[MU] Cần pro giúp đỡ gấp, lỗi đen màn hình khi vào MU
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon2 Cần pro giúp đỡ gấp, lỗi đen màn hình khi vào MU

SV em mới mở hôm qua. Tầm 5 6h đầu thì chơi bình thường. Mà tự dưng từ đêm qua đến sáng nay thì sv không vào được. Vào tới login xong thì đứng màn hình. Trang taikhoan cũng login không được đành phải tắt sv. Đã làm mọi cách có thể rồi mà vẫn bị vậy.
    Cao thủ nào help em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng kuvietdi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Ðề: Cần pro giúp đỡ gấp.

bạn cho vài hình ảnh đi ........... 30charrrrrr
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Cần pro giúp đỡ gấp.

Anh MOD thông cảm giúp em. Đăng nhập tới màn hình MU thì nó đen luôn màn hình, cũng ko chụp ảnh đc. Đăng nhập vào trang taikhoan thì cũng bị đơ y như lúc chưa đăng nhập. Trong khi ko bị ddos web hay bug lag sv mà cả đêm qua tới giờ ko login đc. Gamer kêu than quá. Pro biết đó là bị gì ko? cho em xin cái ý kiến để khắc phục.

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi kuvietdi [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh MOD thông cảm giúp em. Đăng nhập tới màn hình MU thì nó đen luôn màn hình, cũng ko chụp ảnh đc. Đăng nhập vào trang taikhoan thì cũng bị đơ y như lúc chưa đăng nhập. Trong khi ko bị ddos web hay bug lag sv mà cả đêm qua tới giờ ko login đc. Gamer kêu than quá. Pro biết đó là bị gì ko? cho em xin cái ý kiến để khắc phục.
    Cậu xem thế nào còn DB nguy cơ nó drop db của cậu rồi.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên
    Thanks
    0

Híc em dốt ko biết lắm. DB là gì vậy MOD? Đêm qua tới giờ tìm mọi cách rs server bật các tools chống hack và ddos mà cũng ko giải quyết được. Cũng vào check kỹ lại xem có ai phá code item game hay bug lag gì ko mà cũng chả hết được. Chán quá T_T Ko lẽ mới mở sv mà phải đóng cửa sao

Thành Viên
    Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi kuvietdi [Only registered and activated users can see links. ]
    Híc em dốt ko biết lắm. DB là gì vậy MOD? Đêm qua tới giờ tìm mọi cách rs server bật các tools chống hack và ddos mà cũng ko giải quyết được. Cũng vào check kỹ lại xem có ai phá code item game hay bug lag gì ko mà cũng chả hết được. Chán quá T_T Ko lẽ mới mở sv mà phải đóng cửa sao

DB --> Viết tắt database --> Tiếng việt: CSDL --> Cơ Sở Dữ liệu --> Giống như bộ não lưu thông tin game vào trong đó và truy xuất. Thế thui
    Khách viếng thăm hãy cùng kunyeudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kunyeudung [Only registered and activated users can see links. ]
    DB --> Viết tắt database --> Tiếng việt: CSDL --> Cơ Sở Dữ liệu --> Giống như bộ não lưu thông tin game vào trong đó và truy xuất. Thế thui
    Uh tks bạn nhiều. Tại mình ít khi dùng từ viết tắt nên ko biết Hình như là mình chưa test qua database. Nhưng mà tối qua tới giờ thì cũng chưa thấy lỗi nào từ database cả. Vì khi mình tắt sv đi thì login vào trang taikhoan lại rất nhanh. Và login vào thì mọi data của tài khoản vẫn giữ nguyên chứ bị drop database thì hình như là ko. Nhưng mở sv lên lại thì cả 2 đều ko vào được Chả hiểu nữa

Thành Viên
    Thanks
    22

Ðề: Cần pro giúp đỡ gấp, lỗi đen màn hình khi vào MU

Bó tay................................
    Khách viếng thăm hãy cùng angel2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    60

Uh tks bạn nhiều. Tại mình ít khi dùng từ viết tắt nên ko biết Hình như là mình chưa test qua database. Nhưng mà tối qua tới giờ thì cũng chưa thấy lỗi nào từ database cả. Vì khi mình tắt sv đi thì login vào trang taikhoan lại rất nhanh. Và login vào thì mọi data của tài khoản vẫn giữ nguyên chứ bị drop database thì hình như là ko. Nhưng mở sv lên lại thì cả 2 đều ko vào được Chả hiểu nữa
    Bạn dùng phiên bản nào. Của ai. Bạn không nói rõ làm sao bik mà lần
    Khách viếng thăm hãy cùng kunyeudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cần pro giúp đỡ gấp, lỗi đen màn hình khi vào MU

Trích dẫn Gửi bởi angel2011 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bó tay................................
    Bó tay gì vậy a Huy? Đang nhờ pro giúp nè. Có gì ko đúng ý anh pm yh em nói.
    Cũng vì sv thôi.

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối