[KT] [lính mới] ai giúp em với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    8

[lính mới] ai giúp em với

tình hình là em đang dùng server TRON SHINICHIQUANG , khi vào game mua đồ ở kì trân các thì bị lỗi gamecenter : application error và đjs game luôn

p/s : em dùng túi tân thủ của bác nguyenhophuc87, các chức năng dùng bình thường nhưng vào chức năng admin thì k dùng được và nó ghi : bạn không phải là admin

ai pro giúp em
    Khách viếng thăm hãy cùng kyeljnk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    18

Ðề: [lính mới] ai giúp em với

tui cũng bị giống bạn . chả bik fix thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng hamchoiso2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Ðề: [lính mới] ai giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi kyeljnk [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là em đang dùng server TRON SHINICHIQUANG , khi vào game mua đồ ở kì trân các thì bị lỗi gamecenter : application error và đjs game luôn

p/s : em dùng túi tân thủ của bác nguyenhophuc87, các chức năng dùng bình thường nhưng vào chức năng admin thì k dùng được và nó ghi : bạn không phải là admin

ai pro giúp em
    Trích dẫn Gửi bởi hamchoiso2 [Only registered and activated users can see links. ]
    tui cũng bị giống bạn . chả bik fix thế nào
    Hi ! Túi tân thủ của mình nếu bạn muốn NHÂN VẬT của bạn sử dụng được chức năng admin thì bạn làm như sau : mở file newplayergift.lua của mình ra, tìm dong :
    Code:
    if (me.szName == "DanhKiem" ) or (me.szName == "GameZoneVN" ) or (me.szName == "LuongSonBac" ) or (me.szName == "ThuyBatLuongSon" ) then
    bạn thấy có 4 tên nhân vật mình đặt sẵn là : DanhKiem, GameZoneVN, LuongSonBac, ThuyBatLuongSon. bạn hãy đổi 1 trong 4 tên nhân vật đó thành tên nhân vật của bạn hoặc đổi cả 4 luôn (4 tên nhân vật khác nhau nhe, đừng add vào 1 tên vd : Admin1, Admin2, Admin3, Admin4.

Xong rồi thì bạn save lại, restart server. Bạn login nhân vật mình đã đặt tên làm admin sẽ sử dụng được chức năng FULL mà mình muốn. Chúc bạn vui

Riêng server của VNGameZoneVN thì nó còn nhiều Bug nên các bạn phải chịu khó tự fix hoặc làm theo hướng dẫn của nhiều AE trên topic share server đó. Chúc thành công ^.^
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenhophuc87 vì bài viết này !

kyeljnk (23-03-12)