S2 fix chưởng rồng và có Wing3 đây - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 69
    ★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Ðề: S2 fix chuong rong va co Wing3 day

Thank Van_Bom .nói thật mình chỉ thích cái effect skill 65k vẫn xoay rồng được .chứ mình chẳng yêu thích gì cái ss2 này ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Để hè năm sau làm MU "China" này luôn
    Chứ antihack không đỡ nổi.

Đừng ai mang ý định kinh doanh MU "khó" nhờ VB "ló" cái server này.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

bạn ơi.bản này có run dk trên win 2k3 and 2k8 k
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

bản này tớ chỉ test trên win xp sp2 thôi, tớ chưa test trên các win khác, 1 vài lỗi linh tinh như là wing3 bỏ ra rồi ko mang lại được đó là do file item.bmd thôi mà, với lại file itemkor.txt trong server mà, mấy cái đó các bạn có thể tự fix được,

ngoài ra bản này tớ bỏ mấy cái dataserver rồi là ranking rồi là eventserver đi để sài Edataserver cho nhẹ, chú ý là chỉ tạm thời để cho các bạn test thôi, khi nào hoàn thiện thật sự sẽ có hàng full,

gửi tới LHB, bản của anh cuonglee ef ngọc Cre ra box đó là anh ta dùng hàm cre item trong c++ chứ thực chất GS gốc nó ko có, tớ đang nghiêm kíu cái GS gốc này, nó rất hay đó, tuy nhiên khi nào tớ học xong C++, tớ sẽ add lệnh và opition cho nó, ngoài ra còn làm thêm 1 vài cái linh tinh nữa, các bạn cứ test tạm server này đi, sau này tớ sẽ fix full lỗi luôn, à quên bản này chưa có tính năng quay ra wing3 đâu, tạm thời thì wing3 có khoẻ hơn wing2 rồi, và có thể move như wing2, nó cũng đẹp hơn nữa, tớ thấy vậy là hay rồi..^^

xin cám ơn các bạn, còn vụ web thì có từ nâu rồi, nhưng tớ chưa up được tại vì usb bị hỏng, à bạn nào test rồi thì cho 1 vài bức ảnh hoặc video gì đó lên cho sống động nào
    Lần sửa cuối bởi Van_Bom, ngày 23-09-11 lúc 08:27 PM.
    Đã già yếu và bệnh tật

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

enternal1603 (23-09-11)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Cũng có cái Server Full Season 2 với lại vọc vạch thêm một vài cái Season 3, cơ mà Bờm shared rồi nên thôi Bản của Des có lẽ đi xa hơn Bờm chút xíu, hehe Cũng lâu rồi chưa làm lại Mu nữa, giờ chẳng nhớ gì ráo
    Lần sửa cuối bởi Destruct, ngày 24-09-11 lúc 02:13 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Destruct vì bài viết này !

Van_Bom (24-09-11)

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng có cái Server Full Season 2 với lại vọc vạch thêm một vài cái Season 3, cơ mà Bờm shared rồi nên thôi Bản của Des có lẽ đi xa hơn Bờm chút xíu, hehe Cũng lâu rồi chưa làm lại Mu nữa, giờ chẳng nhớ gì ráo
    Share cho a e dùng đi bác
    mỗi SV 1 cái khác mà
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi o0ohaohoao0o [Only registered and activated users can see links. ]
    Share cho a e dùng đi bác
    mỗi SV 1 cái khác mà
    Tớ nghe bác Des pr hoài mà sao chẳng thấy bài nào nhỉ
    @VanBom: ông chỉnh quay ma đc như vậy từ main hay GS ? Bật mí cái này thui T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Hehe, không tranh phần của Bờm đâu! Bờm đang phát triển mà, test của Bờm để giúp Bờm hoàn thiện sản phẩm chứ, để bạn ý vui vui còn viết Guide cho ta học hỏi nữa chứ

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Destruct vì bài viết này !

Van_Bom (24-09-11)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

vụ fix chưởng rồng này nằm ở packet, cho nên là guide rất khó, hiện tại là bọn nước ngoài nó làm được từ nâu rồi, tớ vẫn không ngừng học hỏi, pro Des à, từ ngày tớ vào diễn đàn tớ vẫn rất ái mộ Des, pro Des nên save bản kia hoặc là cho anh em ít thông tin nào đó để tham khảo chứ,....

tớ lại chỉ thích mò mấy cái linh tinh trong mu, nó hay thật đó, sắp tới mò cái vụ cầm 2 vũ khí ở trên người thì nó hiện ra cả 2...he he...cái này ở ver mới thì wz nó code sẵn rồi nhưng ver cũ thì ko có..
    Đã già yếu và bệnh tật

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    vụ fix chưởng rồng này nằm ở packet, cho nên là guide rất khó, hiện tại là bọn nước ngoài nó làm được từ nâu rồi, tớ vẫn không ngừng học hỏi, pro Des à, từ ngày tớ vào diễn đàn tớ vẫn rất ái mộ Des, pro Des nên save bản kia hoặc là cho anh em ít thông tin nào đó để tham khảo chứ,....

tớ lại chỉ thích mò mấy cái linh tinh trong mu, nó hay thật đó, sắp tới mò cái vụ cầm 2 vũ khí ở trên người thì nó hiện ra cả 2...he he...cái này ở ver mới thì wz nó code sẵn rồi nhưng ver cũ thì ko có..
    Bờm có cần vụ hiện hai vũ khí không? Des quăng cái DLL lên coi mà ngâm cứu nè

14. The Following 2 Users Say Thank You to Destruct For This Useful Post:

enternal1603 (25-09-11), Van_Bom (25-09-11)

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao add botpet xương rong và mini wing vao shop
    Bởi xom2p trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 25-08-10, 08:06 PM
  2. Ai có code sach rong voi ngọc bless và soul của sever SCFMT hok
    Bởi Mr:nH4m trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-08-10, 08:16 PM
  3. Cần giúp fix lỗi đeo WING3
    Bởi sieucuoivnn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu