Source full gunny - Trang 113
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 113 của 121 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 63 103 111 112 113 114 115 ... CuốiCuối
Kết quả 1,121 đến 1,130 của 1207

Chủ đề: Source full gunny

Thành Viên bnoifet's Avatar
    Đang ở
    You Again
    Thanks
    10

Ðề: Source full gunny

- thank for shareing .......................
    Khách viếng thăm hãy cùng bnoifet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi modbibi [Only registered and activated users can see links. ]
    đây nè...đây là file config của mình...các bác cứ ngâm cứu ...bắt đầu thấy nản nản....[Only registered and activated users can see links. ]
    Thank bác đã share . Em còn cái lỗi này , down bản built của bác trên đây về chạy nhưng bị cái lỗi như hình

[Only registered and activated users can see links. ]

Cái lỗi đỏ với cái lỗi khi đăng nhập ko vào dc, bác đã làm qua bước đăng nhập vui lòng chỉ em chỗ này.
    Khách viếng thăm hãy cùng vunhutien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Hình như trong project cần cài thêm 1 cái flashpolicyservice là 1 loại service trong services.msc
    Lần sửa cuối bởi kelalung, ngày 29-07-11 lúc 11:10 AM.
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    6

Chủ pic cho hỏi bản này là bản mấy chấm vậy. Chứ mình có 1 cách này rất hay nếu bạn nào bị lỗi file nào thì cứ lấy file trên server của zing (nhưng phải trùng phiên bản) cài plugin DataTemp cho firefox sẽ thấy các link file của zing và down về, hôm nọ mình tính hack gunny nên down về ngâm cứu 1 đống file (bản 2.6)
    Khách viếng thăm hãy cùng connhagiau89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

bản này 2.0 bạn ơi mà có down thì cũng làm ji có file chạy sv của nó mất công............................................. .....................
    Khách viếng thăm hãy cùng zZK3yL0v3Zz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

mà hình như là ở nước ngoài có 1 server gunny bản 2.0 thì phải @@
    Khách viếng thăm hãy cùng cogiakk68 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi connhagiau89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chủ pic cho hỏi bản này là bản mấy chấm vậy. Chứ mình có 1 cách này rất hay nếu bạn nào bị lỗi file nào thì cứ lấy file trên server của zing (nhưng phải trùng phiên bản) cài plugin DataTemp cho firefox sẽ thấy các link file của zing và down về, hôm nọ mình tính hack gunny nên down về ngâm cứu 1 đống file (bản 2.6)
    Nếu như bạn nói thì có 1 ông cài dc gunny 2.0 oy down về thì dc luôn ak [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng c4uminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi kelalung [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như trong project cần cài thêm 1 cái flashpolicyservice là 1 loại service trong services.msc
    flash policy service của bác đây
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Method: Start - Run-cmd-OK -
    1) Cd C: \ WINDOWS \ Microsoft.NET \ Framework64 \ v2.0.50727 \
    2) installutil.exe D: \ dandantang \ FlashPolicyService \ FlashPolicyServic e.exe
    3) Open FlashPolicy Services (Start - Settings - Control Panel - Administrative Tools - Services - Select (FlashPolicyService) set the startup type to "Automatic" and start the service.
    Khách viếng thăm hãy cùng MuVietGroup xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MuVietGroup vì bài viết này !

nidobeam (30-07-11)

Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

MuVietGroup cho mình hỏi cái port của Center.Sevice là nhiu thế 2900 hay 9200
    Yeubxa comback [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi btbaotrung90 [Only registered and activated users can see links. ]
    MuVietGroup cho mình hỏi cái port của Center.Sevice là nhiu thế 2900 hay 9200
    cái này bạn coi trong file config của center server nhé
    p/s : những cái mình share cho bạn vui lòng đừng public lên đây ( nếu ko cần thiết)
    Khách viếng thăm hãy cùng MuVietGroup xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MuVietGroup vì bài viết này !

luckypham (29-07-11)

Trang 113 của 121 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 63 103 111 112 113 114 115 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin source game Gunny
    Bởi sanelsad trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 02-09-11, 01:25 PM
  2. cần xin link gunny hay chỉ cách để cài gunny off or online
    Bởi phieubat297 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:58 PM
  3. Source Không Full
    Bởi thanh159 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-06-11, 06:32 PM

Tag của Chủ đề này