Help! web FW Mr.Quy với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    5

Help! web FW Mr.Quy với

tình hình là mình cài ngon hết rồi nhừn từ khi chuyển web mới thì các tài khoãn cũ đăng ký bằng web 3.5a không có pas 2 cả câu hỏi bí mật cung không đc ai có cách nào tim đc pas 2 không hay ai có query tìm pas 2 không share mình với , còn 1 vấn đè nữa là mình chay sv ss6 mà ở mục quản lý lai gi Season 5 tìm mãi mà không thấy trong file index.php mục quản lý ,mấy cả tìm mãi không thấy file để đổi tile trang web sau đây là hình ảnh :
    bac nào hảo tâm vào giúp em phát

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi tinhyeu224, ngày 04-11-11 lúc 11:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhyeu224 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Help! web FW Mr.Quy với

Chán thế không có ai giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhyeu224 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I ♥ U Forever™ apple's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Trần Gian
    Thanks
    130

quanly/FW_Center.php

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    - : Y!M
    congtubot_01

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến apple vì bài viết này !

tinhyeu224 (05-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    5

Thank bác sao hôm qua e tìm mãi không ra chắc ngồi nhìu hoa mắt à tiện thể bác có cách nào tìm lại pas 2 hoặc query đổi pas 2 không em đổi web thừ 3.5a lên h nó báo lỗi không đúng pas2

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Vì câu trả lời bí mật không dùng mã MD5 nên bạn set hết các câu trả lời thành 1 từ nào đó rồi thông báo trên trang chủ cho Mem để đổi lại Pass2 là ok.
    Các chức năng web không phù hợp với nhiều phiên bản game nên bạn phải test trước khi sử dụng chứ sao lại chơi luôn như vậy. Những thiệt thòi về mất Item thì bạn giải quyết sao?
    Mình thấy vậy là vì bạn không tìm nổi cả những dòng chữ như: Season5 hay tiêu đề Web...
    Hơn nữa khi bạn vào bằng localhost thì trang quản lý ko bị khóa, còn mem chỉ cần khoảng 10' là bị khóa ko vào đc trang quản lý nữa.
    Chúc bạn thành công với web này.
    À quên là web này có HIV trong đó đấy, thấy nhiều người kêu rồi, sử dụng thẻ nạp qua yahoo chứ đừng cho lên web nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng luutrunhac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến luutrunhac vì bài viết này !

tinhyeu224 (06-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    5

Thank bạn nha! mình hiện tại vẫn đang ở chế độ thử nghiệm lên vừa tìm hiểu vừa thực hành thấy ji hay là vọc , còn mình hiên h đang cho mem chơi Free lên chưa nghi đến vẫn đề thẻ.Còn câu trả lời bí mật thì đã bị mã hóa lên mình mới bó tay

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

ẹc bạn run 1 query là đổi toàn bộ được mà

Ví dụ:

UPDATE MEMB_INFO
    SET fpas_answ = '0000'
    Như vậy là bạn đã đổi câu trả lời bí mật cho tất cả các tài khoản là 0000

Server mình đang dùng thì column câu trả lời bí mật là fpas_answ bạn xem lại trong MEMB_INFO xem nó là gì để đổi lại nếu ko run đc query này.
    Khách viếng thăm hãy cùng luutrunhac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!