Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 292
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare

Không hề bị bảo dưỡng nhé... Có chắc chắn là Binary ?... Mình đã copy và đang chạy nè
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

À mà ko biết cái thần khí này có giống FPT ko nữa... Ko giống thì chịu... Xài hàng cũ đẹp hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zen.dragon's Avatar
    Thanks
    100

Client k chuẩn nên TK 96 chỉ hiển thị TK 102 thui hix hix
    Khách viếng thăm hãy cùng zen.dragon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    211

Trích dẫn Gửi bởi zen.dragon [Only registered and activated users can see links. ]
    Client k chuẩn nên TK 96 chỉ hiển thị TK 102 thui hix hix
    mình đã tìm nhiều client nhưng chưa thấy client nào hiển thị được tk 96, nếu có thì chỉ có client tàu và lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng vietthol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zen.dragon's Avatar
    Thanks
    100

Cho mình hỏi nếu muốn đưa sv lên onl có cần thay đổi gì k?? ngoài ServerInfo ??
    Khách viếng thăm hãy cùng zen.dragon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Mình là newbee cho mình hỏi chút. Mình đã down sever tích hợp vmwave của giangmap về và client của vtv8, file tlbbchina chép đè lên rùi nhưng khi bật game.exe lên thi nó nói là: "Down load thông tin bản mới thất bại,....". Mọi người giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietdunglatoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Bác cho em hỏi sao em chạy client của bác vtv8 share, chưa chạy máy ảo nó đã lên thế này là như nào ạ.như kiểu chạy bản online của bọn TQ ý.em newbie nên chả bik tại sao nữa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng virtue1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi virtue1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho em hỏi sao em chạy client của bác vtv8 share, chưa chạy máy ảo nó đã lên thế này là như nào ạ.như kiểu chạy bản online của bọn TQ ý.em newbie nên chả bik tại sao nữa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem lại file Launch.ini đã config đến Server chưa. Nếu config về IP LAN (192.168.1.3) mà chưa chạy máy ảo thì sẽ không load được info đâu.

Trích dẫn Gửi bởi vietdunglatoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là newbee cho mình hỏi chút. Mình đã down sever tích hợp vmwave của giangmap về và client của vtv8, file tlbbchina chép đè lên rùi nhưng khi bật game.exe lên thi nó nói là: "Down load thông tin bản mới thất bại,....". Mọi người giúp mình với.
    Trích dẫn Gửi bởi nhluan89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy lệnh mở sever được rồi nhưng lúc chạy game nó báo file .ini bị lỗi là sao mọi người chỉ giúp mình cách sửa với

Xem lại máy ảo đã chạy WebServer chưa. hoặc có thể dùng lệnh ./tlbb.sh để cho nó start hết rồi ./stop.sh
    Lệnh riêng chạy WebServer (/etc/init.d/httpd start)

Trích dẫn Gửi bởi zen.dragon [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi nếu muốn đưa sv lên onl có cần thay đổi gì k?? ngoài ServerInfo ??
    Nếu đã config chạy Offline ngon lành thì chỉ việc thay IP trong "ServerInfo" IP0 hàng Server0 thành IP WAN và file LoginServer thành IP WAN.

Trích dẫn Gửi bởi nhluan89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy lệnh mở sever được rồi nhưng lúc chạy game nó báo file .ini bị lỗi là sao mọi người chỉ giúp mình cách sửa với
    Vi "Patch đến file muốn sửa"
    vd: muốn chỉnh sửa file ServerInfo.ini
    Vi /home/tlbb/Server/Config/ServerInfo.ini
    rồi enter là được.
    Lần sửa cuối bởi thehell99, ngày 05-12-11 lúc 06:14 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thehell99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 3 Users Say Thank You to thehell99 For This Useful Post:

nhluan89 (05-12-11), vietthol (05-12-11), virtue1102 (05-12-11)

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Thực hư chuyện chỉ có thể đăng nhập 1 lần??

Mình thấy mấy bro bảo chỉ vào game được 1 lần, lần sau phải thoát game mới vào lại được
    Tuy nhiên, ngay lần đầu test mình đã thử thoát ra, đăng nhập lại. Lần vào lại thứ nhất có hiện tượng dừng kết nối, đợi 5 ph vẫn ở "chuẩn bị vào trò chơi" nhưng lần 2 lại vào bình thường

Mà mod nào cho mình cái quyền trả lời nhanh trong giao diện thread đi chứ nhỉ
    Toàn phải vào mục Trả lời chủ đề rồi trả lời 1+1=? hay thủ đô VN là gì
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Ðề: Thực hư chuyện chỉ có thể đăng nhập 1 lần??

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mà mod nào cho mình cái quyền trả lời nhanh trong giao diện thread đi chứ nhỉ
    Toàn phải vào mục Trả lời chủ đề rồi trả lời 1+1=? hay thủ đô VN là gì
    cái này là để không cho phần mềm tự động post quảng cáo spam lung tung đó bạn...nếu ko có cái này thì forum mình sẽ tràn lan quảng cáo như những forum khác đấy

mình đang tải Client bên Tàu về...thấy hình có thú cưỡi mới...pet mới...đồ 120 hiển thị đầy đủ...chưa tải xong nữa vì hơi lâu...khi nào mình test Client nó ok thì sẽ post lên cho mọi người ...nhưng lưu ý là tiếng TQ nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến giangmap vì bài viết này !

vietthol (05-12-11)

Trang 13 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Không cài đc vmware workstation dùng vmware player?
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-11-11, 06:15 PM
  2. phiền mọi người đưa server này lên vmware(lần sau yêu cầu gõ dấu)
    Bởi xNetWorkx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-11-11, 03:33 PM
  3. Ai biết cách nén Server trên VMware nhẹ nhất ko?
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-08-11, 08:28 PM
  4. cài server trên VMWARE
    Bởi saochinquankha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-08-11, 11:27 AM
  5. Cần hướng dẫn cài server trên vmware
    Bởi Atemu Yugi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-08-10, 04:36 PM