mua domain - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: mua domain

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: mua domain

Lúc đầu mình cũng không nghĩ tới vụ ban. Chỉ là tin tưởng các mod của CLBGames nên report lại để tùy các mod - admin xử lý thôi. Người mới mà ban búa xua thì mất hình ảnh lắm.

Thấy hai bạn nói về vụ mình có thể ban hay không nên cũng mò mẫm thử. Kết luận một câu là mình vẫn có quyền ban user nhưng chắc sẽ ít sử dụng chức năng này, đặc biệt là nếu có ban chắc chỉ trong box của mình.
    Khách viếng thăm hãy cùng Blue Flame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: mua domain

Hỏi thật ông BF chứ ông đã bán dc cái VPS hay cái Hosting nào cho mem clb chưa?

Tôi nghĩ ông chắc chỉ 25 tuổi trở lại, trình sale con xanh và non lắm, ko ai đi kinh doanh kiểu kiểu ông cả.

Nếu Service của ông tốt thì để người dùng thoải mái đánh giá, chơi xanh chín, cạnh tranh sòng phẳng luôn, nói nôm na "Hữu xạ tự nhiên hương" ấy.

Còn Mr One cấm người ta bàn về hosting và VPS ở đây thì người ta đi chỗ khác, giờ diễn đàn về "Hostingtalk" nhiều như lợn con. Ông Mr Oăn mất mem, ông Bờ lu thì mất cơ hội để khẳng định mình là Năm bờ Oăn trong đám ba quân.

Ông đua xe 1 mình thì định "vượt qua chính mình" à
    Lần sửa cuối bởi sieungusieudot, ngày 26-07-11 lúc 01:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sieungusieudot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Cần hỏi về VPS và domain
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 24-12-11, 11:32 AM
  2. hỏi về domain..........
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-04-11, 01:01 PM
  3. cho mình hỏi về domain 1 chút nha!
    Bởi chubelonton trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu