Bình chọn tách riêng BOX Thiên Long Bát Bộ !!! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Hãy Bình Chọn Có Nên Tách BOX Thiên Long Bát Bộ Ra Không ?

Người bình chọn
54. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Có, Mình ủng hộ bạn, nên tách riêng BOX TLBB ra

42 77.78%
  • Không, Mình không nghĩ như vậy, nên như cũ thì hơn.

12 22.22%
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Ðề: Bình chọn tách riêng BOX Thiên Long Bát Bộ !!!

BOX TLBB là 1 box lớn, có lẽ là chỉ sau MU với JX mà thôi
    Việc tách khỏi Pri Linux thì tùy mọi người vì đơn giản là tách hay không thì nó vẫn cứ là TLBB

@HuyLjinh: DẠo này không có đk làm TLBB, Time thì ít, máy thì cùi(gần full HDD rồi, chưa biết phải xóa cái gì cho nhẹ)
    Cũng theo dõi cái Thread 0.85 xem ra cũng khá hấp dẫn
    Với tiến trình thế này chắc 1-2 tháng nữa là có bản game hoàn chỉnh cho mọi người thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duchung145 vì bài viết này !

Sói Đẹp Trai (26-11-11)

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

@Đại ka : Em đang cố gắng chạy đc bản này để share cho anh em.Em không nói đến đại ka nhá => 1 số người ăn sẵn trực người ta làm xong share rồi lấy về lên mặt với đời.Vì thế em mới vào Topic này làm giặc
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    @Đại ka : Em đang cố gắng chạy đc bản này để share cho anh em.Em không nói đến đại ka nhá => 1 số người ăn sẵn trực người ta làm xong share rồi lấy về lên mặt với đời.Vì thế em mới vào Topic này làm giặc
    Ăn trực hay không thì mọi người sẽ hiểu...
    Còn việc có share hay không là quyền của người post...
    Đây là cái topic bình chọn + đóng góp ý kiến nên không bài viết nào bị del hay bị ban trừ khi vi phạm quy định của gamezone...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

legend1250 (27-11-11)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Chú phải hiểu là các Box lớn.Games nó chạy HĐH gì.
    Trong khi chú chả hiểu biết gì về TLBB thì chú đừng bao giờ nói đến nó.
    Chú cứ thử là 1 cuộc bình chọn xem ở Box TLBB có ai ưa chú hay không ?
    Private TLBB nó nằm ở Box Private Server For Linux thì hãy cứ để nó nằm ở đó.
    Những pro như huuduyen_05 - rukido - vtv8 - Black Dragons - Hexpor.... và 1 số người khác không tiện nói tên,không lên tiếng.Thì chú không có tư cách lên tiếng.
    Anh khuyên chú nên biết mình là ai.Và mình đang làm và đã làm gì cho Box TLBB.
    Chú thử xem qua các Box về 4 lỗ 7 skill xem.Chú chỉ là con ruồi đậu trên mép con bò thôi.Đừng to ra nguy hiểm để rồi chính mình gặp nguy hiểm.
    Anh nghĩ mình là anh chú,nên mới nói những lời này.Lúc chú chưa làm Mod và đên bây giờ,hơi bị khác đấy.Còn nếu chú thik thì cứ xóa bài.Hay banner nick anh đi.Nhưng nói thật.Chú chưa đủ tuổi để banner anh đâu.Vì anh chả làm gì sai ở cái box TLBB này cả.
    Thực ra mình đọc bài này của Hà Hoàng thì chỉ thấy ý kiến cậu ấy là mún mọi ng` bình chọn và ý Hà Hoàng mún chuyển wa nhưng thực chất chuyện này chỉ ở mức nói trên lý thuyết, chứ chưa có làm ! Nên mọi ng` nên giữ bình tĩnh trước những lời nói của mình !

Vấn đề bình chọn này ko phân biệt người mới hay người cũ, người giỏi hay người dở ! Bình chọn cần có sự công bằng ! Và quyền bình chọn thì ai cũng ngang quyền như nhau !

Nếu cậu nói vậy đồng nghĩa, chỉ có những ai nổi tiếng mới có quyền bình chọn và đưa ra ý kiến rùi !

Mình mong bạn xem lại ý kiến của bạn (Lâm Ngọc Huy), mình thấy ý kiến của bạn ko đủ công bằng lắm !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 5 Users Say Thank You to thaihoa91 For This Useful Post:

khue110 (26-11-11), legend1250 (27-11-11), nhluan89 (26-11-11), Sói Đẹp Trai (26-11-11), thanhtunghk (28-11-11)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Bên Nhất Kiếm sôi động quá anh Phi đã reply rồi anh em BOX TLBB cố gắng không chịu thua nhé... Cố gằng kiểu gì mấy cái cũ sẽ bị thay thế chỗ cho TLBB và Nhất Kiếm thôi... Cố lên
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

legend1250 (27-11-11)

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Vote cho việc tách, mấy Box không hoặc ít hoạt động thì lâu ngày gom lại thành Old Server Files như ragezone đó mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to huuduyen_05 For This Useful Post:

s2onlinevt (27-11-11), Sói Đẹp Trai (26-11-11)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Yeah đại ka Duyên đã lên tiếng anh em ủng hộ nào

13. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

legend1250 (27-11-11), s2onlinevt (27-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    72

2 pic này kéo tận 2 SMod , bên kia thì có cả a Phil sôi đông đây
    TLBB rất triển vọng , từ ngày có vụ 7 skill 4 lỗ là đã cộm lên rồi . Phải cố gắng phát huy
    Khách viếng thăm hãy cùng khue110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. The Following 2 Users Say Thank You to khue110 For This Useful Post:

s2onlinevt (27-11-11), Sói Đẹp Trai (26-11-11)

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

Chú phải hiểu là các Box lớn.Games nó chạy HĐH gì.
    Trong khi chú chả hiểu biết gì về TLBB thì chú đừng bao giờ nói đến nó.
    Chú cứ thử là 1 cuộc bình chọn xem ở Box TLBB có ai ưa chú hay không ?
    Private TLBB nó nằm ở Box Private Server For Linux thì hãy cứ để nó nằm ở đó.
    Những pro như huuduyen_05 - rukido - vtv8 - Black Dragons - Hexpor.... và 1 số người khác không tiện nói tên,không lên tiếng.Thì chú không có tư cách lên tiếng.
    Anh khuyên chú nên biết mình là ai.Và mình đang làm và đã làm gì cho Box TLBB.
    Chú thử xem qua các Box về 4 lỗ 7 skill xem.Chú chỉ là con ruồi đậu trên mép con bò thôi.Đừng to ra nguy hiểm để rồi chính mình gặp nguy hiểm.
    Anh nghĩ mình là anh chú,nên mới nói những lời này.Lúc chú chưa làm Mod và đên bây giờ,hơi bị khác đấy.Còn nếu chú thik thì cứ xóa bài.Hay banner nick anh đi.Nhưng nói thật.Chú chưa đủ tuổi để banner anh đâu.Vì anh chả làm gì sai ở cái box TLBB này cả.
    theo như mình nghĩ những lời này có thể anh phi ban bạn ngay tức khắc đấy nhục mạ & hạ phẩm chất người khác. chú ko có quyền phê bình người khác như vậy vì bản thân chú cũng chẵng khác...
    gớp ý vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

17. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BMK vì bài viết này !

Sói Đẹp Trai (26-11-11)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Hồ Duy Quốc Bảo [Only registered and activated users can see links. ]
    theo như mình nghĩ những lời này có thể anh phi ban bạn ngay tức khắc đấy nhục mạ & hạ phẩm chất người khác. chú ko có quyền phê bình người khác như vậy vì bản thân chú cũng chẵng khác...
    gớp ý vậy
    Thôi stop cái gì đã qua hãy để nó từ từ mà đi đừng bới lại làm gì cho mệt huynh...
    Bình chọn Continue !!!

19. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

legend1250 (27-11-11), s2onlinevt (27-11-11)

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin ID của hộp <Thiên Long Bát Bộ>
    Bởi kinzero trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-11-11, 01:05 PM
  2. Xin Web Thiên Long Bát Bộ
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-07-11, 02:41 PM
  3. Thiên Long Việt 2.0 không chơi hơi phí
    Bởi canhphuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu