Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh) - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 281
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)

bác huuduyen làm được rồi đấy, đang chuẩn bị mở server kìa, nhưng lần này bác ấy ko share
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtu1007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

để minh chứng " Everything which was said is fake " đại ka Duyên đâu lên tiếng nào !
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Rất tiếc là hiện giờ chưa thể hướng dẫn được. Sau này có dịp sẽ hướng dẫn.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Ichigo Kurosaki's Avatar
    Thanks
    3

Sau này là bao giờ thế bạn?Mình cũng đang tập tành làm tlbb offline nên cũng không mấy quan tâm đến sự kiện này
    Khách viếng thăm hãy cùng Kurosaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Kurosaki [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau này là bao giờ thế bạn?Mình cũng đang tập tành làm tlbb offline nên cũng không mấy quan tâm đến sự kiện này
    Với bạn là không quan trọng vì bạn chưa từng hoặc rất ít chơi Thiên Long Bát Bộ của FPT. Nếu bạn đến vs game thông qua quảng cáo thỳ nó rất nhàm và chán. Bạn nên xem đầy đủ Phim Thiên Long Bát Bộ bản 2009 bạn sẽ thấy cái hay hấp dẫn của nó từ đó tạo động lực phát triển game này !
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Ichigo Kurosaki's Avatar
    Thanks
    3

Phim khác.Games khác.Nếu đem phim mà nói qua Games thì ra gì Vậy Games Hiệp Khách Giang Hồ.Có thấy lên Film đâu hay chỉ là có truyện tranh.
    Nói đi nói lại cũng chỉ 2 lần nói,người khác không hướng dẫn được chắc cũng phải có nguyên nhân.ví dụ vấn đề độc quyền chẳng hạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Kurosaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Kurosaki [Only registered and activated users can see links. ]
    Phim khác.Games khác.Nếu đem phim mà nói qua Games thì ra gì Vậy Games Hiệp Khách Giang Hồ.Có thấy lên Film đâu hay chỉ là có truyện tranh.
    Nói đi nói lại cũng chỉ 2 lần nói,người khác không hướng dẫn được chắc cũng phải có nguyên nhân.ví dụ vấn đề độc quyền chẳng hạn
    nghe cũng hợp lý đó cái đó trong đầu mình cũng đã nghĩ như thế nhưng nghe nói Rí Cù Dồ sắp share cái hướng dẫn đó đợi đi.
    Mà clbgamesvn.net là 4rum của ai mà na ná 4rum ta thế nhỉ mà trông nó còn đẹp hơn cơ. ĐẠI KA David xem sao fix lại cái 4rum như lúc trước khi bị DDOS là ok rồi

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Tốt nhất anh em cứ thử với khả năng của mình xem sao ... Không biết làm chỗ nào thì reply trên này lỗi chỗ đó, chứ không nên xin share all.
    Nâng cao kiến thức với, chứ nếu mà mở chơi off dùng bản cũ, còn đem lên online ít nhất cũng có kiến thức lập trình . Không nên ỷ lại người khác, và chờ share ...
    Mình cũng đang cố gắng đây ...
    Không có gì là không thể

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi rikudo [Only registered and activated users can see links. ]
    Tốt nhất anh em cứ thử với khả năng của mình xem sao ... Không biết làm chỗ nào thì reply trên này lỗi chỗ đó, chứ không nên xin share all.
    Nâng cao kiến thức với, chứ nếu mà mở chơi off dùng bản cũ, còn đem lên online ít nhất cũng có kiến thức lập trình . Không nên ỷ lại người khác, và chờ share ...
    Mình cũng đang cố gắng đây ...
    em đã thử rồi. Khi chạy sever = lệnh ./tlbb.sh thì ngon lành không báo lỗi gì. Nhưng đăng nhập vào game thì : " Đang kết nối với máy chủ 1 lúc rồi Xin kiểm tra lại đường truyền " Đã sửa IP ở trong Server/Config. Nhưng làm đủ thứ kiểu cũng bị vậy. Mong anh HD or ai biết chỉ giáo dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng dauchanhp306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

và khi start bằng từng lệnh sẽ thấy một lỗi không nhớ lắm quên rồi đại khái là ở cái Billings đó Mà bây giờ Hoàng mới học lập trình nên để nâng cao khả năng chắc tầm 5 năm sau lúc đó TLBB đã trở thành lãng quên. Rí Cù Dồ nói thế cũng đúng thôi nhưng mình đã cố hết sức cũng vẫn không xong đc nên đành bó tay chịu trói

Trang 10 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cài đặt Server Thiên Long Bát Bộ
    Bởi giaochu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 13-06-12, 07:22 AM
  2. Ai có Server Thiên Long + võ lâm 2
    Bởi anhvu6 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-08-11, 08:55 PM
  3. Server thiên long v1106 và v2011
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-04-11, 06:35 PM
  4. Có Server offlinene Thiên Long Bát Bộ chưa nhỉ?
    Bởi SmileAngel trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-09-08, 05:46 AM