[JX] Lỗi rồi, ai vào giúp mình với - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Lỗi rồi, ai vào giúp mình với

Trích dẫn Gửi bởi nhokskaill [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài xong rồi, chơi được luôn rồi sướng ghê ^^!
    có 1 chiện, chơi xong tắt server, rồi mở lại tk thì còn nhưng nhân vật thì mất =="
    sao bị vậy thế ạ, rồi cách fjx ntn chỉ mình với
    Vui lòng thoát game tại ba lăng huyện, thoát game xong, thì tắt server, có tất cả 6 chương trình, khi chạy server thì theo thứ tự 1-2-3-4-5-6, còn khi tắt thì theo thứ tự ngược lại là 6-5-4-3-2-1
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

nhokskaill (11-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vui lòng thoát game tại ba lăng huyện, thoát game xong, thì tắt server, có tất cả 6 chương trình, khi chạy server thì theo thứ tự 1-2-3-4-5-6, còn khi tắt thì theo thứ tự ngược lại là 6-5-4-3-2-1
    mình chưa đi đâu hết, vào tạo nv test thử rồi out, vẩn ở BLH, mình tắt mở server bằng cái JxStarup, lúc tắt cái JxS nó hok tắt theo thứ tự ạ?? vậy lỗi mất nv là do cái đó ạ
    nếu vậy phải học thuộc lòng các bước ùi hix
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokskaill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

ai chỉ giúp với ạ đang chờ chơi híc, sốt ruột qá :~
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokskaill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi nhokskaill [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ giúp với ạ đang chờ chơi híc, sốt ruột qá :~
    Trời. Cái JxStartup có cái hiện các tiến trình đó. Hiện xong tắt từ phải qua trái.
    Hoặc trên cái jxstartup, có 6 cái button thể hiện các tiến trình. Thứ tự là:
    Code:
    1     2
    3     4
    5     6
    Cái JxStartup đó lập trình bằng autoit thì phải, nên việc tắt nó hên xui tắt theo thứ tự à. Hoặc có thể bản đó lúc lập trình chỉ tắt thôi, k chỉnh tắt theo thứ tự. Muốn tắt thứ tự thì tắt bằng tay. Dùng tool thì tùy cấu hình máy theo kịp tool hên xui
    Khách viếng thăm hãy cùng mothaiba123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mothaiba123 vì bài viết này !

nhokskaill (11-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi mothaiba123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trời. Cái JxStartup có cái hiện các tiến trình đó. Hiện xong tắt từ phải qua trái.
    Hoặc trên cái jxstartup, có 6 cái button thể hiện các tiến trình. Thứ tự là:
    Code:
    1     2
    3     4
    5     6
    Cái JxStartup đó lập trình bằng autoit thì phải, nên việc tắt nó hên xui tắt theo thứ tự à. Hoặc có thể bản đó lúc lập trình chỉ tắt thôi, k chỉnh tắt theo thứ tự. Muốn tắt thứ tự thì tắt bằng tay. Dùng tool thì tùy cấu hình máy theo kịp tool hên xui
    tks bạn nhìu nhìu
    lại phải 30 char

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

cho mình xin file sữa lổi mặc đồ HK-BK-ÔK bị dis game với, (chỉ mình chổ để luôn)
    sr tại mình kím nãy giờ mà hok thấy, chỉ mình với

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Tag của Chủ đề này