Ai giúp e về cái Hamachi với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon14 Ai giúp e về cái Hamachi với

Sau khi cài đặt xong e thay đổi địa chỉ ip trong severlist của client nhưng khi bắt đầu vào game thì nó thông báo kết nối thất bại ai giúp e với
    Khách viếng thăm hãy cùng suts2em1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Ai giúp e về cái Hamachi với

Thêm cái hình mọi người giúp tui với
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng suts2em1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    187

truoc tien xin loi vi may viet co da^'u ko dc. Bay gio ban muon choi wa hamachi thi` ban phai? coi dia chi? IP hamachj cua ban la bao nhiu nhu hi`nh tren thi` dia chi IP hamachj cua ban la 5.200.... ban vao server doi tat ca IP trong bishop...( gi nua do minh ko nho nhung ban thuong doi IP chac ban biet ) thanh IP hamachj .roi vao client serverlish doi thanh IP hamachj lun 5.200.... con may ban cua ban muon vao choi thi kiu dang nhap vao pho`ng hamachj cua ban. roi vao client serverlish doi IP thanh IP hamachi cua ban 5.200.... la oke . CHUC BAN THANH CONG than
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi concabach [Only registered and activated users can see links. ]
    truoc tien xin loi vi may viet co da^'u ko dc. Bay gio ban muon choi wa hamachi thi` ban phai? coi dia chi? IP hamachj cua ban la bao nhiu nhu hi`nh tren thi` dia chi IP hamachj cua ban la 5.200.... ban vao server doi tat ca IP trong bishop...( gi nua do minh ko nho nhung ban thuong doi IP chac ban biet ) thanh IP hamachj .roi vao client serverlish doi thanh IP hamachj lun 5.200.... con may ban cua ban muon vao choi thi kiu dang nhap vao pho`ng hamachj cua ban. roi vao client serverlish doi IP thanh IP hamachi cua ban 5.200.... la oke . CHUC BAN THANH CONG than

Mình làm như thế rồi nhưng khi thay ip vào bishop , database ... trong sever thì khi chạy sever đến chỗ bishop nhập id va pas nó bị đứng luôn không thể làm gì được
    Lần sửa cuối bởi suts2em1102, ngày 27-06-11 lúc 09:40 PM.

Thành Viên
    Thanks
    187

bạn mở mấy mạng như thế nào vậy bạn chỉ nên mở cark mạng internet của bạn và hamachi thôi còn lại tắt hết nhé thân. chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kingxlag's Avatar
    Đang ở
    ....
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi suts2em1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thêm cái hình mọi người giúp tui với
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    Sữa IP là sữa tất tần tật những gì có chứa IP= Trong sv bạn chỉ dùng hamachi mà ko sữa lại các IP thì sao mà connect. Bạn sai ở chỗ nào. IP còn là 192.168.1.2 ở các mục quan trọng nhất của sv.
    Khách viếng thăm hãy cùng kingxlag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Ai cho em hỏi về Au hamachi với
    Bởi nobita299 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-09-10, 10:59 PM
  2. Au hamachi !!!!!!
    Bởi nobita299 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-08-10, 09:10 AM
  3. ai giúp em về hamachi với
    Bởi nhoxpk2707 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3