[MU] Ngoài tomates ra có thể mua server của ai khác! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Thành Viên
    Thanks
    55

Ðề: Ngoài tomates ra có thể mua server của ai khác!

Trích dẫn Gửi bởi bistro007_hp [Only registered and activated users can see links. ]
    ai mua của tomatoes mà lỗi tè le ko được support thế.
    Thông tin này ở đâu ra vậy
    Mình đc biết bởi 1 người từng mua và đang sử dụng sv đó onl , nhưng mình không tiết lộ đc .
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên likenone's Avatar
    Thanks
    49

Chân thành nói với chủ topic mình mua sv của tomatoes nè ! Được cái sv ngon nhưng ngồi edit cũng mốc mõm Server của tomatoes Lic Ip VPS ! Thà bạn xem bản nào ổn định ở GZ hơn là buy ! Mình góp ý kiến thế thôi đừng gạch đá nhé Con nếu bạn muốn buy thì pm mình sell lại nửa giá khi mua của Tomatoes - Anti VietGuard 25 ngày - Web NBB Đàng hoàng có thể hỏi bistro Chán MU rồi chuyển qua dev game khác cho vui
    + VPS live 1 tháng buy bên pavietnam
    Bổ sung thêm :
    Bạn sử dụng bản free do phố xứa share đó support còn hơn cả Buy !
    Lần sửa cuối bởi likenone, ngày 27-04-12 lúc 07:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng likenone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến likenone vì bài viết này !

lasker (27-04-12)

Thành Viên huanst's Avatar
    Thanks
    33

Nói không phải là chê bai mà em thấy thì anh phoxuaxua hỗ trợ rất tận tình bik những gì thì đều hỗ trợ cho ae cả Cám ơn anh phoxuaxua đã hỗ trợ em lẫn các bạn trong forum
    Khách viếng thăm hãy cùng huanst xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

em ko đòi hỏi gì những cái cao xa,nhưng thật sự em thích server vừa có items news,vừa có skill master rf thế thôi,chứ ss6 mà ko có skill cũa rf thì server nhìn chán lắm,chã ai chơi con thứ 7,nếu anh em nào có server vừa có 2 cái này thì pm em xúc liền!anh phoxxua có yahoo ko cho em xin với!
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi likenone [Only registered and activated users can see links. ]
    Chân thành nói với chủ topic mình mua sv của tomatoes nè ! Được cái sv ngon nhưng ngồi edit cũng mốc mõm Server của tomatoes Lic Ip VPS ! Thà bạn xem bản nào ổn định ở GZ hơn là buy ! Mình góp ý kiến thế thôi đừng gạch đá nhé Con nếu bạn muốn buy thì pm mình sell lại nửa giá khi mua của Tomatoes - Anti VietGuard 25 ngày - Web NBB Đàng hoàng có thể hỏi bistro Chán MU rồi chuyển qua dev game khác cho vui
    + VPS live 1 tháng buy bên pavietnam
    Bổ sung thêm :
    Bạn sử dụng bản free do phố xứa share đó support còn hơn cả Buy !
    Chính xác
    Like ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    Có người wen cũng mua của tmt cũng bị giống bạn không rinh đc đi đâu Khổ .
    Mà cậu ấy nói Support không nhiệt tình mập mờ , lúc trả lời lúc không , cậu ấy nói không nên mua của tmt nếu như không phải pro ( vì phải cần support nhìu mà tmt không đc nhiệt tình cho lắm )
    Mình chỉ nói ý kiến của người wen đã từng mua nói thôi nha . Đừng chém !!!
    Mô Phật ~~~
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    em ko đòi hỏi gì những cái cao xa,nhưng thật sự em thích server vừa có items news,vừa có skill master rf thế thôi,chứ ss6 mà ko có skill cũa rf thì server nhìn chán lắm,chã ai chơi con thứ 7,nếu anh em nào có server vừa có 2 cái này thì pm em xúc liền!anh phoxxua có yahoo ko cho em xin với!
    Mua thì pm mình nhé mình sell lại nửa giá cho bạn chán làm lắm rồi ! Mình support nhiệt tình cho ! New Item do mình sài anti của VietGuard nó ko mở offset Item nên không thể add new Item được
    Nhiều thứ mình cũng không biết đều chờ phố xưa lên mạng hỏi => A Phi cho Phố Xưa lên mod đi , AE trong forum ai cũng nể Phố Xưa cả
    Lần sửa cuối bởi likenone, ngày 27-04-12 lúc 10:16 PM.

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

server của tomates làm gì có news items main có mà gs ko có thì items news bằng niềm tin à!
    hẹn ngày trở lại,hoặc giả từ vũ khí !^!^

Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi chubelonton [Only registered and activated users can see links. ]
    server của tomates làm gì có news items main có mà gs ko có thì items news bằng niềm tin à!
    Mình cũng không dõ mua TMT không nói cái này do mình sài anti vietguard nên chỉnh sửa 1 ký tự cũng ko load vào game nên => như vậy

Thành Viên
    Thanks
    32

Mấy bạn này làm admin mà ăn rồi toàn đi hỏi người ta support .
    Cà chua chỉ bán crack sv +antihack ( dev w4) chỉ support những gì liên quan tới antihack+ những gì người ta DEV mà thôi.
    Còn những vụ như việt hóa add item. .v.v. thì tự mà lo đi chứ.
    Bán công crack + dev chứ bỏ ra có 5-7tr đòi suport tận tình thì chả ma nào làm đâu . Update thì khi nào cậu ta chắc chắn lấy dc full file mới update nên hãy biết cái khó của người ta. Kiếm dc file tuồn ra ngoài dạo này hơi khoai nhé.
    Đòi support những thứ đó đủ hiểu trình ra sao. Những thứ đó search GZ + GG ra 1 đống.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vietpro8x vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    77

Có một số bạn hỏi mình...Mình dùng sv nào chạy cho MU của mình....Mình bảo sv SS2 cuonglee (đã share tã ở trên diễn đàn ) rồi send cho các bạn đó chính cái sv của mình đó luôn...Có không ít hơn 5~8 bạn sau một thời gian cầm server đó quay lại bảo với mình Sv lỗi...Mong mình send cho cái bản thật hơn .Mình lấy trên gamezone nó chỉ có thế đem về chỉ config lại chứ có làm màu làm mè gì đâu.... ùh thì mình cũng thấy nó vài lỗi nhưng toàn những lỗi chả có tý gì ảnh hưởng nhiều đến game ví dụ admin setpoint với zen không chuẩn ( không set được ) v.v.. liên quan tới admin là chính....Vậy sao mình vẫn online bằng server đó trong cả một mùa hè 2011 mà người chơi họ không kêu ca gì nhỉ...anh em vẫn afk 24/24 đều đều chả thấy crash server gì cả ...có kêu thì kêu MU hơi vật thôi (non-reset nguyên bản mà).

Sao lại thế nhỉ...^^! Chúc bạn có được những chứng kiến giúp bạn hài lòng với server của chính bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng bboyswat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cho hỏi về lỗi cứ chuyển server là bị dis ra ngoài
    Bởi dianguc.vn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-04-12, 10:46 AM
  2. [JX] Lỗi server cyber cầm vũ khí hoàng kim không đánh được skill ngoại công
    Bởi Learning trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-02-12, 08:19 PM
  3. Pro chỉ giáo mở sub server ngoài mạng
    Bởi viethungpc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-01-11, 12:59 AM
  4. Không kết nối tới server khi chơi ngoài quán net
    Bởi hainam79 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-09-10, 10:48 AM
  5. Server tghm nƯỚc ngoÀi (hot)