[JX] Có master về jx sever có thể cài võ lâm offline trên WIN 7 ko ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    22

Icon5 Có master về jx sever có thể cài võ lâm offline trên WIN 7 ko ?

tình hình là sau nhiều năm trời cày game võ lâm online đến nay em đã buông súng bởi vì võ lâm online hiện nay bọn VNG càng ngày càng quá đáng, dùng mọi hình thức để bóc lột game thủ (chỉ cần có đồ ngon thì đánh đâu thắng đó trong khi các kỹ năng về ks đánh nhau đã hết đất dụng võ) nên em mong muốn chuyển qua hình thức offline cho khỏe, nhưng em lại chẵng biết gì về Jx sever, nên chẳng thể nào cài được hết, máy em lại xài Win 7 nên chuyện đó cáng khó hơn. Nên có ai am hiểu về Jx có thể cài được trên Win 7 thì giúp em với!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng finafantasyvi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: có master về jx sever có thể cài võ lâm offline trên WIN 7 ko

Win XP và win 7 khác cách cài tỷ lệ 2 - 3% mà thui ! Bạn hãy tìm wanh box sẽ có rất nhìu bài hướng dẫn cài game này !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    660

Ðề: Có master về jx sever có thể cài võ lâm offline trên WIN 7 ko

Trích dẫn Gửi bởi finafantasyvi [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là sau nhiều năm trời cày game võ lâm online đến nay em đã buông súng bởi vì võ lâm online hiện nay bọn VNG càng ngày càng quá đáng, dùng mọi hình thức để bóc lột game thủ (chỉ cần có đồ ngon thì đánh đâu thắng đó trong khi các kỹ năng về ks đánh nhau đã hết đất dụng võ) nên em mong muốn chuyển qua hình thức offline cho khỏe, nhưng em lại chẵng biết gì về Jx sever, nên chẳng thể nào cài được hết, máy em lại xài Win 7 nên chuyện đó cáng khó hơn. Nên có ai am hiểu về Jx có thể cài được trên Win 7 thì giúp em với!!!
    Cậu cũng giống mình rồi!

Win 7 cài cũng như win Xp thậm chí còn dễ và ổn hơn vì có sẵn Font Chinese PRC rồi.

Đầu tiên cậu nên tham khảo ebook của các pro đi trước, sau đó hãy bắt đầu cài đặt :

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duynguyenjx vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Thành Viên toidachet2000's Avatar
    Thanks
    31

Mình cài ok hết bạn ạh, thậm chí là chơi đc game luôn. Bị mỗi 1 lỗi là ko đăng kí acc dc, phải chơi = acc tạo sẵn.
    Ai giúp mìn với. Thank trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng toidachet2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến toidachet2000 vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

tool tao acc dau
    ....................
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến davidtuan25 vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi davidtuan25 [Only registered and activated users can see links. ]
    tool tao acc dau
    ....................
    tool không kết nối đc sql . mình chưa cài trên win 7 bao giờ nên gặp lỗi này ko giúp được toidachet2000
    @davidtuan.. chử kí bác kinh quá cm 2 phát hết 1 trang 4rum quá

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến [B.M.W]Sports vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

13t đừng gọi bác nghe già lắm , kêu em đi
    down thử tool của alextuan về rồi đổi pass sa = sa thử xem tạo được không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến davidtuan25 vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    22

hic. mấy hôm rùi cũng cố gắng làm theo hướng dẫn của các diễn dàn down các ban jx sever và bản clien về cài Wmware nhưng lần nào cũng báo lỗi kết nối với sever, xem lại thì file scripts gì đó bị lỗi. có bác nào chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng finafantasyvi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    tool không kết nối đc sql . mình chưa cài trên win 7 bao giờ nên gặp lỗi này ko giúp được toidachet2000
    @davidtuan.. chử kí bác kinh quá cm 2 phát hết 1 trang 4rum quá
    Mình đang chơi trên win 7, bị y chang, cái tool tạo acc ko nhận sql. Mình dùng tool tạo acc trên máy ảo (Vỉtual PC or VMware). Xong vào Enterprise của sql trên máy ảo bạn làm như sau :

