[KT] Cần Giúp Về Skills 120 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 Ðề: Cần Giúp Về Skills 120

kiến thức mình gà vậy bạn pro thì online đi mình chỉ hỏi thôi đừng chém bạn cũng chã hơn mình đâu mình hỏi chứ không đễ đôi co với bạn nhìn bạn cũng chã hơn gì ai mà cứ nói người ta thế nhỉ coi lại mình đi , người ta hỏi 1 đằng chĩ 1 nèo pro phết kiến thức anh pro ghê đã ngu rồi cứ thích support à
    Khách viếng thăm hãy cùng 590823 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Ðề: Cần Giúp Về Skills 120

Tao nói thật nhé ngu thì đừng có sủa bố mày đã chỉ cho như thế còn ko bik cám mơn mà cắn lại bố ak tao ko dư nước miếng nhé còn nếu máy nhà tao mạnh tao đã đưa onl rùi chẳng cần mày nhắc
    Lần sửa cuối bởi zZK3yL0v3Zz, ngày 17-02-12 lúc 04:12 PM.
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Có gì đâu mà cứ nhấn

Thành Viên
    Thanks
    6

ôi chữi kìa tức hộc máu chưa anh chĩ ngu vãi ra rồi còn chĩ trích người ta không kiến thức mà đòi mỡ sv không mỡ sv thì làm sao có kiến thức dần dần anh sao anh ngu thế mẹ người ta đang hõi anh cái này anh chĩ cái khác rồi còn nói người ta máy cái loại như anh chết mẹ đi cho rồi support ngu mà lại còn chĩ trích người ta

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi 590823 [Only registered and activated users can see links. ]
    ôi chữi kìa tức hộc máu chưa anh chĩ ngu vãi ra rồi còn chĩ trích người ta không kiến thức mà đòi mỡ sv không mỡ sv thì làm sao có kiến thức dần dần anh sao anh ngu thế mẹ người ta đang hõi anh cái này anh chĩ cái khác rồi còn nói người ta máy cái loại như anh chết mẹ đi cho rồi support ngu mà lại còn chĩ trích người ta
    Trích dẫn Gửi bởi zZK3yL0v3Zz [Only registered and activated users can see links. ]
    Tao nói thật nhé ngu thì đừng có sủa bố mày đã chỉ cho như thế còn ko bik cám mơn mà cắn lại bố ak tao ko dư nước miếng nhé còn nếu máy nhà tao mạnh tao đã đưa onl rùi chẳng cần mày nhắc

Mod Box này đâu xử lý nào.... 30 charrrrr
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    6

đang hõi thì nó nhào vào chĩ ngu rồi còn chữi mình DNT xem lại đi settings pak thì liên quan gì đến việc xóa skill 120 trong bảng skills nhân vật không chĩ thì thôi đừng có thấy người ta hõi là cho rằng người ta không kiến thức thằng ngu lại con thích nói

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Nói chung là một điều nhịn thì chín điều lành, mỗi người bớt 1 câu thì đỡ loãng, đã loãng thì đứa nào biết nó vào nó cũng chẳng muốn trả lời

P/S. Xóa hiển thị skill 120 thử chỉnh trong gameserver/setting/faction xem
    Lần sửa cuối bởi heybaby2707, ngày 18-02-12 lúc 01:46 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heybaby2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon11 Ðề: Cần Giúp Về Skills 120

heybaby cho tui hõi tí xóa cái skills 120 bên clent làm sao nhỉ xóa cho nó thành dấu ???? luôn đó , không phãi đâu baby lúc đầu sài skills cũa pacht ver bắt pét là không hiện skill 120 nhưng nó bị lỗi vài skills 110 cũa vài phái sau này lây skills cũa pacht tui vào thì hiên luôn skill 120 nhưng không tăng được nhưng bọn nó chèn pacht tăng được skills 120 vào mới chết chứ

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Trích dẫn Gửi bởi 590823 [Only registered and activated users can see links. ]
    heybaby cho tui hõi tí xóa cái skills 120 bên clent làm sao nhỉ xóa cho nó thành dấu ???? luôn đó , không phãi đâu baby lúc đầu sài skills cũa pacht ver bắt pét là không hiện skill 120 nhưng nó bị lỗi vài skills 110 cũa vài phái sau này lây skills cũa pacht tui vào thì hiên luôn skill 120 nhưng không tăng được nhưng bọn nó chèn pacht tăng được skills 120 vào mới chết chứ
    Vì server full chức năng nên chỉ cần unlock chức năng ở client là nó chạy đc. Muốn patch nào cũng ko chạy đc thì bắt buộc phải cắt ở nguồn cung cấp (server). Suy nghĩ quy nó về đơn giản thì dễ hiểu đừng cố phức tạp hóa lên.
    Khách viếng thăm hãy cùng heybaby2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon9 Ðề: Cần Giúp Về Skills 120

mà đễ skills 120 sài có lag sv không nhỉ mỡ được có 30 đứa là muốn lag mà ping vẫn ngon chã hiểu sao bọn nó vào đông ,mà làm gì lag vãi ra

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Giúp về Skills
    Bởi quydu1989 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-05-11, 08:26 AM