[KT] Share Server All Skill 120 - No Bug C++ - Event Work All - Open Full Map - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 330
    Thành Viên
    Thanks
    151

Ðề: Share Server All Skill 120 - No Bug C++ - Event Work All - Open Full Map

Những bạn nào ko đi được TDC thì để map TDC mở ở server 1 đi là đi được mà.
    Hoặc mở luôn cả 3GS đó là đi được.
    MÌnh test các event đều hoạt động được hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng †ShiNiChi† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    164

tại các cậu ấy không biết mở map thôi để chiều về mình share thư mục của mình cho
    đi được TD, TK , QD, TL
    mình chỉ bó tay cái TĐLT là ko chiến được
    Khách viếng thăm hãy cùng vokilanok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là skill Vạn Kiếm Quy Tông 120 của VD xuất chiêu nó k hiển thị và ko có tác dung.
    Với lại trong hành trang có 1 số item k hiển thị mà lại có chiếm ô. Chả biết xử lý sao. Ko phải HT 4
    cái này bạn add item từ túi tân thủ đúng ko ? mình test tất cả item từ túi tân thủ đi kèm với server thì phát hiện trường hợp như bạn nói. đúng là do client và server chưa đồng bộ với nhau, nếu bạn ko đồng bộ thì tạm thời vào túi tân thủ xóa mấy item đó đi, đặc biệt là mấy items không bán được. Hoặc bạn có thể down túi tân thủ LSB v2 của mình về sài, mình đã ghi chú rất kỹ và sắp xếp lại hoàn toàn
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi vokilanok [Only registered and activated users can see links. ]
    tại các cậu ấy không biết mở map thôi để chiều về mình share thư mục của mình cho
    đi được TD, TK , QD, TL
    mình chỉ bó tay cái TĐLT là ko chiến được
    share thử xem nha bạn. nhanh đi mình đang bôn.thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi †ShiNiChi† [Only registered and activated users can see links. ]
    Những bạn nào ko đi được TDC thì để map TDC mở ở server 1 đi là đi được mà.
    Hoặc mở luôn cả 3GS đó là đi được.
    MÌnh test các event đều hoạt động được hết.
    Chính Sax server rất ổn chỉ có điều kéo 3 server song máy lết lết hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng assassin062008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    95

thế cho mình hỏi bạn test skill 120 thì có xài đc không
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvinh12312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

lỗi đi TDC không dc bây giờ lại lỗi mất kết nối. cứ vào game lại mất kết nối. Chán không biết sửa sao
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi judasy [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi đi TDC không dc bây giờ lại lỗi mất kết nối. cứ vào game lại mất kết nối. Chán không biết sửa sao
    Chắc do dữ liệu lưu không kip đó, xem Topic này xem sau [Only registered and activated users can see links. ]
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Thành Viên
    Thanks
    35

Mình mở khoảng 200 map trên GS1 rồi run game đi TDC có bị gì đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Ai ép được đồng và vòng sáng fi fong vào server chưa vậy cho mình xin với, cám ơn nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Xin túi tân thủ full hết + đồ +16 và skill 120 ai share em tks
    Bởi vutrongphong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-01-12, 06:37 PM
  2. [Share] Client + Server Skill Road Full + Việt hóa(Scam)
    Bởi k0olb0y009 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:01 PM
  3. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM
  4. Seasion V Server Files Full Skill normal + Support Skill tree
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-01-11, 08:58 AM