ID mật tịch môn phái trong Nhất Kiếm. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương Tỉnh
    Thanks
    3

Ðề: ID mật tịch môn phái trong Nhất Kiếm.

Bây h thì zin hết đg cãi với Chuột he! Nhưng mà nó không chịu đứng xuống đất là sao nhỉ?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng zunathan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

giờ mình đang nghiên cứu add maps, icons với flash của TLBB sang Nhất kiếm, để biến Nhất kiếm thành webgame TLBB, nhưng mà mấy source nguồn hình ảnh của TLBB không biết tìm ở đâu. Ai rành TLBB chỉ mình edit mấy file nén ******.axps của nó đi.
    Nhân tiện ai đang có team nghiên cứu NK cho mình tham gia với, nói chung hiện tại mình chỉ cần source hình ảnh, icons để add thôi, mấy tính năng add maps, edit pet, edit items, edit skill nhân vật+pet full, add NPC event, add events..... mình đều làm được
    Có 1 vài idea cũng hay như biến NK thành 1 game Việt Nam có nhiều maps (như maps thành HCM, thành Hà Nội, thành Đà Nẵng,....), nhiều event giống TLBB (như túc cầu, đánh cờ, Lâu lan tầm bảo,....), event của mấy game khác luôn... nói chung là làm gì cũng được hết.

yahoo mình là: hoaitran1998
    Lần sửa cuối bởi drquochoai, ngày 08-12-11 lúc 09:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng drquochoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương Tỉnh
    Thanks
    3

Bạn

thể
    dùng
    cái
    này
    AXPfilePacker
    Khách viếng thăm hãy cùng zunathan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zunathan vì bài viết này !

drquochoai (08-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi drquochoai [Only registered and activated users can see links. ]
    giờ mình đang nghiên cứu add maps, icons với flash của TLBB sang Nhất kiếm, để biến Nhất kiếm thành webgame TLBB, nhưng mà mấy source nguồn hình ảnh của TLBB không biết tìm ở đâu. Ai rành TLBB chỉ mình edit mấy file nén ******.axps của nó đi.
    Nhân tiện ai đang có team nghiên cứu NK cho mình tham gia với, nói chung hiện tại mình chỉ cần source hình ảnh, icons để add thôi, mấy tính năng add maps, edit pet, edit items, edit skill nhân vật+pet full, add NPC event, add events..... mình đều làm được
    Có 1 vài idea cũng hay như biến NK thành 1 game Việt Nam có nhiều maps (như maps thành HCM, thành Hà Nội, thành Đà Nẵng,....), nhiều event giống TLBB (như túc cầu, đánh cờ, Lâu lan tầm bảo,....), event của mấy game khác luôn... nói chung là làm gì cũng được hết.

yahoo mình là: hoaitran1998
    nói thì đơn giản thôi.nhưng làm dc thi moi kho
    Khách viếng thăm hãy cùng newbie199x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi newbie199x [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thì đơn giản thôi.nhưng làm dc thi moi kho
    không có j khó, chỉ tốn time thui
    Khách viếng thăm hãy cùng drquochoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Mấy Item này add vào thương thành các bạn xem File Market.swf nhé. Lây Item ID trong wb_good_vas nhé. cẩn Thận add nhầm lại lỗi nha. Id có rồi giờ lấy các thông số khác ra. Nếu ai biết rồi đừng ném gạch nhé. Dành cho newbie thôi !
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthachit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

có ai biết làm thế nào sử dụng được mật tịch môn phái ko tui add vao thương thành rồi ma mua về học ơ NPC dậy võ công lại không có.ai biết chỉ giup mình với xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng diseble xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

vào nhatkiemplay.com chơi đi bạn, học đc full skill
    Khách viếng thăm hãy cùng chuoitieu2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách sửa lỗi trong nv trong game vẫn RS được
    Bởi zChiPhe0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-01-11, 09:21 PM