Tuyển mem việt hóa Chiến Quốc Offline đợt 2 đây !! cần gấp !!!!!! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Moderator
    Thanks
    2

Ðề: Tuyển mem việt hóa Chiến Quốc Offline đợt 2 đây !! cần gấp !!

Trích dẫn Gửi bởi changbluetooth [Only registered and activated users can see links. ]
    Hì bạn trungviet mới vào team mà đã lập được nhiều công lớn. Rất hâm mộ, cho hỏi bạn học lớp mấy vậy cũng như là trình độ lập trình của bạn luôn.
    Nhân tiện cho hỏi bạn đã sửa được các lỗi mà team lúc trước 0 sửa được chưa như là: vũ khí 0 phát sáng khi qua map, 0 có pass, nhiều lắm mà tự nhiên mình quên rồi, bạn vh danh hiệu chỉ được có 80% thôi à, ở nhà mình đang có file vh danh hiệu 100% đây, nhưng mỗi tuần chỉ đi chơi được có 1 lần nên chắc là phải đợi đến tuần sau mới up lên được quá.
    Thằng em của mình nó còn phát hiện ra chỉ số khi bận đồ tím như trong online như: bận 3 món thì cộng gì đấy rồi bận 4 món thì cộng thêm gì đó nữa mình chỉ nhớ sơ sơ là những file qui định dòng ẩn đồ tím là suit....hi vọng sẽ có ít cho team vh, bây giờ mình giải nghệ rồi nên cũng 0 giúp được gì hơn. Thân
    Trình độ lập trình vừa đủ xài thôi, chủ yếu là mày mò mà ra
    Còn cái vụ vũ khí phát sáng thì nằm trong file inh\user\user.c. Vấn đề nằm ở chỗ code không đồng bộ hóa, nó chỉ load giáp và vũ khí thôi, ko load hiệu ứng vũ khí và phi phong
    Pass để đăng nhập thì theo như code chỉ cần cofig lại ip trong server từ thử nghiệm thành online chắc sẽ có
    Danh hiệu mình việt hóa 80% là khá rồi, của bạn chỉ có 50% thôi, còn sys\user\rank.c nữa
    quy định thuộc tính item suit của saigontel là chỉ số tăng gấp đôi từ từ
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ringta1234's Avatar
    Thanks
    37

Sever demo có khác ,lắm lỗi thật
    Khách viếng thăm hãy cùng ringta1234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ringta1234 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever demo có khác ,lắm lỗi thật
    Có bản test rồi đó bạn, ít bug hơn bản demo

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi trungviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng chỉ lớp 12 thôi, trình độ lập trình cũng đủ xài thôi, chủ yếu là mày mò mà ra
    Còn cái vụ vũ khí phát sáng thì nằm trong file inh\user\user.c. Vấn đề nằm ở chỗ code không đồng bộ hóa, nó chỉ load giáp và vũ khí thôi, ko load hiệu ứng vũ khí và phi phong
    Pass để đăng nhập thì theo như code chỉ cần cofig lại ip trong server từ thử nghiệm thành online chắc sẽ có
    Danh hiệu mình việt hóa 80% là khá rồi, của bạn chỉ có 50% thôi, còn sys\user\rank.c nữa
    quy định thuộc tính item suit của saigontel là chỉ số tăng gấp đôi từ từ
    Cái mà bạn đang dùng chỉ là cũ thôi chứ bây giờ mình đã vh danh hiệu 100% rồi, hôm nay đi học thêm về sớm đc 1 tí nên mình cũng tranh thủ vào pm vài câu, tiếc là 0 có đem vh danh hiều rồi.
    Năm nay lớp 12 mình học bù đầu bù cổ sau bạn có nhiều thời gian làm game vậy, có cách học nào hay 0 chỉ cho tui với nha. Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng changbluetooth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi changbluetooth [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái mà bạn đang dùng chỉ là cũ thôi chứ bây giờ mình đã vh danh hiệu 100% rồi, hôm nay đi học thêm về sớm đc 1 tí nên mình cũng tranh thủ vào pm vài câu, tiếc là 0 có đem vh danh hiều rồi.
    Năm nay lớp 12 mình học bù đầu bù cổ sau bạn có nhiều thời gian làm game vậy, có cách học nào hay 0 chỉ cho tui với nha. Thân
    Thì học nhìu, tui học muốn khùng lun đấy chứ, nhưng dạo này bài ít, nên có một ít thời gian, rãnh thì làm 1 chút, mò từ từ nên biết, mình học bằng cách mày mò mà ra thôi

––––•(-• (PHỤNG) •-)•–––– Minh Phụng's Avatar
    Thanks
    6

sao anh em toàn 12 ko thế này tớ cũng 12, cuối năm anh em định thi trường j thế

Moderator
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi |͇̿S͇̿|un [Only registered and activated users can see links. ]
    sao anh em toàn 12 ko thế này tớ cũng 12, cuối năm anh em định thi trường j thế
    Kinh tế , thế ông tính thi trường gì, nghe nói trường y đang đắt giá lắm đấy

Thành Viên
    Thanks
    6

Nhờ mình đã tìm ra cách chỉnh ngoại trang trong client nên việc suy luận ra id fasion cũng 0 có gì là khó khăn cả.
    Mấy bạn download cái này về:[Only registered and activated users can see links. ]
    File txt này ghi đầy đủ về file để chỉnh thư mục char trong client
    Bây giờ mấy bạn chỉ việc suy ra thôi (làm biếng suy quá)
    Ví dụ nè:
    file "b0052 la ao am mua dong" thì các bạn hãy đem số 0052, đổi số 52 lên trên rồi + thêm 00 nữa, KQ là id fasion của "ao am mua dong" là 520000
    đó chỉ là cách lấy id của đồ nam, nhưng đồ nữ thì khác vd: "b1051 la ao mua he mau do" thì các bạn lấy số 51 đem lên trên rồi cộng thêm số 0, ta sẽ được 51010
    sau đó ta lại cộng thêm 1 số 0 nữa thì sẽ ra id của nữ KQ: 510100.
    Chân thành xin lỗi về sự bất tiện này, mình đã hướng dẫn cách lấy id fasion, vậy còn picid thì trungviet lo vậy. Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng changbluetooth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Quên nữa là khi đổi ngoại trang thì sẽ bị mất tóc trungviet fix luôn nha, làm ơn làm cái avarta nhanh lên mình muốn vào 4rum CQ chém quá, nhưng nếu y nguyên thì sẽ bị lộ cái avarta. Nhanh lên nha

Thành Viên ringta1234's Avatar
    Thanks
    37

Nói thế này cho dễ hiểu này, lấy 2 số cuối + số giới tính( nam là 00, nữ là 01) + đuôi 00
    OK
    Khách viếng thăm hãy cùng ringta1234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chính thức thành lập Chiến Quốc Team - tuyển mem tham gia
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 410
    Bài viết cuối: 21-09-11, 06:54 PM
  2. Elf k có dòng sát thương tuyệt chiêu ?????????????????
    Bởi gaconbk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-05-11, 04:37 AM

Tag của Chủ đề này