Sax sao thế này quái gì kì vậy ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    31

Icon9 Sax sao thế này quái gì kì vậy ???

[Only registered and activated users can see links. ]
    Huhu em lên train mà nó vậy rùi không có cột sao train skill đây ai bik chỉ giúp em
    Khách viếng thăm hãy cùng minhlathangnao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Ðề: Sax sao thế này quái gì kì vậy ???

Trích dẫn Gửi bởi minhlathangnao [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Huhu em lên train mà nó vậy rùi không có cột sao train skill đây ai bik chỉ giúp em
    Chưa chèn patch update lần 3 vào client
    Mệt với mấy câu hỏi cứ hỏi đi hỏi lại
    STRONGEST MAN

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Edward_Newgate vì bài viết này !

minhlathangnao (31-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi mastergame95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa chèn patch update lần 3 vào client
    Mệt với mấy câu hỏi cứ hỏi đi hỏi lại
    Anh nói vậy làm em ko dám hỏi nữa lun á
    Khách viếng thăm hãy cùng minhlathangnao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Bạn down bản update 0.3 (lần 3):

" trích từ bài của jxvietnam"

Update TSBD 0.3 lần 3 (bản update cuối cùng)

Linkdown : [Only registered and activated users can see links. ]

Giải nén file này có 2 thư mục là server và client
    + Copy tất cả những gì có trong thư mục server vào trong server(TSBD3.0) của bạn.
    + Copy tất cả những gì có trong thư mục client vào trong client(PatchVip) của bạn. "

Rồi thực hiện như hướng dãn trên nha..
    Khách viếng thăm hãy cùng bigsad011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

ban cos Thể làm như mấy bác nói trên hoặc có thể tự sửa lại như sau:
    --bạn mở file NPCS trong settings và tìm đến chỗ có tên cọc gỗ bao cát và mộc nhân...--->tiến hành sửa..( chỉnh lại lượng máu , loại NPC như ani067 hay enemy006 hay passerby001 (hình ảnh NPC )......nói chung nhiều thứ lắm...đây là mình bày cách cho bạn tự làm nghich nếu muốn có thể đọc thêm hướng dẫn về Res và bài về cách chỉnh máu boss để đánh được có trong các ebooks.....còn cách nhanh nhất vẫn là làm theo cách của các bạn nói ở trên
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi hienquan [Only registered and activated users can see links. ]
    ban cos Thể làm như mấy bác nói trên hoặc có thể tự sửa lại như sau:
    --bạn mở file NPCS trong settings và tìm đến chỗ có tên cọc gỗ bao cát và mộc nhân...--->tiến hành sửa..( chỉnh lại lượng máu , loại NPC như ani067 hay enemy006 hay passerby001 (hình ảnh NPC )......nói chung nhiều thứ lắm...đây là mình bày cách cho bạn tự làm nghich nếu muốn có thể đọc thêm hướng dẫn về Res và bài về cách chỉnh máu boss để đánh được có trong các ebooks.....còn cách nhanh nhất vẫn là làm theo cách của các bạn nói ở trên
    lỗi trên là do chưa copy npcs.txt của updatev3 vào server và client nên mới vậy => lấy đâu ra bao cát, cột gỗ mà chỉnh máu, hình ảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Tag của Chủ đề này