Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn - Trang 104
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 104 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 54 94 102 103 104 105 106 114 ... CuốiCuối
Kết quả 1,031 đến 1,040 của 1416
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn

ai biết bỏ giới hạn 3h chỉ mình vs thank
    Khách viếng thăm hãy cùng hashaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn nào hướng dẫn dùng cho win7 đi. mình thích làm lắm nhưng mãi không cài được ( có thêm hình ảnh nữa thì càng tốt ná) thank mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng nuhonkibi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Trích dẫn Gửi bởi hashaha [Only registered and activated users can see links. ]
    ai biết bỏ giới hạn 3h chỉ mình vs thank
    cậu chỉnh time đồng hồ từ AM -> PM or ngược lại. nếu ko cậu vào :Navicat for MySQL => acc_db => account tìm fcm chỉnh từ O về 1 or ngc lại. cái này mình cũng ko nhớ là 0 hay 1 vì mình ít chơi game. nếu nó mặc định là 0 thì cậu thay vào 1 nhé
    Trích dẫn Gửi bởi nuhonkibi [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nào hướng dẫn dùng cho win7 đi. mình thích làm lắm nhưng mãi không cài được ( có thêm hình ảnh nữa thì càng tốt ná) thank mọi người
    đã có hướng dẫn trong box web game. bạn chịu khó tìm nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]

4. The Following 2 Users Say Thank You to zin1007 For This Useful Post:

boyganz (09-12-11), hashaha (09-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    393

Ai biết chỉnh số cường hóa trang bị + số ngộ tính của pet + cấp hợp thành của hỗn phách không [-O
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu chỉnh time đồng hồ từ AM -> PM or ngược lại. nếu ko cậu vào :Navicat for MySQL => acc_db => account tìm fcm chỉnh từ O về 1 or ngc lại. cái này mình cũng ko nhớ là 0 hay 1 vì mình ít chơi game. nếu nó mặc định là 0 thì cậu thay vào 1 nhé

đã có hướng dẫn trong box web game. bạn chịu khó tìm nhé
    mình làm theo nhưng vẫn chưa đc. hic hic
    Khách viếng thăm hãy cùng nuhonkibi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    172

Đăng nhập thì màn hình đen xì. . .ko chơi dc gì hjt à phát 0j . . .
    Khách viếng thăm hãy cùng tien320456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

thank zin mà zin ơi cho mình hỏi là muốn thêm điểm tiềm lực của pet mình chỉnh phần nào zin ha
    Khách viếng thăm hãy cùng hashaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

có ai biết chinh lv cho thợ dèn, làm da,thủ công ở đâu không chỉ giúp mình với
    mình đem cả từ điển ra dịch mà không được
    Khách viếng thăm hãy cùng tao_thoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

để tui up bản 1k gốc lên svn google và patch việt hoá swf của nhatkiem.com cho mấy bạn.. Tạm dùng nhá....
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi boyganz [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai biết chỉnh số cường hóa trang bị + số ngộ tính của pet + cấp hợp thành của hỗn phách không [-O
    Chình cường hóa đồ : wb_item mở cột addlev , giá trị 1 -> 10 .
    Ngộ tính pet : pet ở wb_eudemon ( giới hạn pet bắt + kì lân , pet thỏ , sói , gấu , rồng mở trứng hình như ko hỗ trợ ) cột understand tiện nói lun 2 giá trị còn lại ở 2 cột cuối cùng , fusion và intelligen .
    Hồn phách : wb_weaponsoul ( muốn tìm cái nào là của mình là cả vấn đề đấy , cách của mình là up nó đến 1 lv nào đó rồi tìm ở cột level , nếu trùng thì ... up lv típ ) cột mixlv là cấp hợp thành . nhưng mà có 1 cái ta ứ hiểu , type lúc đầu chỉ có 10 với 20 là 2 loại HP nội ngoại , thế mà cái HP của ta ép xong nó thành 22 , loại rì đây nhể
    Khách viếng thăm hãy cùng IceDeviL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến IceDeviL vì bài viết này !

hashaha (09-12-11)

Trang 104 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 54 94 102 103 104 105 106 114 ... CuốiCuối