Gửi anh dh_notable
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Gửi anh dh_notable

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Gửi anh dh_notable

Hôm nay hàng loạt các MU bị DDoS bằng một công cụ DDoS rất thô sơ nhưng có vẻ có hiệu quả với MU nhỏ ( Hầu hết các MU nhỏ không được trang bị Firewall ).

Hôm nay thằng bạn em bị DoS kết quả điều tra là bị Botnet bởi một MU khác được cài phần mềm botnet vào. cụ thể là File "music.dat" gọi tới trang [Only registered and activated users can see links. ] để nhận lệnh điều khiển botnet
    Đây là hình ảnh
    [Only registered and activated users can see links. ]

Em củng là thằng chuyên cho thuê BOTNET nhưng em không chơi kiểu "CHÓ ĐẺ " như anh (Lấy chính Mem của mình làm công cụ để DDoS người khác), Em biết anh là admin của MU Độc Tôn tuy đóng cửa rồi nhưng không nên vì thế mà đi phá người khác, anh hãy dừng lại ngay trước khi quá muộn, nếu không thì anh ở đâu em theo anh "Hầu Hạ" anh tới nơi tới chốn....
    Lần sửa cuối bởi MiTToMeoMap, ngày 15-04-11 lúc 05:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MiTToMeoMap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    53

Ðề: Gửi anh dh_notable

Tôi chính là 1 GM trong Mu Doc Ton và Mu Tranh Bá. Ngày trước MuDocTon và MuTranhBa bị botnet ddos thường xuyên gây dẫn đến phải đóng cửa.

Riêng MuDocTon là của ong TTTD (52tuoi) Bongma_2x cũng biết ong TTTD này, không bao giờ đi đánh hay phá mu nào hết.

Tuy nhiên ngày đó bắt được thủ phạm là viper nhưng chẳng có chứng cứ gì hết. Và một lần nữa khẳng định mudocton của chúng tôi không dính dáng gì vào vấn đề này hết.

1 lần khẳng địn nữa MuDocTon không liên quan và không dính dáng gì đến các vấn đề này hết. Hi vọng các bạn đừng vơ đũa cả nắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng natuan86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết heroes1412's Avatar
    Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi MiTToMeoMap [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm nay hàng loạt các MU bị DDoS bằng một công cụ DDoS rất thô sơ nhưng có vẻ có hiệu quả với MU nhỏ ( Hầu hết các MU nhỏ không được trang bị Firewall ).

Hôm nay thằng bạn em bị DoS kết quả điều tra là bị Botnet bởi một MU khác được cài phần mềm botnet vào. cụ thể là File "music.dat" gọi tới trang [Only registered and activated users can see links. ] để nhận lệnh điều khiển botnet
    Đây là hình ảnh
    [Only registered and activated users can see links. ]

Em củng là thằng chuyên cho thuê BOTNET nhưng em không chơi kiểu "CHÓ ĐẺ " như anh (Lấy chính Mem của mình làm công cụ để DDoS người khác), Em biết anh là admin của MU Độc Tôn tuy đóng cửa rồi nhưng không nên vì thế mà đi phá người khác, anh hãy dừng lại ngay trước khi quá muộn, nếu không thì anh ở đâu em theo anh "Hầu Hạ" anh tới nơi tới chốn....
    Có phải đó là 1 mu dùng cái antihack mà có cái như cái flash player, title là MuGuard ko cậu?

Bữa nọ tớ mở ra vọc cũng phát hiện cái link: [Only registered and activated users can see links. ] nhưng lúc đó chỉ có mấy cái số như port

Giờ thấy cậu post ảnh file kia ra thì thật là ............................... VKL @@
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thành Viên
    Thanks
    0

thì ra là mày ah mudocton

tao nghĩ chính xác là mày

hôm nay mu tao open mày chơi tao
    tao còn thấy spam trên kenh post là mudocton sắp open

tao đã nghi rồi

bản thân tao bình thường "người không phạm ta ta không phạm người"

nhưng đã biết thằng nào chơi rồi
    thì kô dễ thế đâu

rồi có lúc mày cũng open mu thì mày biết
    Khách viếng thăm hãy cùng vic_hn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

.................................................. ......Từ ngữ thô tục............................................. ......................
    Lần sửa cuối bởi davidhuynhvan, ngày 25-06-11 lúc 06:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lenin92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vic_hn [Only registered and activated users can see links. ]
    thì ra là mày ah mudocton

tao nghĩ chính xác là mày

hôm nay mu tao open mày chơi tao
    tao còn thấy spam trên kenh post là mudocton sắp open

tao đã nghi rồi

bản thân tao bình thường "người không phạm ta ta không phạm người"

nhưng đã biết thằng nào chơi rồi
    thì kô dễ thế đâu

rồi có lúc mày cũng open mu thì mày biết
    Bạn nên coi lại cụ thể bài viết của người ta đã nhé. Mudocton dùng anti của bongma đó. Chẳng nhẽ bongma cài botnet vào mudocton à. Nói thì phải nghĩ nhé. Mudocton giờ đóng cửa rồi chắc là lấy răng ra để đánh à. Còn bạn là mu nào mà chưa biết đầu đuôi thế nào đã dọa đánh mudocton vậy. Hóa ra chính bạn có botnet à. Vậy thì vụ này phải xem lại chính bản thân bạn đã nhé. Làm người phải biết nhìn trước nhìn sau nhé. Có cái đầu để suy nghĩ 1 chút nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng linhthsm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

.................................................. ......Từ ngữ thô tục............................................. ......................
    Khách viếng thăm hãy cùng MiTToMeoMap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!