[Release]MUWeb 0.7 viết hóa + MD5 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 61
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: MUWeb 0.7 viết hóa + MD5

@truongngan : web ko liên quan đến port, khi cài server web bạn để port gì thì khi forward bạn để port đó, thường là port 80 hoặc 80808. Bạn xem lại config web nhé.
    @mylove0707 bạn download đc ở đâu để mình up.
    Bạn nào có ý kiến để phát triển thêm thì góp ý để mình đưa thêm vào cho phong phú, còn vấn đề reset mất đồ mình ko biết code để kiểm tra, bác nào có code PHP để kiểm tra share mình. Có cái MUtoolz nhưng đọc khó hiểu quá, code lằng nhăng rắc rối, ko đúng như mình muốn.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn up ở Zshare cho mình đi ! thanks bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Link mới ở Zshare cho bạn
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

thanks bác toan2003 nhiều ! web này mình thấy rất cool !
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

My love và Toan03 oi ! cho mình hỏi vấn đề nàynhe ! mình cài xong sever chạy rất cool rồi , web 0.7 cũng cài chạy ok luôn .nhưng chạy ở LAN giờ mình muốn online mình vào modem config mở các cổng 80 cho http,44403 cho https, và các cồng của game và đăng ký tên miền dysdns.com xong xui rồi . nhưng mình bắt đầu thử bằng đường line khác thì không vô được trang web nhưng dùng lenh ping thì tới IP puplic cùa ISP . ngoài các cổng đóa còn mở cổng nào nữa không ? mong MyLove giúp đỡ :mail cua mìng là: [Only registered and activated users can see links. ] mobiphone:0989818538 .mình chờ sự giúp đỡ của bạn !
    Thân !
    Khách viếng thăm hãy cùng truongngan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Đánh dấu chấm hết cho web cho wweb này.
    Mọi người sang wweb tui shre oke. ( Mai sẽ shre data cho mọi phiên bản cần 1.02X) chạy hợp với web kia.

thử đi nè : [Only registered and activated users can see links. ]
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    0

@truongngan : bạn thử tìm trong diễn đàn cũ có bài viết của david hướng dẫn cách forward trên modem. Mình ko dùng modem nên ko biết, nhưng nhớ có đọc ở đâu là vào modem phần forward chọn ip trong mạng Lan mình muốn forward đến và port. Trong web bạn chỉnh ip là ip máy cài server web và cổng là cổng 80 hay 8080 khi bạn config web..
    @nmh_online mình đang chờ bạn share web, diễn đàn cũ thấy bạn nổi tiếng với web ASP, cũng muốn học asp nên chờ tham khảo xem.
    Lần sửa cuối bởi toan2003, ngày 21-03-07 lúc 04:07 AM.

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vdl_12c [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác có thể gửi cho em cái chương trình xampp-win32-1.5.2-installer này ko?Em ko có!Cám ơn nhìu!
    Sorry mình ko biết cách up, nếu ai biết thì hướng dẫn cho mình đi, mình sẽ up lên cho và ai biết trang nào úp dung lượng lớn đc thì mình sẽ up lên toàn bộ server và web mình đã chạy ok hết, chỉ cần chỉnh tất cả các IP thành IP máy of mình là có thể chạy được server và Web
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi nmh_online [Only registered and activated users can see links. ]
    Đánh dấu chấm hết cho web cho wweb này.
    Mọi người sang wweb tui shre oke. ( Mai sẽ shre data cho mọi phiên bản cần 1.02X) chạy hợp với web kia.

thử đi nè : [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn nói chuyện có tự tin đấy, nhưng chỉ thấy nói ko à mà ko thấy link down đâu hết..................botay.com
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn toan2003 ơi bạn úp lên wed khác đi chứ mạng của mình yếu lắm không down được đâu, bạn úp lên wed rapidshare.com đó hoặc megan cũng được. bạn giúp mình với ????
    Khách viếng thăm hãy cùng sinbat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [RELEASE] Cùng việt hóa Đắc Kỷ 1.3.6
    Bởi MAXSAI trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 09-04-15, 06:54 AM
  2. Những lời khuyên Không nên bỏ qua khi mua muweb
    Bởi vothailam trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 29-05-11, 07:12 AM
  3. vấn đề Muweb season 6
    Bởi vothailam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu