Bạn kiểm tra lại xem có thỏa điều kiện hay chưa ( level để del character và guild )
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Nếu code chaos chỉnh trong shop bán thì sẻial cho là nhiu vậy toan2003?? lúc mình chỉnh 00000000 thì cứ như không cần chaos ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khieuthien [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn kiểm tra lại xem có thỏa điều kiện hay chưa ( level để del character và guild )
    tất cả đều đủ rồi khi del nó cứ báo là số ID không đúng mặc dù gõ chính xác , bạn có cách nào giúp không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng myfamily xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi myfamily [Only registered and activated users can see links. ]
    tất cả đều đủ rồi khi del nó cứ báo là số ID không đúng mặc dù gõ chính xác , bạn có cách nào giúp không ?
    Bạn dùng phầm mềm [Only registered and activated users can see links. ] để xóa character đi xong tạo lại con mới xem và thử lại coi có del được không?

( nhớ là phải thỏa điều kiện ).
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy bản mu mình chưa biết nó để số ID ở đâu, cho nên dù bạn nhập thế nào cũng báo sai số ID, bạn nào biết chỉ cho mọi người.
    @vutuyen : cái mình dùng là code chaos chứ ko phải số serial. Khi bạn đánh ra hay mua shop thì số serial tự cho 1 số ngẫu nhiên mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Bạn nào đã sửa được lỗi " không báo lỗi thiếu blue " khi rs chỉ mình với.

Thành Viên
    Thanks
    0

@khieuthien : Bạn nói khó hiểu quá, có phải reset ko cần blue, bạn xem reset bao nhiêu lần, 1-2 ngày nũa mình sẽ xem lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi toan2003 [Only registered and activated users can see links. ]
    @khieuthien : Bạn nói khó hiểu quá, có phải reset ko cần blue, bạn xem reset bao nhiêu lần, 1-2 ngày nũa mình sẽ xem lại.
    Có nghĩa là rs từ 200 đến 300 thì đk là 4 chaos 3 joc 2 blue mà mình rs ko có blue vẫn cứ cho rs có nghĩa là

đk cần 2 blue ko có nghĩa.

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi toan2003 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bản mu mình chưa biết nó để số ID ở đâu, cho nên dù bạn nhập thế nào cũng báo sai số ID, bạn nào biết chỉ cho mọi người.
    @vutuyen : cái mình dùng là code chaos chứ ko phải số serial. Khi bạn đánh ra hay mua shop thì số serial tự cho 1 số ngẫu nhiên mà.
    Code của chaos thì chỉ có 4 ký tự thôi hả Toàn?, sao mình dùng shop editor code chaos đến 16 ký tự lận.
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Code của chaos thì chỉ có 4 ký tự thôi hả Toàn?, sao mình dùng shop editor code chaos đến 16 ký tự lận.
    Không phải là có 4 ký tự mà là lấy 4 ký tự đầu.

Bạn vào game mua chao trong shop xong thoát ra dùng muedit xem code bằng cách nhấp chuột trái vào

viên chao nhìn ở dòng cuối thấy chữ Hex : **** ( lấy 4 ký tự đầu ).

Trang 10 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases