cần mod xem lại nick chubelonton! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    66

Ðề: cần mod xem lại nick chubelonton!

Trích dẫn Gửi bởi hateroc22 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngu thì ráng mà chịu. Ko có gì sao tôi chửi chú. Đâu có rảnh ở không đi nói . Nguy hiểm
    tao ko hiều sao mod lại chừa nick1 mày ra,vì cái mõ mày có thua ai đâu,vẫn chữi tục như người ta,đó giờ mày có làm được cái gì ngoài gợi tiền thiên hạ,vào đây nguỵ biện đở quê hã,cút đi ko cần mày trong này,mỏ mày chữi có vừa ai,ko có gì à hay mày ùa theo babykute,đồ chết nhát,cút đi ở đây tao nói cho thúi ruột đấy!
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sontung306's Avatar
    Thanks
    7

bị administrator ban chứ chẳng phải mod ban đâu, bạn vào xem box hỏi đáp - ý kiến tìm topic clb game thành club chữi nhau mà xem.
    mod chẳng giúp gì đc đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng sontung306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

nói chung bị band thì tớ ko thấy gì lạ nhưng lạ là việc xãy ra lâu và nối tiếp nhau,giờ mới bị phạt,ko 1 cái cảnh cáo hay gì cả,nhưng dù gì mình củng là thanh viên tâm hyết củng phãi nương xíu,thôi thì chào tất cả các anh em ở clb này vậy,mình ko còn giúp gì được nữa,anh em ở lại vui vẽ cẩn thận những kẽ đồi bại còn ở lại nha!
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

thấy vụ này k công băng
    không biết vì lý do gì mà chubelonton bị band , có thể là dùng từ ngữ thô tục
    nhưng đâu phải 1 mình chubelonton dùng từ ngữ thô tục , còn 1 vài người nữa ,
    mà nếu band nick thì phải sử luôn thời gian đó , tính đến bây giờ cũng lâu lâu rồi , cũng chừng nửa tháng rồi mà hôm qua vào xem mấy topic lại thấy chubelonton bị band
    trong những người này tôi cũng chẳng quen biết ai cả nên k bênh vực ai cho ai
    là người ngoài cuộc nhưng tôi thấy ko phục tý nào
    xin hết
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    tao ko hiều sao mod lại chừa nick1 mày ra,vì cái mõ mày có thua ai đâu,vẫn chữi tục như người ta,đó giờ mày có làm được cái gì ngoài gợi tiền thiên hạ,vào đây nguỵ biện đở quê hã,cút đi ko cần mày trong này,mỏ mày chữi có vừa ai,ko có gì à hay mày ùa theo babykute,đồ chết nhát,cút đi ở đây tao nói cho thúi ruột đấy!
    --- oan quá . Thì sao gọi làm gì . Làm như mình anh hùng lắm . Cũng 1 loại thôi em có gì mà ra vẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi hateroc22 [Only registered and activated users can see links. ]
    --- oan quá . Thì sao gọi làm gì . Làm như mình anh hùng lắm . Cũng 1 loại thôi em có gì mà ra vẻ
    Đỡ hơn đứa mượn gió bẻ măng . Làm mà dek dám chịu mắc gì tôi phải đi nhận dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết lieuthunguyet's Avatar
    Đang ở
    Đảo Đào Hoa
    Thanks
    133

Đề nghị chủ topic nếu có thắc mắc về việc mình bị baned thì hãy sang box hỏi đáp để được a david giải đáp.
    Cảnh cáo 1 thẻ post bài không đúng nơi qui định.
    Khách viếng thăm hãy cùng lieuthunguyet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi lieuthunguyet [Only registered and activated users can see links. ]
    Đề nghị chủ topic nếu có thắc mắc về việc mình bị baned thì hãy sang box hỏi đáp để được a david giải đáp.
    Cảnh cáo 1 thẻ post bài không đúng nơi qui định.
    Con MOD lồn này nhìn là đã đéo ưa biến mẹ nhà mày đi con chó coi chừng bố qua bình dương đập chết mẹ nhà mày nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng lovekid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi lovekid [Only registered and activated users can see links. ]
    Con MOD lồn này nhìn là đã đéo ưa biến mẹ nhà mày đi con chó coi chừng bố qua bình dương đập chết mẹ nhà mày nhá
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng lovekid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Mình ban nick chubelonton đấy.Có gì thắc mắc bạn tạo topic ý kiến ở đại sãnh để anh david xử lý.

Còn lý do thì dùng từ ngữ thô tục quá khích.

Closed!
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Mr.Noob vì bài viết này !

hateroc22 (13-06-11)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. XIn Hỏi Nick Pass Của mục post " NEws" web TV của chubelonton
    Bởi TuanTuVD trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-05-11, 08:40 PM
  2. ai co nick chat huong dan cach cai dat calbal offline ep nick
    Bởi luc235 trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-10, 09:21 PM
  3. Ko Bik Tạo Nick GM