[MU] Share TV web 1.75 Full - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 72

Chủ đề: Share TV web 1.75 Full

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Share TV web 1.75 Full

Xin các bác chỉ giúp thêm phần sửa link dow client mu của nó chỗ nào luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng dungciazzzzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên eva0001's Avatar
    Thanks
    186

Trích dẫn Gửi bởi dungciazzzzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin các bác chỉ giúp thêm phần sửa link dow client mu của nó chỗ nào luôn
    bó tay. trong file mình nói cả đấy. hic. ấn thử vào xong xem chỗ download nó ra link thế nào thì xem nó trùng với dòng nào ở trong đó thì sửa

Code_5_0_0: { link: Http.Content + "Download/Client/", name: "자료실" },
    Code_5_1_0: { link: Http.Content + "Download/Client/", name: "클라이언트", title: "tit_client.gif" },
    Code_5_2_0: { link: Http.Content + "Download/Graphic/", name: "드라이버", title: "tit_driver.gif" },
    Code_5_3_0: { link: Http.Content + "Download/VOD/", name: "동영상", title: "tit_movie.gif" },
    Code_5_4_0: { link: Http.Content + "Download/WallPaper/", name: "월페이퍼", title: "tit_wallpaper.gif" },
    /* 상점 */
    Code_7_0_0: { link: Http.Content + "download.html", name: "내정보" },
    Code_7_1_0: { link: Http.Content + "download.html", name: "내 정보 메인", title: "tit_mypage.gif" },
    Code_7_2_0: { link: Http.Member + "download.html", name: "개인정보변경", title: "tit_registaccount.gif" },
    Code_7_3_0: { link: Http.Member + "download.html", name: "소개정보변경", title: "tit_registintro.gif" },
    Code_7_4_0: { link: Http.Member + "download.html", name: "비밀번호변경", title: "tit_pwchange.gif" },
    Code_7_5_0: { link: Http.Member + "download.html", name: "질문답변변경", title: "tit_qnachange.gif" },
    Code_7_6_0: { link: Http.Content + "download.html", name: "쪽지함", title: "tit_messagebox.gif" },
    Code_7_7_0: { link: Http.Member + "download.html", name: "뮤 알리미 관리", title: "tit_smsmanager.gif" },
    Code_7_8_0: { link: Http.Member + "download.html", name: "개인정보삭제신청", title: "tit_secessionapply.gif" },
    Code_7_9_0: { link: Http.Member + "Account/SelfAuth.aspx", name: "본인인증", title: "tit_selfvalidation.gif" },
    Code_7_10_0: { link: Http.Member + "Account/Nickname.aspx", name: "닉네임 등록", title: "tit_nickname.gif" },
    YM: vulcan_rt

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến eva0001 vì bài viết này !

lasker (07-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    4

Các bạn cho mình hỏi chỉnh sửa cái khung màu đỏ chỗ nào vậy

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng dungciazzzzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

SS4 có dùng được web này ko ai hướng dẫn giùm tí nào
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Sơn trân ơi giúp mình với , mình bị lỗi đăng ký thành công , nhưng không đăng nhập đc , vào admin.php kiểm tra phần cấu hình server thì bị lỗi , và các thông tin trong cấu hình server đều không cập nhật đc , tất cả = trống .

Warning: fopen(../sontran/config.php) [function.fopen]: failed to open stream: No such file or directory in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 5

Warning: fclose(): supplied argument is not a valid stream resource in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 6

Warning: include(../sontran/config.php) [function.include]: failed to open stream: No such file or directory in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 79

Warning: include() [function.include]: Failed opening '../sontran/config.php' for inclusion (include_path='.;D:\xampp\php\pear\') in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 79

Mình đã config đầy đủ rồi mà vẫn bị kiểm tra vẫn chính xác mà không hiểu nỗi , bạn giúp mình gấp nha cảm ơn nhiều , không biết có phải lỗi query hôm qua add lung tung xóa không nữa . Nhưng cài lại server + với cài lại SQL vẫn bị , nếu bạn không rõ thì có thể pm yahoo mình giúp mình nha .