Mở table trong account lên, bên phải có mục Account_Habitus và Account-info. Kích phải vào account_info chọn Open tables>Return all rows. , bạn sẽ thấy dòng info của acc vừa tạo, chép cái code của cái pass mà bạn tạo bên máy ảo xuống vd : 78ABCD
    Về máy thật, vào enterpise của SQL trên máy thật, làm tương tự, mở account_info ra, copy cái dòng acc có sẵn của sv xuống 1 dòng mới, edit cái name acc theo ý bạn, xong type cái code của pas mà bạn ghi xuống (theo mình thì type trong notepad rồi cope and paste cho nhanh). Tiếp đến close account_info, mở tương tự với account_habitus, copy dòng mới từ acc có sẵn, edit name giống với cái acc vừa edit trong account info. Nhớ chỉnh năm cho lâu ra nha ( ở cột ngoài cùng bên phải) nếu ko thì lúc đăng nhập sẽ bị báo hết hạn đó.

Chúc các bác thành công! Win 7 công nhận dễ cài mà có cái bất tiện tí cho nên mình luôn có các sv máy ảo để làm back-up hehe!
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trilap2004 vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang chơi trên win 7, bị y chang, cái tool tạo acc ko nhận sql. Mình dùng tool tạo acc trên máy ảo (Vỉtual PC or VMware). Xong vào Enterprise của sql trên máy ảo bạn làm như sau :

Mở table trong account lên, bên phải có mục Account_Habitus và Account-info. Kích phải vào account_info chọn Open tables>Return all rows. , bạn sẽ thấy dòng info của acc vừa tạo, chép cái code của cái pass mà bạn tạo bên máy ảo xuống vd : 78ABCD
    Về máy thật, vào enterpise của SQL trên máy thật, làm tương tự, mở account_info ra, copy cái dòng acc có sẵn của sv xuống 1 dòng mới, edit cái name acc theo ý bạn, xong type cái code của pas mà bạn ghi xuống (theo mình thì type trong notepad rồi cope and paste cho nhanh). Tiếp đến close account_info, mở tương tự với account_habitus, copy dòng mới từ acc có sẵn, edit name giống với cái acc vừa edit trong account info. Nhớ chỉnh năm cho lâu ra nha ( ở cột ngoài cùng bên phải) nếu ko thì lúc đăng nhập sẽ bị báo hết hạn đó.

Chúc các bác thành công! Win 7 công nhận dễ cài mà có cái bất tiện tí cho nên mình luôn có các sv máy ảo để làm back-up hehe!
    Lỗi không đăng kí được acc là do bộ win bị tinh chỉnh nhiều hoặc do phần mềm anti virus nó chặn hết các servies, muốn biết win có bị chặn hay không vào test thử trong Control Panel -> chọn Administrative tools nếu mở ra bảng hội thoại kế tiếp là ok còn không thì coi lại win.

- Cách khắc phục là mua dĩa win7 về cài chậm, cài thủ công. (không nên mua dĩa ghost vì nhiều khi người làm dĩa ghost họ chỉnh nhiều thứ cho nhẹ)
    - Cài xong win crack ngay bằng 7loader bản mới nhất trước khi cài bất cứ thứ gì khác.
    - Cài antivirus Microsoft Security Essentinal (MSE)
    - Trước khi cài SQL 2k nên chỉnh User Accounts kéo con trượt về mức thấp nhất.

Nhiêu đó là đủ vọc jxp ngon lành rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

18. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duynguyenjx vì bài viết này !

finafantasyvi (04-02-12)

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cần người cài giúp sever tru tiên offline
    Bởi boyganz trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-01-11, 09:46 PM
  2. Edit điểm master hay cộng điểm master cho thành viên
    Bởi vithanhlam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-01-11, 07:12 PM
  3. Sever offline nào tốt nhất hiện nay?? @@