Bàn về Source Code Jx đầy đủ, ai có hứng thú thì vào. - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 55
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Bàn về Source Code Jx đầy đủ, ai có hứng thú thì vào.

Close dùm topic, không cần soucode full nữa, phát triển trên soucode hiện giờ là được rồi. Tìm trên mạng có cái này: [Only registered and activated users can see links. ], engine kiểu như TLBB, xem ra hàng Open soucode giờ không còn hiếm nữa roài, game đầu tay đây chăng ^^.

@: King nó có soucode đó, đã kiểm tra, còn việc complace đuợc hay không chưa rõ. Đang dùng phần Soucode sever cho TKH mà lâu lâu lại phải fix 1 lỗi rollback phát sinh, phần tự đông xửa lỗi thì cũng viết thêm khá nhiều. Nói chung là mình không sờ đến nõ mãi chỉ là 1 đống rác không giá trị, 100k cũng không đáng, tiếc là bạn ấy lòng tham lớn quá, nên Mướp là người đầu tiên không cần nó (nếu 1 ai ở trong team mua lại code Mướp cũng không phát triển, nên đừng có ai nghĩ là bán lại được cho team), chỉ cần soucode ở Sever là được roài.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Vi phạm quy định
    Thanks
    3

Nói chứ tui từng có fàn nàn về ông thachlong, nhưng ít ra ổng cũng nói 9 xác về King.
    Thấy cái kiểu : [Only registered and activated users can see links. ] là biết.
    Cứ muốn giấu 1 mình thì thôi
    (Close topic và để cm tui sống 3 ngày cũng đc )
    Khách viếng thăm hãy cùng sinbaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi sinbaru [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chứ tui từng có fàn nàn về ông thachlong, nhưng ít ra ổng cũng nói 9 xác về King.
    Đâu fải cái gì cũng nói ở 4rum hết bạn @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đâu fải cái gì cũng nói ở 4rum hết bạn @@
    Làm Mod cũng giỏi kiềm chế nhỉ, khổ thân cho Mod !
    Khách viếng thăm hãy cùng JXPVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

thể hỏi thật bạn đóng góp được gì và cho được cái gì , mình pm A3pick là muốn hỏi ổng file Serverlist.ini là gì , tại mình là người đưa cái path cho ổng đó . Và cái hex Serverlist.ini --> Serverinfo.ini mình cũng ngồi giúp thằng TQ 1 buổi tối để nó chỉ ( có thể hỏi thaihoa91) và cũng nhờ thaihoa91 share lên . Thử hỏi tui giấu cái gì
    Còn cha thachlong78 , tui nói rồi , thằng TQ mún sao thì tôi thuật lại , nó yêu cầu cần 1 SV chuẩn cho nó mở Ol , có thể nó sẽ mở ở VN nên tôi sẽ là người trans hộ nó . Tôi thuộc Team Anh Hùng , còn ông là Tân Kiếm Hiệp . 2 SV đều cạnh tranh nhau thì hỏi ông , làm sao share cho ông được .
    @All : những người ngoài cuộc không biết gì về tôi hay cố tình đá xoắn thì làm ơn im lặng hộ , chuyện không phải của mình thì đừng có bon chen vào làm gì
    Comeback JXP

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến KingMax vì bài viết này !

emyeusss7 (31-05-14)

....! KingStone's Avatar
    Thanks
    105

edit cái chữ ký đi

nhìn cái ngày tham gia là đủ biết

ta có phất má chú chưa mà....
    Khách viếng thăm hãy cùng KingStone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi KingMax [Only registered and activated users can see links. ]
    thể hỏi thật bạn đóng góp được gì và cho được cái gì , mình pm A3pick là muốn hỏi ổng file Serverlist.ini là gì , tại mình là người đưa cái path cho ổng đó . Và cái hex Serverlist.ini --> Serverinfo.ini mình cũng ngồi giúp thằng TQ 1 buổi tối để nó chỉ ( có thể hỏi thaihoa91) và cũng nhờ thaihoa91 share lên . Thử hỏi tui giấu cái gì
    Còn cha thachlong78 , tui nói rồi , thằng TQ mún sao thì tôi thuật lại , nó yêu cầu cần 1 SV chuẩn cho nó mở Ol , có thể nó sẽ mở ở VN nên tôi sẽ là người trans hộ nó . Tôi thuộc Team Anh Hùng , còn ông là Tân Kiếm Hiệp . 2 SV đều cạnh tranh nhau thì hỏi ông , làm sao share cho ông được .
    @All : những người ngoài cuộc không biết gì về tôi hay cố tình đá xoắn thì làm ơn im lặng hộ , chuyện không phải của mình thì đừng có bon chen vào làm gì
    Xác nhận chính xác

@sinbaru : Đề nghị bạn edit chữ ký ngay, dễ bị ăn point lắm đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tranducnam14's Avatar
    Đang ở
    Thiên Trường - Nam Định
    Thanks
    6

Bác Mướp có hứng thú với RPG4U không, anh em mình có thể trao đổi chút. Đọc các bài viết của bác thì e có thể phán đoán bác là người thía nào rùi hehe. Nếu bác không chê thì e có thể nhận bác làm sư phụ ^^. Em cũng theo con đường OSS như bác. Hiện đang support bên ubuntu. Em bái phục sự từng trải của bác, kể cả kiến thức của bác nữa. Một thằn mới lớn như em rất mong là có người dẫn đường chỉ lối như bác, bác thấy thế nào?
    Khách viếng thăm hãy cùng tranducnam14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Dạo này còn bận nhiều thứ ít nhất qua 24 mới có thời gian rảnh được bạn à. Có gì pmm yahoo [Only registered and activated users can see links. ].

@: Đọc kỹ cái nào. Soucode chỉ là truyện nhỏ thôi, lòng người mới là truyện lớn. Soucode thì mua của ai cũng được, người có thể tin tưởng thì không phải ai cũng có thể chọn.

@King: Mình biết nhiều truyện hơn bạn nghĩ đó. Tốt nhất nên dựa vào sức mình đi bạn hiền .
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

qua tiep xuc thi minh thay muop rat lich su va co kha nang va cung thay tinh ngay thang nhu qua nguoi noi la katy_ngoc_tien
    thi minh biet tinh cua muop hi vong ko chon nham nguoi.
    Khách viếng thăm hãy cùng wxjx2211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source code
    Bởi alisson trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-07-11, 02:17 AM
  2. Ai download source code jx thì vào đây
    Bởi JackSparrow trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 31-05-11, 09:58 PM
  3. SCF 7.11.66b DLL Source Code Full
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-05-10, 05:00 PM