Tiếng Nói Game Thủ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    0

Tiếng Nói Game Thủ

Mình được biết đây là nơi quy tụ nhiều người làm Mu online
    Mình chơi Mu nhiều, Nhưng thấy trong vòng 2 năm trở lại đây các dân mới làm mu,open mu ko chất lượng gì cả.
    3> 4 ngày đóng cửa, Thu tiền web shop xong mất tích.
    Các Pro nào làm mu thì nên lưu ý dùm.
    Mình cũng ko lầm thì Mu online minh chơi. chắc suất từ 1 hay 2 người học hỏi làm mu từ đây.
    Dạy làm thì nhiều.mà chất lượng đạo đức thì ko có.Làm Mu chỉ thêm nhục mặt
    Khách viếng thăm hãy cùng hugo123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to hugo123 For This Useful Post:

Destruct (04-09-11), DieuNinh (05-09-11), thanhnhan25 (05-09-11), YeuVo_ThuongCon (04-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    60

Ðề: Tiếng Nói Game Thủ

Không như bạn nói đâu cũng tùy người thui có thể 1 số người xài server kém chất lượng bị die hay có thể cũng chịu ảnh hưởng của sự phá game nên buộc phải đóng như mình đây bị tấn công mà vẫn mở tang hoang cho member đua top. Bạn phải nói tùy thuộc vào người chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng kunyeudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên shad0w.hunter's Avatar
    Thanks
    0

Thực tế là đã hình thành "công nghệ" làm MU rồi ... khi đã config server ngon lành & web tốt thì cứ thuê VPS mở nhiều MU liên tục để thu lợi bằng nhiều hình thức khuyến mãi nạp thẻ, đua top .... do game đc config ở mức độ dễ nên người chơi cũng sẽ chán sau 1 thời gian ngắn. Một số người có "lương tâm" chút thì đợi hết người chơi mới đóng server, một số khác thì cứ đóng sau 1 thời gian. Nhiều trường hợp ko đóng ko đc do VPS & host thuê bằng CC chùa nên sẽ die sau 1 thời gian ngắn ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng shad0w.hunter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến shad0w.hunter vì bài viết này !

DieuNinh (05-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    60

Bác thì nói rất là chí lí. Mu mình nó hack vpoint hack point quá mà không tài nào ngăn chặn được hỏi nhiều thằng hack thì nó nói dùng trang quản lý ở server khác mà sao kết nối được mà hỏi mọi ng` thì vẫn chưa có giải đáp nên hơi bùn vì ae ham đua top quá nên không đóng cửa.
    Khách viếng thăm hãy cùng kunyeudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kunyeudung vì bài viết này !

DieuNinh (05-09-11)

Thành Viên shad0w.hunter's Avatar
    Thanks
    0

FW web đc chia ra 2 phần, 1 phần đặt ở host & 1 phần ở server / vps. Phần ở VPS thì bắt buộc là phải deny from all & allow from ip của host thôi, nếu không thì người khác dùng trang quản lý khác connect vào là đúng rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng shad0w.hunter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

theo mình nghĩ không có member nào hiện tại ngốc đến nỗi nạp tiền mua item những MU lạ mặt hoặc mới mở
    Khóa đề tài.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Tag của Chủ đề này