[Thảo Luận] Bước tiến mới của server Nhất Kiếm - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 67
    Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: [Thảo Luận] Bước tiến mới của server Nhất Kiếm

Thôi bới nóng bớt đá xoáy nhau đi các bác ơi.... đấy cũng là chuyện bt thui mà
    Newbie thì ai cũng mún đi nhanh nhất để chạm đến mức "pro" trong khi các pro(er) thì giấu nghề
    Cũng dễ hiểu mà... những cái j` càng ít ng` biết thì cái đó càng có thể kiếm ra tiền (tất nhiên là phải có tác dụng riêng của nó)
    Nói đơn giản hơn, chẳng hạn bạn tìm ra cách mở lên lv 200 rùi đồ đạc lv 2xx, quái 2xx mở thêm bản đồ mới, thêm hệ thống chuyển sinh ... vv và vv, liệu bạn có ngay lập tức share ngay cho ae để cùng dev tiếp ko hay cặm cụi tiếp tục với team của mình? Bởi vì đấy là công sức bạn bỏ ra kiếm đ.c, đâu dễ j` vứt ko cho người khác, giống như kiểu đổ mồ hôi sôi nc mắt 1 tháng kiếm ra vài triệu bạc thì bị kẻ trộm thó mất thì .....
    Nói tóm lại mọi người nên đặt mình vào hoàn cảnh của đối phương tr'c khi nói lời cay đắng
    Newbie thì tốt nhất hãy cố gắng hơn nữa đi, đây ko phải là 1 project về game để dev thôi đâu, biết đâu sau này còn nhiều sever nữa hay hơn và bạn muốn dev hơn, lúc ý chẳng lẽ tặc lưỡi: "Biết thế hồi dev nhất kiếm mình bỏ thời gian tự học code thì có phải bây giờ ngon lành hơn rùi ko?" :-j
    Còn các pro thì cố gắng bắt tay với nhau, 1 cây làm chẳng nên non, en nờ cây chụm lại thì e vơ rét cũng nhích
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HellsAngel vì bài viết này !

6558503 (22-11-11)

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

Trích dẫn Gửi bởi btt204 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày lại cứ làm như mày khôn lắm. Tao đéo đụng chạm gì tới mày thì mày im cái mõm vào ok? . Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm ko lại bị ném gạch. Làm đc đi hãy nói đừng ở đó ném đá giấu tay.
    ơ hay............! người như cậu này thì ko có tính cộng đồng gì hết vậy người ta ko share thì thôi cậu cũng đâu có thể nói như vậy dc.
    đã nói share source đầy đủ 100% chỉ cần mày mò còn ko mày mò thì thôi chứ ăn ở ko bát người khác làm hả , no no no
    mà ko share thì thôi vào đây chém gió thêm gây cấn
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

HellsAngel ông này hay nè..... mà sao ko đưa link cho mọ người download cái sv của ông vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Mình có bao nhiêu show cho ae hết r` còn đâu.
    Code check pass lúc login, yêu cầu register tr'c khi login web, bỏ chức năng tự động create acc lúc login hay create bậy acc nếu login sai
    việt hóa tý giao diện, add item vào thương thành và add vào NPC bán đồ
    Cả tool download các file trong bộ resource để ae down file việt hóa từ server nhatkiem.vn
    với lại mấy cái linh tinh khác, mình biết cái j` mình đều quay clip và up cho ae hết rùi mà
    Mình cũng ko có VPS nào ngon để làm server cho ae test
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bboynam99's Avatar
    Thanks
    252

sry forum bị datbase error,tui bấm gửi 2 lần
    Lần sửa cuối bởi bboynam99, ngày 22-11-11 lúc 02:43 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bboynam99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bboynam99's Avatar
    Thanks
    252

Tình hình là cho ông già kết bái hiện menu kết bái rồi,mà ổng kêu chờ chứ không chịu chuyển map
    Ai biết thêm lệnh gì để ổng cho đi không
    Đúng là không biết code kiết gì,thiệt quá
    Bác hell ơi,cái code check login của bác làm gì 10 mấy MB vậy,cho tui xin mấy file cần thiết về tự ráp được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng bboynam99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên likenone's Avatar
    Thanks
    49

ko phải ích kỷ ở đây . Mình chỉ share cho nhưng ai tâm huyết thôi chứ mình ko thích ăn không ngồi hưởng .
    Khách viếng thăm hãy cùng likenone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên likenone's Avatar
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi Bull-Shit [Only registered and activated users can see links. ]
    người xưa có nói câu : nhiều thằng đã ngu ko chịu nhận là mình * & #* & #* & #* & # mà cứ hay thích tỏ vẻ hiểu biết ko sai tí nào
    tất cả các bản server share đều đầy đủ 100%
    mấy cái event như mấy pic trên chỉ cần thêm vài dòng trong msg\script\npc + chạy thêm 1 line là vào đc
    Code đều full hết rồi Resource là do rick leech từ sever ko có nâng hồn phách thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng likenone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

bạn cho mình YH! đc ko..............
    Khách viếng thăm hãy cùng kenken1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    297

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi bới nóng bớt đá xoáy nhau đi các bác ơi.... đấy cũng là chuyện bt thui mà
    Newbie thì ai cũng mún đi nhanh nhất để chạm đến mức "pro" trong khi các pro(er) thì giấu nghề
    Cũng dễ hiểu mà... những cái j` càng ít ng` biết thì cái đó càng có thể kiếm ra tiền (tất nhiên là phải có tác dụng riêng của nó)
    Nói đơn giản hơn, chẳng hạn bạn tìm ra cách mở lên lv 200 rùi đồ đạc lv 2xx, quái 2xx mở thêm bản đồ mới, thêm hệ thống chuyển sinh ... vv và vv, liệu bạn có ngay lập tức share ngay cho ae để cùng dev tiếp ko hay cặm cụi tiếp tục với team của mình? Bởi vì đấy là công sức bạn bỏ ra kiếm đ.c, đâu dễ j` vứt ko cho người khác, giống như kiểu đổ mồ hôi sôi nc mắt 1 tháng kiếm ra vài triệu bạc thì bị kẻ trộm thó mất thì .....
    Nói tóm lại mọi người nên đặt mình vào hoàn cảnh của đối phương tr'c khi nói lời cay đắng
    Newbie thì tốt nhất hãy cố gắng hơn nữa đi, đây ko phải là 1 project về game để dev thôi đâu, biết đâu sau này còn nhiều sever nữa hay hơn và bạn muốn dev hơn, lúc ý chẳng lẽ tặc lưỡi: "Biết thế hồi dev nhất kiếm mình bỏ thời gian tự học code thì có phải bây giờ ngon lành hơn rùi ko?" :-j
    Còn các pro thì cố gắng bắt tay với nhau, 1 cây làm chẳng nên non, en nờ cây chụm lại thì e vơ rét cũng nhích
    Bạn nói vậy quá chuẩn .Nhưng tớ thật sự nản .Từ ngày bỏ tiền ra mua server của khuê ,chọc ko biết bao nhiều lần cái server đó ra .Lỗi > Ghost >làm lại > lỗi nản vô cùng .Thế mới biết công sức Ae tìm tòi vất và thế nào ,Nhưng với Ae ko biết thì cố làm chỉ thành ra phá hoại .Thế lên mới mong Ae hiểu biết chia sẻ .Chỉ cần hướng dẫn làm thế này thế kia tôi tự làm nấy chứ ko cần thành quả của các bạn .Bởi đó là mồ hôi là chất xám của Ae cả .Ae có quyền bán ,cho những kẻ lười mà nhiều tiền . Ae đừng xúc phạm nhau .Ai sinh ra đều muốn khôn muốn biết tất .Nhưng con người như bàn tay năm ngón có ngón dài ngón ngắn làm sao có thể như nhau đc .Hay thông cảm điều đó và giúp nhau cùng tiến bộ đó mới ý nghĩa và tạo phúc cho bạn và xa hội
    Khách viếng thăm hãy cùng 6558503 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối