[ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ ! - Trang 39
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 39 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 ... CuốiCuối
Kết quả 381 đến 390 của 489
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: [ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ.^^

ai post lại link down đi , link chủ topic bị lỗi rồi , giải nén 29% là xong , tổng file 200mb .
    Khách viếng thăm hãy cùng Sleep+Stun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

link hoàn toàn bình thường mà mấy bạn... mới test sáng nay.... nói sơ lược nha:
    1. Download hết về=> tiến hành giải nén
    2. chạy File RunMe trong thư mục NhatKiem.... 5-10 phút.. bla bla..
    3. giải nén YJJHserver.rar chồng vào thư mục NhatKiem.. rồi giải nén file NPC.rả xong Copy thư mục NPC vào NhatKiem\YJJHserver\line1\msgServer\scriptNhatKiem\YJJHserver\line2\msgServer\script
    4. giải nén thư mục 1K StartUp.rar vào thư mục game sau đó Click chuột phải vào Bor_StartUp.xml chọn Edit:
    <?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
    <Services>
    <Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\accountServer\AccountServer.exe" Parameters="" />
    <Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\RServer\ReServer.exe" Parameters="" />
    <Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\line1\MsgServer_Release.exe" Parameters="" />
    <Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\line2\MsgServer_Release.exe" Parameters="" />
    <Service StartInterval="1000" Path="G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver\accountSocket\SecurityBox.exe" Parameters="" />
    </Services>

các bạn thay đoạn G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver bằng đường dẫn của các bạn nha..
    Xong xui.. vào thư mục NhatKiem chạy File 0.PnCp.bat rồi "nện" số: 20. xong nhấn Enter.. rồi chạy file SSU_v1.0.2.47.exe [nếu ai không chạy đc thì cài DotNetfx [Only registered and activated users can see links. ]
    rồi để nó chạy.
    5. vào chơi game thôi.. ^^..

Ngoài lề nhé: GM Tool chẳng làm ăn gì đc nhìu đâu.. mất công Crash nhân vật .. cứ vào 127.0.0.1/phpmyadmin tùy chỉnh cho nó dễ
    không thì sài Navicat. edit không cần Reset Server

Nhiệm Vụ chuộc Lỗi thì. tui test thấy. chỉnh Lv 100 đi làm nv.. không bị lỗi
    Lần sửa cuối bởi lyngochoa, ngày 22-09-12 lúc 03:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lyngochoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

[Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho em hỏi cách khắc phục lỗi này không
    Em vào 1KServer\NhatKiem\MySQL-5.1.50\bin click mysqld. rồi mà vẫn không được
    Khách viếng thăm hãy cùng Tinypoker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi lyngochoa [Only registered and activated users can see links. ]
    link hoàn toàn bình thường mà mấy bạn... mới test sáng nay.... nói sơ lược nha:
    1. Download hết về=> tiến hành giải nén
    2. chạy File RunMe trong thư mục NhatKiem.... 5-10 phút.. bla bla..
    3. giải nén YJJHserver.rar chồng vào thư mục NhatKiem.. rồi giải nén file NPC.rả xong Copy thư mục NPC vào NhatKiem\YJJHserver\line1\msgServer\scriptNhatKiem\YJJHserver\line2\msgServer\script
    4. giải nén thư mục 1K StartUp.rar vào thư mục game sau đó Click chuột phải vào Bor_StartUp.xml chọn Edit:

các bạn thay đoạn G:\Nhat Kiem\1k\NhatKiem\YJJHserver bằng đường dẫn của các bạn nha..
    Xong xui.. vào thư mục NhatKiem chạy File 0.PnCp.bat rồi "nện" số: 20. xong nhấn Enter.. rồi chạy file SSU_v1.0.2.47.exe [nếu ai không chạy đc thì cài DotNetfx [Only registered and activated users can see links. ]
    rồi để nó chạy.
    5. vào chơi game thôi.. ^^..

Ngoài lề nhé: GM Tool chẳng làm ăn gì đc nhìu đâu.. mất công Crash nhân vật .. cứ vào 127.0.0.1/phpmyadmin tùy chỉnh cho nó dễ

Nhiệm Vụ chuộc Lỗi thì......
    Link down thì bình thường đủ 6 part , giải nén ra cũng bình thường . Chỉ khi chạy Runme.bat để cài thì 29% là nó ngừng và hoàn thành luôn . (đã download lại thử 2 lần ở 2 máy khác nhau !!! )
    Có thì up lại link mới giùm .
    Khách viếng thăm hãy cùng Sleep+Stun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

cái link check pass #1 bị hỏng rồi không down đc ai up lại hộ mình đc ko

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [ Share ] Sever Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ.^^

Minh chay update den cai YHHJsever, no len bảng có số thứ tự từ 0 --> 5 nhưng minh ko chay dc, ko biết nhập cái jif để nó chạy cài đặt tiếp, bạn hướng dẫn mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng phongymeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi Tinypoker [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho em hỏi cách khắc phục lỗi này không
    Em vào 1KServer\NhatKiem\MySQL-5.1.50\bin click mysqld. rồi mà vẫn không được
    cài xampp rồi thì chạy cái MySQL-5.1.50\bin click mysqld này là gì ....vui lòng xem lại pass server có trùng pass xampp ko
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Sleep+Stun [Only registered and activated users can see links. ]
    ai post lại link down đi , link chủ topic bị lỗi rồi , giải nén 29% là xong , tổng file 200mb .
    Lối tương tự bác này, chủ thead giúp với. Mình dùng windows 7 64bit
    Khách viếng thăm hãy cùng FB4080 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    cài xampp rồi thì chạy cái MySQL-5.1.50\bin click mysqld này là gì ....vui lòng xem lại pass server có trùng pass xampp ko
    xem pass ở đâu vậy a. Anh có thể hướng dẫn cho em không?

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi Tinypoker [Only registered and activated users can see links. ]
    xem pass ở đâu vậy a. Anh có thể hướng dẫn cho em không?
    nếu cái xampp thì là root: không có pass

vô server mà config+htdocs ...mình ko có file ..bạn xem file nào có khai báo 127.0.0.0 database thì đổi pass trong đó cho giống xampp
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 39 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  2. Share server CF mới được 1 người bạn bên brazil share.
    Bởi Anh2SiTinh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 02-06-12, 05:44 AM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM