Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn - Trang 105
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 105 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 55 95 103 104 105 106 107 115 ... CuốiCuối
Kết quả 1,041 đến 1,050 của 1416
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn

thank IceDeviL bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể là con pet làm sao biết nó là của mình tại khi vào wb_eudemon toàn số là số mình hoa cả mắt luôn hi mong bạn giúp mình thank.
    Khách viếng thăm hãy cùng hashaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    172

mình đăng nhập thì màn hình đen xì...ai biết chỉ mình vs
    Khách viếng thăm hãy cùng tien320456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Trích dẫn Gửi bởi tien320456 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đăng nhập thì màn hình đen xì...ai biết chỉ mình vs
    tại bạn chưa config bjo vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php
    bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 là xong thôi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên GameZone
    Thanks
    172

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    tại bạn chưa config bjo vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php
    bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 là xong thôi
    vô ích thôi bạn à...mình đã xửa rồi mà nó cứ như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng tien320456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi hashaha [Only registered and activated users can see links. ]
    thank IceDeviL bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể là con pet làm sao biết nó là của mình tại khi vào wb_eudemon toàn số là số mình hoa cả mắt luôn hi mong bạn giúp mình thank.
    Bạn tìm theo id của mình ở cột owner_id nhé ... mà để tiện phân biệt thì bản chình tên con pet roài vào wb_eudemon tìm theo tên là đc ...
    Khách viếng thăm hãy cùng IceDeviL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    393

Trích dẫn Gửi bởi IceDeviL [Only registered and activated users can see links. ]
    Chình cường hóa đồ : wb_item mở cột addlev , giá trị 1 -> 10 .
    Ngộ tính pet : pet ở wb_eudemon ( giới hạn pet bắt + kì lân , pet thỏ , sói , gấu , rồng mở trứng hình như ko hỗ trợ ) cột understand tiện nói lun 2 giá trị còn lại ở 2 cột cuối cùng , fusion và intelligen .
    Hồn phách : wb_weaponsoul ( muốn tìm cái nào là của mình là cả vấn đề đấy , cách của mình là up nó đến 1 lv nào đó rồi tìm ở cột level , nếu trùng thì ... up lv típ ) cột mixlv là cấp hợp thành . nhưng mà có 1 cái ta ứ hiểu , type lúc đầu chỉ có 10 với 20 là 2 loại HP nội ngoại , thế mà cái HP của ta ép xong nó thành 22 , loại rì đây nhể
    wb_item mở cột addlev nhưng mà dùng để add đồ còn mình muốn sửa lại trực tiếp lun ấy giống hồn phách và thú nuôi ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Cái này bạn thử hỏi zin ấy , tớ vẫn chưa mò ra item còn lại trên người ở chỗ quái nào
    Tiện hỏi lun ai bít cái tỉ lệ ép đồ đổi ở đâu ko ... mò mãi chả đc ... Hic ...
    Khách viếng thăm hãy cùng IceDeviL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

sao khi mình đăng nhập xong thì nó cứ dừng ở 0 % mãu vậy? bạn nào biết chỉ rõ giùm mình . thanks nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng bekoidangyeu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Trích dẫn Gửi bởi bekoidangyeu [Only registered and activated users can see links. ]
    sao khi mình đăng nhập xong thì nó cứ dừng ở 0 % mãu vậy? bạn nào biết chỉ rõ giùm mình . thanks nhìu
    tại cậu chưa config sv thôi. cậu có thể quay lại trang 1 để hiểu. nếu ko dùng bản mở rộng của tớ đã config hết
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi zin1007, ngày 10-12-11 lúc 06:10 PM.

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    tại cậu chưa config sv thôi. cậu có thể quay lại trang 1 để hiểu. nếu ko dùng bản mở rộng của tớ đã config hết
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị y như vậy 0% mà dùng bản sv của zyn mình chạy trên win7
    Khách viếng thăm hãy cùng blackcatyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 105 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 55 95 103 104 105 106 107 115 ... CuốiCuối