Danh hiệu trong Nhất Kiếm (bản của Zyn) !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    8

Icon9 Danh hiệu trong Nhất Kiếm (bản của Zyn) !!!

*Tình hình là mình chơi bản của Phát thì vẫn có cái danh hiệu như "Danh động giang hồ" hay "Giang hồ chí tôn"... nhưng sau khi cài bản của Zyn thì mất hẳn cái Danh hiệu. Ai biết chỉ mình cách để có nó lại với, 1 phần tuy nhỏ nhưng ở game 1K' onl nhiều người rất thích
    *À nếu Zyn có vào đọc topic này thì mình hỏi tí, dù cài font China rồi và vào game ổn định nhưng load các phụ bản Hí Viện or Bang vẫn không được, cả cái LoadInterface.swf của ông nào đấy bảo cop vào không cần cài font vẫn vào được. Cả 2 cách đều không được...chả hiểu nó bị bệnh gì
    *Ngoài lề: Cho mình hỏi cách chỉnh các điểm trong phần Danh Hiệu đó luôn nhé, như điểm sư môn chẳng hạn
    Thanks mọi người trước nhá! ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng nokia4290 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Ðề: Danh hiệu trong Nhất Kiếm (bản của Zyn) !!!

Trích dẫn Gửi bởi nokia4290 [Only registered and activated users can see links. ]
    *Tình hình là mình chơi bản của Phát thì vẫn có cái danh hiệu như "Danh động giang hồ" hay "Giang hồ chí tôn"... nhưng sau khi cài bản của Zyn thì mất hẳn cái Danh hiệu. Ai biết chỉ mình cách để có nó lại với, 1 phần tuy nhỏ nhưng ở game 1K' onl nhiều người rất thích
    *À nếu Zyn có vào đọc topic này thì mình hỏi tí, dù cài font China rồi và vào game ổn định nhưng load các phụ bản Hí Viện or Bang vẫn không được, cả cái LoadInterface.swf của ông nào đấy bảo cop vào không cần cài font vẫn vào được. Cả 2 cách đều không được...chả hiểu nó bị bệnh gì
    *Ngoài lề: Cho mình hỏi cách chỉnh các điểm trong phần Danh Hiệu đó luôn nhé, như điểm sư môn chẳng hạn
    Thanks mọi người trước nhá! ^^
    Danh hiệu đó cậu phải mua vip mới có
    [Only registered and activated users can see links. ]
    còn nếu cậu muốn có full danh hiệu thì vào
    Navicat for MySQL> wangpudb =>wb_user tìm tên nv cậu muốn chỉnh và ở cột
    FirJob_con ( phái chính) va Sec Job ( phái phụ )cậu chỉnh 90k. rồi đến chưởng môn NPC để rổi rank

nếu cậu xài win 7 thì ko load dc ^^! mình cũng chả hiểu vì sao[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zin1007 vì bài viết này !

nokia4290 (09-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    2

Thêm 1 cái là danh hiệu Bang chủ thì tự lập 1 G mà lấy danh hiệu
    Khách viếng thăm hãy cùng IceDeviL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    Danh hiệu đó cậu phải mua vip mới có
    còn nếu cậu muốn có full danh hiệu thì vào
    Navicat for MySQL> wangpudb =>wb_user tìm tên nv cậu muốn chỉnh và ở cột
    FirJob_con ( phái chính) va Sec Job ( phái phụ )cậu chỉnh 90k. rồi đến chưởng môn NPC để rổi rank

nếu cậu xài win 7 thì ko load dc ^^! mình cũng chả hiểu vì sao[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

*Cái đó mình biết chứ, mình cũng chơi nhất kiếm và kiếm vương lên 7x, 8x mới nghỉ nên hầu như mình đều nắm rõ về game. Cái mình nói ở đây là khi tải SV của bạn về xong (ko cài đè SV của Phát) thì vào trong Bảng Danh Hiệu nó đen xì cả. Dù mua Vip or lập Bang thì nó vẫn ko hiện
    *Còn vào phó bản mình xài winXP chứ ko phải win7 nên mới bực mình chứ hìhì
    Dù sao vẫn tks Zyn nhé ! ^^
    Lần sửa cuối bởi nokia4290, ngày 09-12-11 lúc 11:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nokia4290 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Hiển thị danh hiệu trong jx ofline
    Bởi J4cksparrow trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-09-11, 11:54 PM
  2. Vấn đề hiển thị danh hiệu trong jx server TSBD 3.0 + hút hít
    Bởi J4cksparrow trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-09-11, 08:06 PM
  3. Mong đc giúp về danh hiệu cách nào để có đc danh hiệu trên đầu
    Bởi concabach trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3