Mình muốn tạo 1 server để 30 bạn cùng chơi thì ntn ạh - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên kingxlag's Avatar
    Đang ở
    ....
    Thanks
    1

Ðề: Mình muốn tạo 1 server để 30 bạn cùng chơi thì ntn ạh

Trích dẫn Gửi bởi keraotinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Như trên tiêu đề

Cách đây cấp 3 mình có 1 bang hội , chơi phiên bản công thành chiến ấy ! Hồi đó quả là 1 kỷ niệm với bao đêm thức trắng , đánh quái . Giờ mỗi thằng 1 nơi , có đứa đi du học , có đứa ở Sài gòn , hà nội...

Cả đám mới bàn nhau , tạo 1 server để cùng nhau tìm lại 1 thời để nhớ !!! Mong các bác giúp mình . Bạn nào giúp cho dù là sinh viên nhưng bao nhiêu mình cũng có thể chịu đc .

Cám ơn chân thành ạ
    HAMACHI đc 30 ng` connect dùng nó mà config lại và dùng hamachi để kết nối các máy khác là ok ngay. HAMACHI thì gionng61 như ONLINE kiếm 1 cái mạng ngon mà chạy
    Khách viếng thăm hãy cùng kingxlag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi keraotinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Như trên tiêu đề

Cách đây cấp 3 mình có 1 bang hội , chơi phiên bản công thành chiến ấy ! Hồi đó quả là 1 kỷ niệm với bao đêm thức trắng , đánh quái . Giờ mỗi thằng 1 nơi , có đứa đi du học , có đứa ở Sài gòn , hà nội...

Cả đám mới bàn nhau , tạo 1 server để cùng nhau tìm lại 1 thời để nhớ !!! Mong các bác giúp mình . Bạn nào giúp cho dù là sinh viên nhưng bao nhiêu mình cũng có thể chịu đc .

Cám ơn chân thành ạ
    kỹ niệm à nge cũng có lý đấy nhưg có sẵn server Vingame ý sao k0 chơi mà fãi tạo Private server nhỉ ????
    nếu bạn cần có thể pm mình nhoz_shin2
    Khách viếng thăm hãy cùng IN_NUYASHA xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

ông thành vào đây quản cáo kìa
    Khách viếng thăm hãy cùng vilinh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Mình muốn tạo 1 server để 30 bạn cùng chơi thì ntn ạh
    Bởi keraotinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-06-11, 03:43 PM
  2. Ai biết lỗi này thì chỉ mình với
    Bởi hoangtu_eck94 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-01-11, 12:36 PM