[KT] Giúp mình về lỗi C++
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Giúp mình về lỗi C++

bữa giờ mình mở server trên Hamachi vẫn hoạt động bt tự nhiên hôm nay mở server nó báo lỗi này có ai giúp mình fix lỗi này không ?
    Lúc mới chạy server đăng nhập vào game thì nó báo như vậy :

[Only registered and activated users can see links. ]
    khi bấm Ignore xong thì .....
    nó bị vậy và tắt GS luôn ..... ai giúp mình fix với nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Ðề: Giúp mình về lỗi C++

Ai giúp mình fix lỗi này dùm được không ?

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    bữa giờ mình mở server trên Hamachi vẫn hoạt động bt tự nhiên hôm nay mở server nó báo lỗi này có ai giúp mình fix lỗi này không ?
    Lúc mới chạy server đăng nhập vào game thì nó báo như vậy :

khi bấm Ignore xong thì .....
    nó bị vậy và tắt GS luôn ..... ai giúp mình fix với nhé
    Lỗi này bạn bị khi đang chạy sever thì có 2 nguyên nhân :
    1-Sai đường dẩn. Fix : Click vào " ... " bên cạnh nút chạy data sever để chọn lại đường dẫn rồi chạy lại.
    2- Sai IPAddress trong các mục của sever như : Bishop, gamecenter, gamesever, goldress, v.v . Vì IPv4 của máy sẽ thay đổi khi bạn dùng các Network khác nhau.
    Fix: Check lại IPv4 của máy bạn rồi sửa IP lại cho đúng (Đúng IP và Đúng vị trí cần thay IP) . Chạy sever, OK

Mình chỉ mới tìm và hiểu dc tới đó, hi vọng sẽ giúp dc cho bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng mtbt8891 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi mtbt8891 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này bạn bị khi đang chạy sever thì có 2 nguyên nhân :
    1-Sai đường dẩn. Fix : Click vào " ... " bên cạnh nút chạy data sever để chọn lại đường dẫn rồi chạy lại.
    2- Sai IPAddress trong các mục của sever như : Bishop, gamecenter, gamesever, goldress, v.v . Vì IPv4 của máy sẽ thay đổi khi bạn dùng các Network khác nhau.
    Fix: Check lại IPv4 của máy bạn rồi sửa IP lại cho đúng (Đúng IP và Đúng vị trí cần thay IP) . Chạy sever, OK

Mình chỉ mới tìm và hiểu dc tới đó, hi vọng sẽ giúp dc cho bạn.
    biết thì chỉ không biết thì thôi spam câu bài à ?
    1 . sai đường dẫn thì không thể nào chạy được tất cả 5 link
    2. sai IPAddress thì không thể nào vào được tạo nhân vật trong game cái này tui tạo nhân vật xong nó mới bị
    cậu không biết thì đừng comment bậy bạ lỡ newbie bị giống tui vào sửa xóa lung tung thì sao

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cái này khó nhỉ... Lỗi C++ dòng 78...

Bạn thử Abort xong Restart lại máy tính và SV xem sao...

Cái này mình cũng bị mấy lần rồi và theo mình thì trước đó lỗi GameCenter trước...

Cứ làm theo mình vài lần là đc... Áp dụng cho Offline còn Online thì mình chưa rõ có ích hay không
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

ủa sao mình mở Map tẩy tủy đảo 255 rùi mà sao vào đảo không được vậy ?> có ai fix dùm mình ko

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này khó nhỉ... Lỗi C++ dòng 78...

Bạn thử Abort xong Restart lại máy tính và SV xem sao...

Cái này mình cũng bị mấy lần rồi và theo mình thì trước đó lỗi GameCenter trước...

Cứ làm theo mình vài lần là đc... Áp dụng cho Offline còn Online thì mình chưa rõ có ích hay không
    mình làm như bạn rồi mà vẫn bị lỗi trên bạn ơi.. không biết sao nữa. Bro chỉ cho mình tiếp nhaz.
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemtheym xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!