Lỗi thay skin Items thì khi chơi khoảng 30 phút là bị dis game !!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    58

Lỗi thay skin Items thì khi chơi khoảng 30 phút là bị dis game !!

Mình đang dùng bản MU SFC SS6 10.07.65. Tại muốn làm cho phong phú MU của mình,nên mình đã tìm 1 số skin thay thế. Tiếc là khi thay skin xong thì lúc chơi game bị dis sau khoảng 30 phút cắm chuột. Và lạ nữa có 1 số Item khi thay skin khác thay thế thì ko load đc game. Ai biết fix lỗi này thì chỉ giúp mình với nhé ! thanks nhìu !
    Khách viếng thăm hãy cùng enternal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Ðề: Lỗi thay skin Items thì khi chơi khoảng 30 phút là bị dis gam

Bạn chú ý tích "1" cho ignore speed hack ở commonserver.cfg, vì server test tốc độ agi ai cao thì dễ bị dis
    Thứ 2, là do bạn chỉnh sửa sai sót gì trong Server
    Vì skin game thuộc về client, nếu thay thế skin sai hoặc skin lỗi thì chỉ có 2 hiện tượng:
    1/ chưa vào server đã dis (báo lỗi...)
    2/ move 1 số map sẽ bị văng.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến godhoang vì bài viết này !

enternal (07-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    58

Ðề: Lỗi thay skin Items thì khi chơi khoảng 30 phút là bị dis gam

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chú ý tích "1" cho ignore speed hack ở commonserver.cfg, vì server test tốc độ agi ai cao thì dễ bị dis
    Thứ 2, là do bạn chỉnh sửa sai sót gì trong Server
    Vì skin game thuộc về client, nếu thay thế skin sai hoặc skin lỗi thì chỉ có 2 hiện tượng:
    1/ chưa vào server đã dis (báo lỗi...)
    2/ move 1 số map sẽ bị văng.
    Đúng như bác nói ,em bị dính mấy lỗi kia. Skin lỗi thì chưa vào server đã bị dis là hiển nhiên rồi. Nhưng còn lỗi move qua 1 số map nó bị văng và nhân vật đó ko thể vào lại đc nữa. Trừ khi ra ngoài wed dùng chức năng warp. Về server thì ngoài chuyện chỉnh sửa 1 số chức năng như tỷ lệ rớt đồ,tỷ lệ quay máy chaos.thời gian tham gia các sự kiện và sửa lv item 380lv về 1 lv thì em cũng ko có sửa gì khác liên quan đến cái file hệ thống.
    Bác có thể chia sẻ 1 số kinh nghiệm khắc phục 1 số lỗi skin mà bác từng gặp phải đc ko ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng enternal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. cho hỏi cách chuyển thông tin tài khoản và items
    Bởi chubelonton trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-07-10, 07:40 PM
  2. [Guide] Hướng dẫn mở khoá Items +15 và Options +28 với GS 0.97
    Bởi Destruct trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-12-09, 04:45 PM

Tag của Chủ đề này