[Only registered and activated users can see links. ] . Cảm ơn bạn nhiều . Mấy bữa sài TV 1.85 vẫn ko sao tự nhiên hôm wa vào cũng bị y như trên làm đủ cách , cài thử của bạn vẫn bị . Giúp mình nha .
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    Sơn trân ơi giúp mình với , mình bị lỗi đăng ký thành công , nhưng không đăng nhập đc , vào admin.php kiểm tra phần cấu hình server thì bị lỗi , và các thông tin trong cấu hình server đều không cập nhật đc , tất cả = trống .

Warning: fopen(../sontran/config.php) [function.fopen]: failed to open stream: No such file or directory in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 5

Warning: fclose(): supplied argument is not a valid stream resource in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 6

Warning: include(../sontran/config.php) [function.include]: failed to open stream: No such file or directory in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 79

Warning: include() [function.include]: Failed opening '../sontran/config.php' for inclusion (include_path='.;D:\xampp\php\pear\') in D:\xampp\htdocs\admin\editconfig\adm_config_server .php on line 79

Mình đã config đầy đủ rồi mà vẫn bị kiểm tra vẫn chính xác mà không hiểu nỗi , bạn giúp mình gấp nha cảm ơn nhiều , không biết có phải lỗi query hôm qua add lung tung xóa không nữa . Nhưng cài lại server + với cài lại SQL vẫn bị , nếu bạn không rõ thì có thể pm yahoo mình giúp mình nha .

[Only registered and activated users can see links. ] . Cảm ơn bạn nhiều . Mấy bữa sài TV 1.85 vẫn ko sao tự nhiên hôm wa vào cũng bị y như trên làm đủ cách , cài thử của bạn vẫn bị . Giúp mình nha .
    Cài lại Xamp 17.1 xem................

love you!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

lasker (07-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    14

Cái web này tớ ko hiểu sao đăng ký nick rồi login thì nó báo bảo trì @.@
    Khách viếng thăm hãy cùng VnGeneral xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi VnGeneral [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái web này tớ ko hiểu sao đăng ký nick rồi login thì nó báo bảo trì @.@
    cậu xem config.php server với hóting khớp chưa + passtranter trùng chưa.....

love you!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

lasker (07-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cài lại Xamp 17.1 xem................
    Chính xác là mình đang sài Xamp 1.7.1 .
    Domino team xem giúp mình đc không?
    Còn 17.1 thì khó quá mình xin phép đc bỏ qua ~.~
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    Chính xác là mình đang sài Xamp 1.7.1 .
    Domino team xem giúp mình đc không?
    Còn 17.1 thì khó quá mình xin phép đc bỏ qua ~.~
    Chính Xác là 1.7.1 :

bạn chú ý config.php

$server_url = 'http://127.0.0.1/sontran'; *nếu bạn sữa thư mục sontran thì phải đổi tên nhé*

vào thư mục sontran thì config.php
    $databsepassword = 'sontran'; pass SQL nhé

ko dc nữa cài lại Xamp 1.7.1 xem sao,,,,,,,,,,mình vừa test đâng kí+dang nhap ko bị lỗi như bạn,,,,,,,
    Vui lòng nhấn nút thanks......

love you!

14. The Following 2 Users Say Thank You to Domino9990 For This Useful Post:

lasker (07-04-12), vutienphuong (27-07-12)

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Túi Tân thủ full
    Bởi ken07 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 26-05-15, 01:12 PM
  2. [KT] ai share map full
    Bởi anhthanh90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-01-12, 06:39 PM
  3. Share bộ tiếng việt có dấu full (xài dc cho 16 bit và 32 bit)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 18-11-11, 08:21 PM
  4. Web ss6 full pro share cho anh em
    Bởi vothailam trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 23-08-11, 04:16 PM
  5. Ai có DB full 10.070.65 share với :D
    Bởi boyz4 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:49 PM