[MU] Tích hợp miễn phí cho MU! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Ðề: Tích hợp miễn phí cho MU!

Trích dẫn Gửi bởi anhanhnd [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc tích hợp nạp thẻ vào bảo kim rất tiên đó , các ban ko phải mất công ngồi chêck thẻ, 2, 3 h đêm anh oi chêck em cai thẻ... ^^!
    Tinh bảo mật cũng tương đối trong giơ hành chính pm hỗ trợ tương đối nhanh...
    member nap đúng, la trong tk của no có tiên luôn.....
    trường hợp mất tk như bác MUKHUNGLONG vừa song chắc la hãn hữu .chắc bác luu pass trong điện thoại.

hihi cô em luuly hihi trông xinh sắn dễ thương lắm. Pm nhiệt tình ^^ thích nhất cái này. ...

Em ủng hộ cho bảo kim 1 phiếu.
    cô ấy show ảnh cho bạn àh. mà bít cô ấy xinh xắn dễ thương thế......... Mình có bít Cô bé Ngọc Hoàng Thôi.. còn Ly thì chưa típ xúc......

love you!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Tích hợp miễn phí cho MU!

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    đêm qua mình cũng bị như bạn nhưng chỉ có 100k , rút về để nó xác thực tài khoản bao kim, thấy báo chuyển thành công nhưng kiểm tra không thấy, sáng dậy thì thấy chuyển vào tài khoản rồi, chắc nó chậm hay sao đấy
    Bên em là Ứng tiền trước để trả cho KH, nên hệ thống này phải check bằng tay các bác ạ. Thế nên trong giờ anh chính bên em check và các bác có tiền ngay trong tài khoản ngân hàng của mình. Nên ban ngày, các bác rút về là có tiền ngay thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng voicoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    198

Ðề: Tích hợp miễn phí cho MU!

Trích dẫn Gửi bởi lyly0811 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi, thank đã khen mình nhé! Mình dễ thương không quan trọng bằng mình mang lại 1 cổng thanh toán tiện ích cho các bạn!
    Mình phải làm sao để có nhiều người biết đến mình và sử dụng dịch vụ của mình đây?
    Néu có cách chỉ giúp minh nhà! Thank cả nhà!!!

^^ em cứ hỗ trợ, phục vụ các anh ấy nhiệt tình bất kể ngày hay đêm (mấy bác admin thức rất muộn đó em), tự khắc tiếng lành đồn xa là em đông khách ngay thui ma.

^^ up 1 cai cho em lêm lên Top.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhanhnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Tag của Chủ đề này