Có ai giúp em khắc phục lỗi này không?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    46

Có ai giúp em khắc phục lỗi này không?

Em sử dụng sever tích hợp của bác zrockmanx nhưng đến khi chạy thì bị lỗi như ở dưới (hình), client và sever ping được hết, antivirut và fire cũng tắt luôn nhưng cũng không chạy được game, anh (chị) nào biết vui lòng chỉ em khắc phục lỗi trên! thanks nhiều!
    ---------------------------
    sever IP 192.168.1.3
    supnet 255.255.255.0
    default getway 192.168.1.1
    ----------------------------
    client 192.168.1.159
    supnet 255.255.255.0
    default getway 192.168.1.1
    -----------------------------
    netword adapter: brided với IP 192.168.1.18 (sutnet và default getway giống ở trên)
    -----------------------------
    (do lần đầu em gởi lên nhưng hình không hiện lên giờ em sửa lại đường dẫn để các anh chị dễ xem hình, mong được thông cảm!)
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi kashichicz, ngày 16-06-11 lúc 10:08 PM. Lý do: Hình không hiển thị nên sửa lại thành đường dẫn
    Khách viếng thăm hãy cùng kashichicz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Có ai giúp em khắc phục lỗi này không?

2 máy đã thông với nhau đâu mà bạn chạy game được. Máy thực gửi yêu cầu đến nhưng máy ảo không trả lời được thì cũng như không thôi.
    Bạn nói là dùng bridge network mà sao lại có IP riêng nữa? Dùng Physical Network Adapter thì làm gì có thêm ip nào.
    Xem lại phần config network của VMware nha bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng forumid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!