[KT] Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 63 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 1002
    Thành Viên
    Đang ở
    Đakmil,Daknong
    Thanks
    102

Ðề: Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer

Trích dẫn Gửi bởi nh0kk3n2310 [Only registered and activated users can see links. ]
    roi ban phai vao navicat import cai jxaccount vao database nua~
    xin thưa là ko cần import gì cả có lẽ bạn làm sao chứ mọi người làm chêck pass bt
    Khách viếng thăm hãy cùng khungvonline1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Cái Lỗi kẹt acc mệt quá @@ Không ai fix được à !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng huy228866 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi huy228866 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Lỗi kẹt acc mệt quá @@ Không ai fix được à !!!
    mình ko hiểu sao lại kẹt acc được, mình dùng chưa thấy kẹt acc bao h, kể cả full đồ 16, có đồng hành, add skill của các phái khác...
    kẹt acc là do server ko thể load được thông tin nhân vật, có thể ko load đc cấp (VD nv cấp 150 mà sv mới mở cấp 69), ko load đc skill, nhiệm vụ, đồ...
    bạn xem lúc load nv đấy sv báo load fail cái gì, nhân vật đấy có phải tạo mới ở sv này ko, database b thử xóa hết cài lại xem, nhớ lại nv đấy đã add những gì, có skill gì, nvu gì rồi thử từng cái với nhân vật mới tạo xem
    nói chung để fix lỗi kẹt acc bạn phải test từng trường hợp cụ thể rồi tìm cách fix, ai cũng nói chung chung là kẹt acc và hỏi fix ntn, vì mình chưa bị bao h nên rất khó có thể tìm lỗi mà sửa được
    Khách viếng thăm hãy cùng xaophayxoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

kẹt acc do gull buffer ấy bạn.mà hiện tai bạn dung sv nao sao ko kẹt được.
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    268

Lỗi kẹt acc xảy ra khi mở hamachi hoặc Online.
    Nếu Full set 16, có pet, full hành trang, thỉnh thoảng chuyển map bị dis, thế là kẹt, 1 trong các trường hợp trên cũng kẹt, nặng nhất là con pet, thường là không bao giờ dzo được nữa, trừ khi máy chủ vào tắt pet giúp.
    Ah mình cũng hỏi lun sao VPS mình cái client KT lại hok chạy dc, nó nháy 1 cái rồi tắt lun. Cài 2-3 lần vẫn thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthulauhyh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi nh0kk3n2310 [Only registered and activated users can see links. ]
    có 2 cách : 1. nâng cấp thêm RAM để có thể chạy gameseverd
    2. mở ít map phù hợp với RAM cũa máy bạn và dùng gameseverd
    đảm bảo ko kẹt mặc dù bạn có dùng pet hay ko đấy là kn kủa mình ko phải thi mong các bạn bỏ wa cho
    Đương nhiên là không được ! test thử hết rầu bạn à !
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi satthulauhyh [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi kẹt acc xảy ra khi mở hamachi hoặc Online.
    Nếu Full set 16, có pet, full hành trang, thỉnh thoảng chuyển map bị dis, thế là kẹt, 1 trong các trường hợp trên cũng kẹt, nặng nhất là con pet, thường là không bao giờ dzo được nữa, trừ khi máy chủ vào tắt pet giúp.
    Ah mình cũng hỏi lun sao VPS mình cái client KT lại hok chạy dc, nó nháy 1 cái rồi tắt lun. Cài 2-3 lần vẫn thế.
    Mình Cũng Bị Lúc Sáng Nhưng Mò Được Rồi

Cái IP Server Bên Client Thì Dễ Rồi Nha

Bên GS Thì Bạn Xóa INPUT + OUTPUT Luôn ( Để Trống ) Cho Nó Tự Thiết Lập Là Mở ĐƯợc
    Còn nếu Không Thì Bào Start => Run => cmd => inconfig => Cái hàng IPv4 Address Bạn Để Vào OutPut Còn Input Là 127.0.0.1

Mở GS Là Được Thôi. Chúc Bạn Thành Công

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi xaophayxoan [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko hiểu sao lại kẹt acc được, mình dùng chưa thấy kẹt acc bao h, kể cả full đồ 16, có đồng hành, add skill của các phái khác...
    kẹt acc là do server ko thể load được thông tin nhân vật, có thể ko load đc cấp (VD nv cấp 150 mà sv mới mở cấp 69), ko load đc skill, nhiệm vụ, đồ...
    bạn xem lúc load nv đấy sv báo load fail cái gì, nhân vật đấy có phải tạo mới ở sv này ko, database b thử xóa hết cài lại xem, nhớ lại nv đấy đã add những gì, có skill gì, nvu gì rồi thử từng cái với nhân vật mới tạo xem
    nói chung để fix lỗi kẹt acc bạn phải test từng trường hợp cụ thể rồi tìm cách fix, ai cũng nói chung chung là kẹt acc và hỏi fix ntn, vì mình chưa bị bao h nên rất khó có thể tìm lỗi mà sửa được
    Khi Chơi Game Mà Bị Diss Ra Hoặc Tự Out Ra. Xong Vào Lại Thì Đang Vào Game 1 Lúc Rồi Mất Kết Nối Với Máy Chủ.

Mình Chưa Có Acc Nào Log dc Quá 2 lần

Thành Viên
    Thanks
    19

Sv này ko add đc thêm thú cưỡi hả Xoắn và mình cứ dùng plugin là ko thấy đc skill đồng hành. Sao vậy nhỉ ?
    Lần sửa cuối bởi maximhoa, ngày 14-04-12 lúc 12:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nhảm nhí

cho spam để đọc link, admin diễn đàn này làm màu quá
    Khách viếng thăm hãy cùng jellershire xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Khi Tăng Skill Của Nhân Vật Xong Out Nhân Vật Đấy Ra Là Vào Lại Không ĐƯợc. Cứ Ngắt Kết Nối Với Máy Chủ Hoài

AI Biết Fix Không

Trang 13 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 63 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] SKILL 120 by xaophayxoan HOT HOT!!!
    Bởi xaophayxoan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 15-01-13, 06:43 PM
  2. Mu Server Season II (Eng) Developer MMT
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 01:42 PM
  3. [Wonderfull] Metin 2 Server File for tester&developer
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 06-08-09, 08:47 AM
  4. Tin vui cho các developer games online server nè 12sky2 game