[KT] [Lính mới] Mong được giúp đỡ !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    11

[Lính mới] Mong được giúp đỡ !

Do mình rất thích game KT này nên đã tải về dùng ,sau khi cài xong thì mình bị những lỗi sau mong được các bạn giúp đỡ :
    -Mình chẳng hiểu sao k chạy ra ngoài đánh quái vật được ,có map chạy ra được thì k thấy quái đâu ?
    -Mình không mua được FF mặc dù mình có nhiều NHHT và tài phú trên 20k
    -Một số món đồ mới hoàng kim mình ép lên + 6 đã thấy báo lỗi phải ấn Igr mỏi tay rồi ,cộng điểm skill cũng bị thế ,hix !
    Liệu có phải do mình dùng " Túi tân thủ " nên bị các lỗi kia k các bạn ?
    Tiện đây bạn nào cho mình xin link bản ổn định nhất ,việt hóa cao nhất đc k ...?
    Mình xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng ndinhgiap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [Lính mới] Mong được giúp đỡ !

Mọi người giúp mình với hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
    Khách viếng thăm hãy cùng ndinhgiap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

vì phiên bản bạn cài còn nhiều lổi bạn nên tải bản mới nhất về chạy sẻ ko có lổi đó bạn à ( nếu off line thì bạn nên dùng của anh Shinichi )
    Khách viếng thăm hãy cùng KTomachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Trích dẫn Gửi bởi ndinhgiap [Only registered and activated users can see links. ]
    Do mình rất thích game KT này nên đã tải về dùng ,sau khi cài xong thì mình bị những lỗi sau mong được các bạn giúp đỡ :
    -Mình chẳng hiểu sao k chạy ra ngoài đánh quái vật được ,có map chạy ra được thì k thấy quái đâu ?
    -Mình không mua được FF mặc dù mình có nhiều NHHT và tài phú trên 20k
    -Một số món đồ mới hoàng kim mình ép lên + 6 đã thấy báo lỗi phải ấn Igr mỏi tay rồi ,cộng điểm skill cũng bị thế ,hix !
    Liệu có phải do mình dùng " Túi tân thủ " nên bị các lỗi kia k các bạn ?
    Tiện đây bạn nào cho mình xin link bản ổn định nhất ,việt hóa cao nhất đc k ...?
    Mình xin cảm ơn
    Trước nhất xin trả lời bạn về túi tân thủ ! chắc chắn không phải vì túi tân thủ mà bạn bị lỗi, túi tân thủ hoàn toàn không liên can đến code khác mà phát sinh lỗi. lỗi mà bạn nói là do server của bạn bị lỗi đó. xin hỏi bạn dùng server nào ?, muốn mua FF bạn phải CẬP NHẬT DANH SÁCH TÀI PHÚ hay còn gọi là XẾP HẠNG DANH VỌNG mà chức năng này đã viết sẵn trong túi Tân thủ LSB của mình : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Mong các Pro giúp đỡ để anh em có cái sv PK
    Bởi demon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-09-10, 07:10 AM
  2. Vấn đề nhỏ ! Mong giúp đỡ đừng chém :D
    Bởi Maximum trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-09-10, 03:52 PM
  3. Mong các pro giúp đỡ
    Bởi tomhen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1